3D Cafe Viet Nam " Nơi Hội Tụ Niềm Đam Mê"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

0joro0

Huyền Thoại
Tuần sau quán sẽ đổi mới phòng 3, lắp hệ thống 3D Quang Phổ mới nhất. Mời các bác đến thưởng thức và trải nghiệm những bộ phim trên màn hình cong cùng với công nghệ 3D Quang Phổ mới nhất nhé! :D

Hai Scm

Active Member
Tuần sau quán sẽ đổi mới phòng 3, lắp hệ thống 3D Quang Phổ mới nhất. Mời các bác đến thưởng thức và trải nghiệm những bộ phim trên màn hình cong cùng với công nghệ 3D Quang Phổ mới nhất nhé! :D

Ôi có hàng mới hả bác, hấp dẫn quá,... em hay ngồi ở sảnh lớn hoặc phòng 1 chưa vào phòng 3 bao giờ

leehuyhd

Member
Ðề: Re: 3D Cafe Viet Nam " Nơi Hội Tụ Niềm Đam Mê"

phải làm 1 chuyến sài gòn thưởng thức công nghệ 3d mới nhất thôi

Ðề: 3D Cafe Viet Nam " Nơi Hội Tụ Niềm Đam Mê"

hihi, e ghé qua đây vài lần rồi, rạp bác chuẩn thật, đang chờ màn 3d không dùng kính của bác đây

hachiko_10

Ôi xịn quá, đúng là không gian 3D chính hiệu, ước gì Hà Nội cũng có một nơi như thế này:D

andyhuy2002

Chào bác phúc.
Bác cho em hỏi gà 1 chút.
Nếu em muốn dùng lại receiver yamaha RXV 1900 (dòng này không support 3D) để xem phim 3D lấy tính hiệu từ đầu phát 3D dune base, qua reciever này, out từ receiver này lên màn hình 3D, vậy thì hình ảnh sau khi qua receiver này thì có thể hiện được 3D không bác, chủ yếu vì em muốn lấy tín hiệu âm thanh qua reciever này mà vẫn xem được hình ảnh 3D. Cảm ơn bác nhe

crazyboy1304

Moderator

Mình trả lời thay cho aPhúc, đối với dòng âm ly không 3D, nếu xuất tính hiệu hình ảnh Full 3D và âm thanh DTS HD master hoặc True HD thì do không đủ băng thông, hình ảnh sau khi từ âm ly lên nguồn phát 3D (tivi hoặc máy chiếu) sẽ chớp tắt, không ra hiệu ứng. Nếu dùng film SBS hoặc OVerUnder và âm thanh DTS hoặc AC3 thì ok (chọn chế độ trập hình trên dune base 3D). Tuy nhiên một số bạn vẫn muốn thưởng thức âm thanh dts hd master hoặc true-hd có thể chọn giải pháp sau mà vẫn dùng được âm ly không support 3D. Mua bộ chia (splitter) hỗ trợ 3D 1 ra hai. out 1 thì lên máy chíêu hoặc tivi, out 2 thì vào âm ly để có âm thanh dts hd master.

moonsalini

Ở ngoài Hà Nội có quán nào quy mô như quán này không các bác?

xibu

Member

Hic nhìn quán này đẹp mê ly luôn ;;),ngoài HN chưa thấy có địa điểm nào như thế này nhỉ. Trước em thấy có 1 vài quán cũng ứng dụng mô hình 3D Cafe ở ngoài này nhưng chỉ đc 1 tháng là thấy đóng cửa vì có vẻ chủ quán chưa đầu tư nghiên cứu kĩ nên thiết kế quán nhìn trông khá bình thường,không khác gì những quán cafe thông thường khác nên có vẻ không thu hút được khách hàng

Roland

Well-Known Member

A Tuấn cho e hỏi giá kính 3D Samsung ssg-5100gb bao nhiêu 1 cái vậy a.

0joro0

Huyền Thoại

Hiện tại quán đang thi công phòng chiếu phim Mini. Thứ 2 tuần sau quán sẽ khai trương 4 phòng phim Mini. Mời các bác đến trải nghiệm hệ thống phòng Mini tại Cafe3DVietNam nhé!
P/s: Sẽ là màn hình cong 21:9 hết nhé! :D

kaka_87ht

thấy bác có rạp 3d em thèm quá, hiện tại em đang muốn kinh doanh rạp chiếu phim 3d mini,nhưng chưa biết thế nào mong bác tư vấn va mời bác ly coffe..hiện tại ở thị trấn em đang phát triến mạnh ,và phong chiếu 3d chưa ai kinh doanh,em định mạnh dạn đầu tư kinh doanh rạp chiếu phim 3d,2d,mỗi phòng chứa được 5 -8 người,vậy em cần những thiết bị gì để hoàn thiện một phòng 3d hoành chỉnh,em muốn mở khoảng 5 phòng,với số tiền 300 triệu.thiết bị,máy ,máy chiếu,kinh,đĩa phim 3d,2d,thiêt kế nội thất....với số tiền đó em liệu mở được 5 phòng full 3d,2d không..mong bác tư vấn.bác inbox số đt có gì em nhờ bác với......chúc bác luôn thành công...chờ hồi âm bác...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên