3D Cafe Viet Nam " Nơi Hội Tụ Niềm Đam Mê"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tolydieu

Ðề: 3D Cafe Viet Nam " Nơi Hội Tụ Niềm Đam Mê"

Vậy thì yên tâm rồi. Phòng VIP khác với phòng thường như thế nào bác? Có em út gì hông? >:)

papapucca

Member

Nghe đến quán cũng lâu mà hôm nay mới có thời gian rủ bx đi coi thử , nhìn chung thì chất lượng âm thanh , hình ảnh rất tốt , giá cả phải chăng . Em chỉ thấy có một chút bất tiện là ghế ngồi không được thoải mái lắm , chỉ xem được chừng nửa phim là thấy mỏi người rồi . Bác chủ nên xem xét lại một chút , thay đổi ghế ngồi sao cho anh chị em ngồi thoải mái nhất thì quán sẽ có nhiều tín đồ hơn nữa . Vài lời góp ý với bác chủ ! Chúc bác có thêm nhiều anh chị em đến ủng hộ !

0joro0

Huyền Thoại

Hôm nay rãnh qua quán của anh Phúc thấy hoành tráng quá! Nghe đồn lâu nay giờ mới được chứng kiến mức độ hoành tráng của quán nó như thế nào. Gặp được anh Tuấn Ủy viên thường trực ở quán, chia sẻ cho em thêm được vài kinh nghiệm. hehe. Chúc quán mình lúc nào cũng đông khách vì đã tạo ra một sân chơi công nghệ KHỦNG. :D

Chúc quán làm ăn phát đạt ~O)!!! Vấn đề lịch chiếu ở quán giải quyết thế nào rồi bạn? Quán mình cũng dính chưởng chiêu này, nhức đầu với cái lịch chiếu. Cho mình hỏi là cách sắp bàn như trong hình thì khách ngồi xem có bị trở ngại tầm nhìn không? Mình cũng đang dần chuyển từ 3D rip sang 3D iso hết cho tiện.

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: 3D Cafe Viet Nam " Nơi Hội Tụ Niềm Đam Mê"

Hiện quán đang có đường 1GB để đảm bảo băng thộng cho nhiều người nên mới dùng 100MB. Nếu quán ít người chép mình set cho bạn 1GB dùng cáp màu xám 1GB chép 3D Bluray Iso gốc 50GB cho nhanh

bữa nay bác cho phép chép 3D bluray gốc rồi ah :D

crazyboy1304

Moderator

Anh Kha, về lịch chiếu, hiện tại sẽ chiếu xen kẽ giữa phim 3D và phim HD mới để tăng mức độ đa dạng. Quán đang share 4 ổ 3D ISO BLURAY cho các bạn có nhu cầu xem phim 3D chất lượng với âm thanh gốc DTS HD Master hoặc True HD 7.1. Ngoài ra phim HD và Bluray mới cũng cập nhật liên tục, đặc biệt là nguồn remux tiếng việt vào Bluray.

xohlala

cho em xin cái y/h nha a chủ wán, cần tư vấn vái cái, hje hje ^^!

Ái chà, sắp lên Xì-Phố chắc xách thêm cái 2Tb để xin chủ quán share vài phim Iso quá Tuấn ơi! Nick của mình là cafenangthuytinh

jony982

mình đến đây mấy lần rồi! giờ mới biết là quán của mấy bác HDVN , ở đây tối thì đông sáng thì hơi vắng 1 chút . giá cả tuơng đối mềm cho 1ly nước + thưởng thức 3D .hình ảnh tốt âm thanh tuyệt vời. nhân viên phục vụ ân cần. tóm lại là nơi hẹn hò cà phê và xem phim lý tưởng !
ước gì mình sở hửu 1 quán như thế lầy!:">

duynhatvn

Mai sẽ ghé tham quan thế nào. Nhìn thật hấp dẫn :d

orienty

Member

hoành tránh thật!
hôm nào vào lại SG fải ghé chổ bác chiêm ngưỡng mới đc

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: 3D Cafe Viet Nam " Nơi Hội Tụ Niềm Đam Mê"

Anh Kha, về lịch chiếu, hiện tại sẽ chiếu xen kẽ giữa phim 3D và phim HD mới để tăng mức độ đa dạng. Quán đang share 4 ổ 3D ISO BLURAY cho các bạn có nhu cầu xem phim 3D chất lượng với âm thanh gốc DTS HD Master hoặc True HD 7.1. Ngoài ra phim HD và Bluray mới cũng cập nhật liên tục, đặc biệt là nguồn remux tiếng việt vào Bluray.

cop 3D iso bluray về chiếu thử cho biết thôi chứ cũng đâu có máy chiếu hoành tá tràng đâu mà thưởng thức ^^

Bởi vậy ông bà mình nói Liệu Cơm Gắp Mắm đó bạn, tùy theo khả năng mà chơi, mà chơi thằng Iso này hao tổn HDD thấy mồ luôn, theo nó dễ bị đuối lắm bạn ơi, màn hình chừng 40" trở lại thì chơi 720p cho nó lành :-bd. Mình đang muốn làm 1 tuần lễ phim OSCAR 2012, phục vụ free nhưng khổ nỗi từ xưa đến giờ Oscar hơi bị khó nhai, lại thêm khách mình ở đây chỉ khoái nhất món Kinh Dị - Hành Động. Không biết bên 3D Cafe Vietnam đã triển khai lịch chiếu thế nào rồi? Cho mình học hỏi với 8->

xipho

Bữa nào phải ghé thử mới được, mặc dù hơi xa nhà "một tí" :((

gpk

Well-Known Member

Anh Phúc! Nghe quán lâu rồi mà chưa có dịp ghé. Cuối tuần em ghé chỗ anh thử xem thế nào. Nhà em ngay đường Âu Cơ nà. Em là sinh viên mới zô nghề. Có gì anh hướng dẫn thêm nhé^^

dh201hy

Well-Known Member

Tiếc quá em ở xa nếu không cũng đến thỉnh giáo và uống cafe và nhờ bác copy ít phim 3D. Nhìn đống dữ liệu của bác mà thèm quá.
Chúc bác gặp nhiều may mắn.

gpk

Well-Known Member

Mới ở chỗ anh phúc về nè. Em có một vài nhận xét:
- Thứ nhất: Không gian rộng rãi, thoải mái, trang trí đẹp, giá cả rất mềm, mạng mạnh, được chép phim miễn phí(thích cái này nè^^)
- Thứ hai: Hình ảnh thì khỏi bàn, âm thanh hơi nhỏ nghe không được phê lắm (cái này anh phúc cũng giải thích rồi).
- Thứ ba: Nay đi thì đụng một nhóm bạn trong phòng 3D nhưng không coi phim mà chơi game, hò hét ầm ĩ ảnh hưởng mọi người xung quanh. Vì thế quán nên có nội quy.
- Thứ tư: Ghế ngồi em thấy hơi bất tiện, ngồi hàng ghế sau bị che khuất hết tầm nhìn.
Nhưng nhìn chung thì em rất thích quán của anh. Rảnh em sẽ rủ tụi bạn ghé ủng hộ. Chúc anh và mọi người sức khỏe, chúc cafe 3D VN thành công hơn nữa.

hkhang

Active Member

hihi h mới biết cái này.. để mai mốt rảnh rủ ban gái qua đây coi phim.. mà sợ đi lạc thôi hà :D

crazyboy1304

Moderator

các bạn tham khảo lịch chiếu phim và list chép miễn phí phim 3D Bluray, SBS mới nhất tại Website: cafe3dvietnam.vn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên