4m²

taixin

Active Member
Đã giải tán hết rồi định nghỉ chơi nhìn lại vẫn thấy nhớ nên lôi hết vào phòng chỉ 4m² của em ,,, âm thanh 9.2 cũng quá đủ với em ... dạo này em bị nghiện tiếng rên rỉ trong phim hay sao ấy nên đầu tư center để trải nghiệm hehe
Tivi em lỡ bắt ko thể nhích lên được nữa cũng hên xem phim ko che chữ hehe nên để vậy luôn

hehe

Cặp bose ae nào biết chỗ bán giá treo cho em xin nhé chưa có chỗ treo để đánh 9.2 hic

Chỉnh sửa lần cuối:

Bin-K

Well-Known Member
Ðề: 4m²

4m2 bác chơi dual sub thế coi chừng nó oánh bục TV :))

theaminh81

Well-Known Member

vãi đồ của bác, chất chứa thế rồi ngồi đâu nghe và xem bác ơi hiih

Minhsur

Banned

Đúng là đã đam mê thì kiểu gì cũng chơi được bác nhỉ.
Chúc mừng không gian ấm cúng của bác.

hainam1982

Well-Known Member

Phòng của bác là 4x4m2 chứ 4m2 làm sao xếp hết chỗ loa và đồ đánh của bác

new_baby

Member

chúc mừng bác bộ dàn 9.2 khủng, bát treo loa thì ngoại Nhật Tảo nhiều mà, center khủng này đi lòng vòng nhỉ, hi hi...

Tanphat2008

4m vuông mà bác chơi con center này nếu xem phim công viên khủng long,đến đoạn con khủng long nó gầm chắc bác nhảy dựng lên chứ chả chơi

roughsoul

Member

Bác chơi kiểu này phá vỡ mọi quy tắc kỹ chiến thuật của giới phim ảnh! Ai không biết chắc phán bác trọc phú quá! Nhưng thôi kệ bác nhỉ? Đôi khi cũng phải "dị" tý cho cuộc sống thêm sắc màu!

taixin

Active Member

Bác chơi kiểu này phá vỡ mọi quy tắc kỹ chiến thuật của giới phim ảnh! Ai không biết chắc phán bác trọc phú quá! Nhưng thôi kệ bác nhỉ? Đôi khi cũng phải "dị" tý cho cuộc sống thêm sắc màu!
Vậy em bán bớt center vậy trải nghiệm xong rồi ,,, cày muốn chết luôn bác ơi ko phải trọc phú đâu
CHÚC AE NGHĨ LỄ VUI VẺ NHÁ

winterfell101

Well-Known Member

kkk e cũng nghĩ thế, cơ mà e đánh giá rất cao tinh thần sáng tạo bác ạh :D

Bác nào muốn đấm bóp tẩm quất thì cứ qua nhà bác chủ này rồi mở mấy đoạn bom đạn cháy nổ rồi nằm xuống tận hưởng thôi!

Chỉnh sửa lần cuối:

bác chủ cho em tên thiết bị để em tham khảo cái nào :sexy:
mà mấy cái loa này khủng long quá :D

Bên trên