4810 hay 4311 các bác nhỉ ??? Help me !!

armybaby

Active Member
He he chào các bác !!! Mấy hôm trước kinh phí eo hẹp nên tính mua pow để cải thiện đôi fr. Tối qua nịnh nọt đc vợ mở két và thóc lúa đã lên rồi ạ. Giờ có khoảng 50.000.000đ , em tính làm 1 em denon cho hoành tráng. Vậy các bác cho em hỏi nên múc 4810 hay 4311 nhỉ ? Mà ở hà nội thì múc ở đâu đc ạ ? Em vừa thích phim vừa thích nhạc ạ.

Cảm ơn các bác ..!

osiric

Well-Known Member
Ðề: 4810 hay 4311 các bác nhỉ ??? Help me !!

Có tiền thì cứ 4810 chứ lăng tăng gì nữa

HD_Shop

4810 thì kẹt vụ 3D chưa hỗ trợ, nhưng vẫn good hơn nhiều so với 4311 nếu bỏ qua phần 3D.
Tầm 50t em nghĩ bác tham khảo Onkyo 5009 hay 5010 sẽ hợp lý hơn :)

armybaby

Active Member

Em không xem 3d và cũng không có ý định 3d bác ạ. Mắt em cận lòi chả xem nổi đâu. Em thích denon vì nó bền. Onkyo thì chưa từng nghe qua mà em thấy ở hà nội không có bán thì phải !!

HD_Shop

Ý định thế thì 4810 chuẩn quá rồi, giá hàng used bây h cũng rẻ hơn 4311 mà :)

armybaby

Active Member

Em muốn mua mới tinh đập hộp bác ạ. Vợ em nghiêm cấm mua đồ 2nd :(( ! Bác có biết chỗ nào bán hàng mới không ạ ?

HD_Shop

Re: Ðề: 4810 hay 4311 các bác nhỉ ??? Help me !!

Em muốn mua mới tinh đập hộp bác ạ. Vợ em nghiêm cấm mua đồ 2nd :(( ! Bác có biết chỗ nào bán hàng mới không ạ ?

Model đó giờ này làm gì còn mà bác muốn mua mới keng xà beng :D Mua mới thì chỉ 4311 hoặc chờ model mới hơn.
Đây bác, chưa có giá thôi :) http://www.denon.co.uk/uk/Product/Pages/Product-Detail.aspx?Catid=HomeTheatre&SubId=AVReceivers&ProductId=AVR4520
Hay bác ghé bên nào có nghe qua thử dòng 5009, 5010 đi, biết đâu lại nghĩ khác :D

armybaby

Active Member
Ðề: Re: Ðề: 4810 hay 4311 các bác nhỉ ??? Help me !!

Model đó giờ này làm gì còn mà bác muốn mua mới keng xà beng :D Mua mới thì chỉ 4311 hoặc chờ model mới hơn.
Đây bác, chưa có giá thôi :) DENON UK | AVR-4520
Hay bác ghé bên nào có nghe qua thử dòng 5009, 5010 đi, biết đâu lại nghĩ khác :D

Em ở Hà Nội bác ơi !! Biết đến chỗ nào mà nghe Onkyo đây. Không biết thằng Dê non bao giờ mới ra dòng mới nhỉ !

khactuyen

Banned
4810 thì kẹt vụ 3D chưa hỗ trợ, nhưng vẫn good hơn nhiều so với 4311 nếu bỏ qua phần 3D.
Tầm 50t em nghĩ bác tham khảo Onkyo 5009 hay 5010 sẽ hợp lý hơn :)

Bác chủ chơi thử onkyo dòng 4 số đi, đảm bảo ko hối hận đâu.
Tầm tiền này nếu là em sẽ chơi pre-pow chứ avr chưa đã.

armybaby

Active Member
Ðề: Re: 4810 hay 4311 các bác nhỉ ??? Help me !!

Bác chủ chơi thử onkyo dòng 4 số đi, đảm bảo ko hối hận đâu.
Tầm tiền này nếu là em sẽ chơi pre-pow chứ avr chưa đã.
Bác cho em vài cái tên được ko ??? Onkyo ở hà nội em có thể đi đâu thử đc ạ ??? Pre và pow thì em nên chơi loại nào bác ?

leepham

Well-Known Member

Pre pow của Emotiva nằm trong tầm tiền của bác :D

TR0JAN

Denon thì bác ra anh duy ở 50 lò đúc. Bác nói là member của HD e nghĩ sẽ có giá tốt đấy.

E dùng denon rồi và sau đó em đã đổi sang marantz. Bác nghe thử xem nhé

khactuyen

Banned
Re: Ðề: Re: 4810 hay 4311 các bác nhỉ ??? Help me !!

Bác cho em vài cái tên được ko ??? Onkyo ở hà nội em có thể đi đâu thử đc ạ ??? Pre và pow thì em nên chơi loại nào bác ?
Onkyo 5007 đến 5010 đê bác.
Em thấy vợ bác ko cho mua hàng used nên pa pre pow xem ra khó khả thi, đã chơi pow thì nên kiếm pow usa
, canada mà dùng như b&k, ati, outlaw hoặc cao cấp hơn thì parasound, anthem, simaudio.
Pre giá hợp lý mà ổn chỉ có onkyo/integra thôi như 5508, 5509 hoặc dhc-80.1, 2, 3. Mấy hãng như anthem, krell .... Làm pre chát lắm ah.

armybaby

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: 4810 hay 4311 các bác nhỉ ??? Help me !!

Pre pow của Emotiva nằm trong tầm tiền của bác :D
Bác cho em xin kí hiệu của pre với pow nhé !
Denon thì bác ra anh duy ở 50 lò đúc. Bác nói là member của HD e nghĩ sẽ có giá tốt đấy.

E dùng denon rồi và sau đó em đã đổi sang marantz. Bác nghe thử xem nhé
Bác đang chơi mazantz gì rồi ?
Onkyo 5007 đến 5010 đê bác.
Em thấy vợ bác ko cho mua hàng used nên pa pre pow xem ra khó khả thi, đã chơi pow thì nên kiếm pow usa
, canada mà dùng như b&k, ati, outlaw hoặc cao cấp hơn thì parasound, anthem, simaudio.
Pre giá hợp lý mà ổn chỉ có onkyo/integra thôi như 5508, 5509 hoặc dhc-80.1, 2, 3. Mấy hãng như anthem, krell .... Làm pre chát lắm ah.
Em vào web của tiếng ngọc mà chỉ thấy 5009 thôi bác ạ. Chứ mấy con 5508 và 5509 thì không thấy !

armybaby

Active Member
Ðề: Re: 4810 hay 4311 các bác nhỉ ??? Help me !!

TN không nhập về pre-power, chỉ có av-receiver thôi, mới nhất bây là con 5010, 5009 đang sales giá cũng mềm hơn nhiều đó bác :)

Giá khoảng bao nhiêu bác nhỉ ?? À các bác cho em hỏi thêm bây giờ chơi SR7005 kết hợp MM7025 có khả thi với bộ b$w seri 6 không nhỉ ?

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: 4810 hay 4311 các bác nhỉ ??? Help me !!

Giá khoảng bao nhiêu bác nhỉ ?? À các bác cho em hỏi thêm bây giờ chơi SR7005 kết hợp MM7025 có khả thi với bộ b$w seri 6 không nhỉ ?

Bác chơi B&W 6.. thì bộ Marantz đáp ứng đúng yêu cầu của Bác . Còn chơi Denon Bác tham khảo Denon AVR 4520 NEW .
DENON AVR-4520 || Denon AVR4520 AVLAND UK information, pictures & spec for the

armybaby

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: 4810 hay 4311 các bác nhỉ ??? Help me !!

Bác chơi B&W 6.. thì bộ Marantz đáp ứng đúng yêu cầu của Bác . Còn chơi Denon Bác tham khảo Denon AVR 4520 NEW .
DENON AVR-4520 || Denon AVR4520 AVLAND UK information, pictures & spec for the

Con này không biết bao nhiêu obama bác nhỉ ? Mazantz em có nghe 1 lần trên TIến Thành rồi cũng ổn cơ mà chưa đánh cùng MM7025 nên không biết thêm pow vào sẽ thế nào !

armybaby

Active Member

Em vừa ngó thêm thằng LX86 các bác ạ ! Trông cũng khá hoành tráng. Theo các bác thì em này thế nào ? Có bóp cổ đc đám Denon với onkyo và mazantz ko ạ ?

Bên trên