A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

ANH ĐANG XÀI CT GÌ? ĐƯA LÊN THỬ EM TEST LUÔN! máy em đang dùng w8, chủ yếu office nên chưa thấy sung đột gì

A cài 40-50 ct lận để a về a chụp cái icon gửi cho e xem...chủ yếu là xử lý h/ả,âm thanh nhạc va phim + game 3d...

Ðề: Re: Ðề: Re: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Win 8 xài khó chịu lắm anh H ơi! Phần mềm cài dzô cái được, cái ko.
Xài win 7 vẫn ok nhứt! Lên win 8 cũng đâu có gì hay hơn đâu!
A xài đang xài win7 64bit 1 time rồi cũng ok nhung thời gian sau nay k bit có bi xung đột hay k mà 1 số chương trình k chạy dc và có vẻ ì ạch,nghe có người nói win8 cải thiện dc,có người khen người chê k bít sao luôn nên a muốn xài thủ xem sao thôi
Bửa h có phim mới nhìu k e trai hôm nào a qua mượn cái ổ cứng nhé mới đấu dc gần chục tb trên ebay...hehehe

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

A xài đang xài win7 64bit 1 time rồi cũng ok nhung thời gian sau nay k bit có bi xung đột hay k mà 1 số chương trình k chạy dc và có vẻ ì ạch,nghe có người nói win8 cải thiện dc,có người khen người chê k bít sao luôn nên a muốn xài thủ xem sao thôi
Bửa h có phim mới nhìu k e trai hôm nào a qua mượn cái ổ cứng nhé mới đấu dc gần chục tb trên ebay...hehehe

Giai đoạn cuối tháng 5 này có nhiều phim hay về lắm!
Mai anh có đi off ko? Mang ổ cứng theo em chép cho. Mai em xách máy và ổ cứng theo nè!

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Đợt này khá nhiều phim hay đó anh!
Hi đấu đc gần chục TB thì để lại bớt em một ít TB nhé, em cũng đang cần! kakaka

Giai đoạn cuối tháng 5 này có nhiều phim hay về lắm!
Mai anh có đi off ko? Mang ổ cứng theo em chép cho. Mai em xách máy và ổ cứng theo nè!

mai ko đi off được tiếc quá anh ơi!

Ðề: A E VT NÀO CÓ BẢN WIN 8 KEY XỊN CHO MÌNH XIN CÁI.....

Vụ Win coi như xong...thank ku Cường...mod xoá bài dùm nha

Bên trên