4m²

vinh do

Active Member
Re: Ðề: 4m²

4m vuông mà bác chơi con center này nếu xem phim công viên khủng long,đến đoạn con khủng long nó gầm chắc bác nhảy dựng lên chứ chả chơi

gặp mình dây chắc bị ép tim hoặc ngất xiểu quá :))...thanks bác:D chủ thớt chia sẻ heng

Nghia_PMT

Well-Known Member
Ðề: 4m²

Lấy 2 con LC1 làm front huh bác? Còn e Wharferdale ở kệ dưới nữa bác đấu ngõ nào vào AVR?

taixin

Active Member
Ðề: Re: 4m²

Lấy 2 con LC1 làm front huh bác? Còn e Wharferdale ở kệ dưới nữa bác đấu ngõ nào vào AVR?
hehe anh nhìn lộn rồi a Nghĩa ơi font em lấy jbl n26ii lúc trước anh làm sound b đấy 1 con lc1,,, 1 con ec35 chứ còn wharferdale thì lâu lâu coi phim tình cảm mới gắn để xem thúy nga thì xem c690 ,,, phim bom đạn thì xem ec35,,, lc1 phim lời thoại nhiều thì nó hót rất khá anh à lâu quá ko gặp ,,, dàn a 5 năm trước em thèm con lc1 đấy lúc đó mơ ước mãi ,,, lúc đó mới biết chơi mà thôi hehe ,,, có dự án nào gấu thì cho em học hỏi nhé a
Xem thế này chắc là đau đầu lắm bác nhỉ :)
cũng khá bro ơi 2 sub nó đánh em cho là khá hơn con velodyne 1200 thì phải

Vãi hàng con center.....
nhiều bác xài con này bác à ,,, giá mềm hơn rc64 1 chút ,,, tiếng không thua kém thậm chí còn hơn bác à ,,, to hơn bự hơn size lớn hơn hehe:D

ghost0bk

Well-Known Member

Híc 4m2.Bé thế mà vẫn ko ngăn nổi đam mê của bác chủ.E phục bác! :D

Nghia_PMT

Well-Known Member

hehe anh nhìn lộn rồi a Nghĩa ơi font em lấy jbl n26ii lúc trước anh làm sound b đấy 1 con lc1,,, 1 con ec35 chứ còn wharferdale thì lâu lâu coi phim tình cảm mới gắn để xem thúy nga thì xem c690 ,,, phim bom đạn thì xem ec35,,, lc1 phim lời thoại nhiều thì nó hót rất khá anh à lâu quá ko gặp ,,, dàn a 5 năm trước em thèm con lc1 đấy lúc đó mơ ước mãi ,,, lúc đó mới biết chơi mà thôi hehe ,,, có dự án nào gấu thì cho em học hỏi nhé a

Hix thời buổi kinh tế khó khăn .... ko đú nỗi nữa, hiện nay đang xài 1513 đánh với Denon Sys5.1 chống vã đây. Thấy bác có rao bộ Polk PM10 nhìn cũng thích quá, now phải làm lại từ đầu với tốc độ siêu chậm chứ ko như ngày trước đc :(( / Lúc trước mình xài LC2 mà, phòng bé nhưng ko chơi LC1 vì nghe tiếng lời thoại nhân vật trong film ko có hồn hay dõng dạc như LC2

taixin

Active Member

Hix thời buổi kinh tế khó khăn .... ko đú nỗi nữa, hiện nay đang xài 1513 đánh với Denon Sys5.1 chống vã đây. Thấy bác có rao bộ Polk PM10 nhìn cũng thích quá, now phải làm lại từ đầu với tốc độ siêu chậm chứ ko như ngày trước đc :(( / Lúc trước mình xài LC2 mà, phòng bé nhưng ko chơi LC1 vì nghe tiếng lời thoại nhân vật trong film ko có hồn hay dõng dạc như LC2
Cứ từ từ a hehe kinh tế khó ai cũng vậy thôi ... bộ polk rm10 nó tán mấy con jamo 606hcs3 lòi ruột luôn đó bác nhỏ mà có võ à... ,,, 4 năm truớc bộ của a em thèm nhât đấy ,,, thèm nhất vẫn là jbl lc2 ,,, mới đây trôi qua lẹ quá ... em chờ bộ nâng cấp rất rất đỉnh của A Nghĩa đây hehe

Nghia_PMT

Well-Known Member

Vẫn mê film nhất nên có lẽ vẫn Denon huyền thoại + JBL thôi nhưng có điều sẽ lên đỉnh Denon vs JBL ^_*

Phòng em 9m. Làm dàn loa 5.1 với con TV LG 55 inch mà đã thấy phê âm thanh nhiều lúc muốn đánh sập nhà rồi. Phục bác quá, em cũng muốn chơi dàn 7.2 nhưng còn sinh viên suốt ngày bị mẹ nói cũng nhức đầu

tia chop

Member

bác chịu chơi thật. Cái này mà oánh bự , rung hết chăn ga gối nệm

kungfi

Member

4m2 mà hệ thống dàn của bác hoành tráng quá! Ko sợ ung thủ à? :D

98N2-9868

Member

Bác bị ngộ rồi.... 4m2 bác nhét đống thứ kia mất 2m2 còn lại 2m2; vợ bác chiếm 1m2 còn lại 1m2 là của bác????????? Cảm giác xem phin bom tấn thế nào vậy bác ơi ???????????? Bác vẫn còn bình an đó chứ????????? hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii đúng là đam mê.

Bên trên