A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

therains

Active Member
Giờ không có đâu bác. Em phải vào đây xin nà. Cho Office 2013 luôn. Active by Phone mới được

Win 8 không cài được mail POP3 đâu nhé! Ưu điểm khởi động nhanh, mình có bản đẹp mà delete đi dùng Win7 rồi. Win8 hơi khó chịu khi dùng các phần mềm office

phuochalan

Well-Known Member
Win 8 không cài được mail POP3 đâu nhé! Ưu điểm khởi động nhanh, mình có bản đẹp mà delete đi dùng Win7 rồi. Win8 hơi khó chịu khi dùng các phần mềm office

bậy nữa. tớ đang dùng windows 8. món gì cũng có. mail ptsc check ầm
ầm. IT bên đó kém rồi

phuochalan

Well-Known Member

ầm. IT bên đó kém rồi

cuongtn87

Well-Known Member
giờ ko cần key đâu a Hoà ơi! kiếm bản au ghost win8 đổ ghost là auke! đơn giản, actived và update ầm ầm \luôn

phuochalan

Well-Known Member
Đó là dùng qua windows mail (outlook.com) hoặc dùng phần mềm trung gian nhé Phuochalan chứ win8 ko hỗ trợ POP3
Cái này thì đơn giản rồi...Chả ai dùng chương trình gửi mail mặc định của Windows 8 cả. Giờ dùng Microsoft Outlook hay Mozzila Thunder Bird ngon mà

zellius

Ðề: Re: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Cái này thì đơn giản rồi...Chả ai dùng chương trình gửi mail mặc định của Windows 8 cả. Giờ dùng Microsoft Outlook hay Mozzila Thunder Bird ngon mà

Các bác rành máy tính còn hơn tớ nữa. Chắc tớ phải đổi nghề thôi

tranduyquang

Well-Known Member

ầm. IT bên đó kém rồi

Bác mần ptsc gì vậy :-B

P/s: Win 7 hay 8 hoặc office 2010, 2013 giờ đều active bằng phone (gọi qua UK, US) được mà. Hàng chính hãng luôn ;)

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Bác mần ptsc gì vậy :-B

P/s: Win 7 hay 8 hoặc office 2010, 2013 giờ đều active bằng phone (gọi qua UK, US) được mà. Hàng chính hãng luôn ;)
Winmail trong windows 8 nó không hỗ trợ mail POP3 đó mà bác...Có nhiều soft dùng good hơn

davidhand

Moderator

Chú dân I tờ mà ko chịu tư vấn cho AE gì cả! Cứ để rìu nó múa vù vù trước mặt mà chịu được à! :)
Đang xài W7, chưa chơi W8 nên tớ ko có ý kiến! >:D<

Ðề: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Đang xài Win 7 bản 64 mà thấy có nhìu phần mềm chạy k đc hay bản Win 7 của mình có vấn đề...thấy nhiu người xài w 8 cũng khen nên muốn xài thử thôi....

Thấy thằng e nhìu việc quá nên k hỏi sợ e k rảnh,bửa nào rảnh qua hổ trợ a cái win nha...xai bản củ lâu rồi chắc nó cũng mõi

Ðề: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Đi xin mà đưa link mua là sao ku,a k sợ tiếc tiền ma sợ xai k quen cài lại nó phí...dù sao cũng cám ơn ku

cuongtn87

Well-Known Member

Kiếm bản nào ngon qua cài dùm a cái...

http://www.hdvietnam.com/diendan/4-...m/558591-ghost-win8-office-2013-all-soft.html

http://www.hdvietnam.com/diendan/4-...m/463265-ghost-windows-8-pro-final-32bit.html <<<<--- cái này em đã dùng, rất âuke

anh tải bàn mà anh thích về trước nhé! em dùng team viewer đổ ghost cho anh! nhanh gọn thôi

Bên trên