5 NĂN NỮA LỚP TRẺ THƠ VIẾT NAM SẼ BỊ DỊ TẬT

quanghungct

5 NĂM NỮA LỚP TRẺ THƠ VIẾT NAM SẼ BỊ DỊ TẬT.
MÌNH NÊU VẤN ĐỀ NÀY ĐỂ CÁC BẠN AI ĐÃ LÀM PHỤ HUYNH CÓ CON EM ĐANG HỌC PHỔ THÔNG LÊN TIẾNG. HÌNH ẢNH MÌNH SẼ CỐ CHỤP VÀ ĐƯA LÊN SAU. TẠI CẦN THƠ BƯỚC VÀO CÁC LỚP HỌC NHÌN CÁC CHÁU HỌC CẤP 1 HỠI ƠI CÁC CHÁU KHÔNG ĐƯỢC NGỒI THẲNG NHÌN LÊN, MÀ PHẢI NGOÁI CỔ QUA PHẢI HOẶC QUA TRÁI ĐỀ NHÌN LÊN CÔ GIÁO, VỚI CÁI KIỂU BẮT CÁC EM NGỒI HỌC THEO NHÓM XẾP BÁN HÌNH CHỮ U THÌ CHÌ 1 NĂM SAU THÔI CON CÁC BẠN KHÔNG THỂ NHÌN THẲNG VỀ PHÍA TRƯỚC ĐƯỢC NỮA. THẬT ĐAU LÒNG :)| NẾU AI ĐỌC ĐƯỢC BÀI NÀY MÀ CÓ THỂ KÊU CỨU GIÚP CÁC EM THÌ HÃY LÊN TIẾNG

Chỉnh sửa lần cuối:

Dragon89

Ðề: 5 NĂN NỮA LỚP TRẺ THƠ VIẾT NAM SẼ BỊ DỊ TẬT

giảng dạy kiểu xếp bàn mẫu giáo mà viết trên bảng thì đúng là vớ vẩn quá ! xếp chữ u chỉ để giảng ở trung tâm thôi , bó tay

HHN

Active Member

Cấp một thì em chưa thấy, hình như chỉ thấy các lớp từ 5 tuổi trở xuống là ngồi theo kiểu này thì phải, thấy bác nói mới để ý, mai phải xem lớp con trai ngồi theo kiểu gì, không về nhà lại cứ nhìn như kiểu vịt nhìn thì toi :))

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Nếu em cứ phải hàng ngày đọc các bài viết toàn chữ in hoa thế này thì không sớm thì muộn, mắt em cũng sẽ bị dị tật.

Cara

Active Member

Chưa có baby, he he ... không lo không lo.
Mà cái trường mẫu giáo phường cạnh nhà em đâu thấy xếp bàn ngồi chữ U gì đâu à, ngộ ta. Con bác học ở đâu ??
Bác Chip nói đúng, viết chữ in hoa khó đọc quá. Bác chủ thớt edit lại đi.

hamvui55

Active Member

Cái này do các bác rời ghế nhà trường lâu rồi,nhà trường bây giờ cũng thay đổi , trẻ con phải tập học theo kiểu làm việc theo nhóm , lúc nào nhìn bảng thì quay thẳng lên bảng , lúc nào thảo luận thì quay ghế lại ngồi theo hình chữ U. nếu lúc nào cũng ngồi theo hình chữ U thì đó là lỗi cô giáo dạy lớp , không phải lớp nào trường nào cũng vậy

Bên trên