Đánh giá 100 kênh truyền hình, radio online trong và ngoài nước cho DUNE mọi phiên bản Chipset (Ko cần đăng k

kinhphuong

Well-Known Member
Re: Ðề: 100 kênh truyền hình, radio online trong và ngoài nước cho DUNE mọi phiên bản Chipset (Ko cần đăng ký IPTV, port...vv Còn cập nhật)

Có ai hứng thú không ?
Sao mình chỉ có được vài kênh mà không kênh nào xem được, nhờ bác hướng dẫn lại cho anh em tham khảo với.
Cảm ơn bác nhiều..

namdong

Member
Ðề: 100 kênh truyền hình, radio online trong và ngoài nước cho DUNE mọi phiên bản Chipset (Ko cần đăng ký IPTV, port...vv Còn cập nhật)

Ô thế cái này không cần đăng ký iptv vẫn coi được truyền hình à bác 1080pvn???

Mình là mình chỉ khoái mấy kênh bóng đá nếu xem được trên Dune luôn thì tốt quá đỡ phải mở máy tính xem sopcast

nanaln

Re: Ðề: 100 kênh truyền hình, radio online trong và ngoài nước cho DUNE mọi phiên bản Chipset (Ko cần đăng ký IPTV, port...vv Còn cập nhật)

Đợi tin vui của bác

1080pvn

Ðề: 100 kênh truyền hình, radio online trong và ngoài nước cho DUNE mọi phiên bản Chipset (Ko cần đăng ký IPTV, port...vv Còn cập nhật)

Ô thế cái này không cần đăng ký iptv vẫn coi được truyền hình à bác 1080pvn???

Mình là mình chỉ khoái mấy kênh bóng đá nếu xem được trên Dune luôn thì tốt quá đỡ phải mở máy tính xem sopcast
Uhm, chỉ cần internet là được nha, không cần đăng ký gì đâu
Các kênh bóng đá xem được Ngoại Hạng Anh tốt, nhưng ngôn ngữ là tiếng Nga, xem trực tiếp trên Dune luôn

kinhphuong

Well-Known Member

Các kênh bóng đá xem được Ngoại Hạng Anh tốt, nhưng ngôn ngữ là tiếng Nga, xem trực tiếp trên Dune luôn
giỏi chém gió thôi.. bác coi được hay tưởng tượng ra vậy.

1080pvn

Ðề: Re: Ðề: 100 kênh truyền hình, radio online trong và ngoài nước cho DUNE mọi phiên bản Chipset (Ko cần đăng ký IPTV, port...vv Còn cập nhật)

giỏi chém gió thôi.. bác coi được hay tưởng tượng ra vậy.

Tin hay không tùy bác, mình chẳng rỗi hơi lên đây mà tưởng tượng với bác. [-X
Vì mới tham gia cái hdvietnam này nên chưa đủ post để lập topic mới giới thiệu chương trình thôi

namdong

Member

Bác làm cái tut hướng dẫn cho anh em đi. Chứ xem truyền hình ol bình thường thì đơn giản, trong GiaitriHD hay HDViet cũng có rồi.

Mong cái bóng đá của bác lắm lắm đấy, tiếng thì gì cũng được vì em xem trên sopcast cũng toàn là tiếng Nga mà :))

chipneo

cái này khó làm theo hướng dẫn vãi. Có hình minh họa ko bác

Thaivg

Active Member

Tèo rùi, bác chủ close topic này lại đi!

pviethuy

Member

Bó tay rồi. Chẳng xem được j hết

dangquocha

Active Member

Không xem được bất cứ cái nào , vì nó có chạy đâu mà xem , bấm vào nó cứ đơ ra !!!

Bên trên