A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

A cũng có vào đó mà down về toàn bi lỗi,e xài win8 thấy ok k?

khuyên anh là không nên dùng windows 8. lúc đầu hơi khó chịu. nhưng riết cũng quen. nhưng phầm mềm hay bị xung đột anh ạ. tốt nhất la dùng windows 7

cuongtn87

Well-Known Member
hi khuyên thì khuyên thôi! bác nào thích w8 cứ để em,,,,3 nốt nhạc ra w8 hết! hê hê hê anh H đã tải xong chưa?>

Ðề: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Mình dùng Win8 Enterprise thay binh thường tất cả các phần mềm (Office, Hyper,putty....). chỉ có 1 vấn đề nhỏ về Skype thôi.

quangtuong

Banned
Ðề: Re: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

hi khuyên thì khuyên thôi! bác nào thích w8 cứ để em,,,,3 nốt nhạc ra w8 hết! hê hê hê anh H đã tải xong chưa?>

Chú down dùm a bản ghost win8 32b dùm cái . sao a tải mấy bản tòan lổi d5

Chú coi khi nào qua vt ghé cài chi a cái a hậu tạ chu 1 trầu massage nhé.!;

Chú coi khi nào có qua vt chơi cài cho a cái...a hậu tạ chú 1 trầu massage từ a đến z nhé

Ðề: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Chú coi khi nào có qua vt chơi cài cho a cái...a hậu tạ chú 1 trầu massage từ a đến z nhé

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Ố ồ, vụ này ngon vậy thì chắc gì tới lượt Cường, 3 nốt nhạc lâu quá, 3 nốt thì để vụ sau còn vụ cài win chỉ cần chưa đến 1 nốt nhạc là có khối anh em làm xong!

satan_Teen

Cái Lap HP của e nó bị hư chip màn hình. đi đóng mà ko đc. Chẳng lẻ vì con chip mà e bỏ luôn cái máy. Có cách nào để ko delete cái máy cua e đc ko mấy Bác

cuongtn87

Well-Known Member
Cái Lap HP của e nó bị hư chip màn hình. đi đóng mà ko đc. Chẳng lẻ vì con chip mà e bỏ luôn cái máy. Có cách nào để ko delete cái máy cua e đc ko mấy Bác

không đâu anh! tèo rồi! em có bản win7 khá ổn 64bit, và bản win8 cũng 64 anh Hoà muốn dùng bản nào? bản nào cũng active + update mái thoải hết á!

để hôm nào rảnh em qua anh nhé! có khi đầu tuần sau thứ 2-3 gì đó

therains

Active Member
không đâu anh! tèo rồi! em có bản win7 khá ổn 64bit, và bản win8 cũng 64 anh Hoà muốn dùng bản nào? bản nào cũng active + update mái thoải hết á!

để hôm nào rảnh em qua anh nhé! có khi đầu tuần sau thứ 2-3 gì đó

Tuần này chú có offchai không?

Ðề: Re: Ðề: Re: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Ố ồ, vụ này ngon vậy thì chắc gì tới lượt Cường, 3 nốt nhạc lâu quá, 3 nốt thì để vụ sau còn vụ cài win chỉ cần chưa đến 1 nốt nhạc là có khối anh em làm xong!
E coi bản nào tốt thì cài cho a,nghe a e nói xung đột khó xai chắc lại cài w7 quá,so w8 k chạy dc mấy chương trình a đang xài

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

E coi bản nào tốt thì cài cho a,nghe a e nói xung đột khó xai chắc lại cài w7 quá,so w8 k chạy dc mấy chương trình a đang xài
ANH ĐANG XÀI CT GÌ? ĐƯA LÊN THỬ EM TEST LUÔN! máy em đang dùng w8, chủ yếu office nên chưa thấy sung đột gì

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Win 8 xài khó chịu lắm anh H ơi! Phần mềm cài dzô cái được, cái ko.
Xài win 7 vẫn ok nhứt! Lên win 8 cũng đâu có gì hay hơn đâu!

Bên trên