Addon hoa hậu

tinhyeu44

Member
Nhạy cảm quá, Hoa hậu tv nên mời các bác vào group để nhận được add-on này nhé. Cảm ơn bác ThongLD dựa trên đó tôi đã sửa lại với sự trợ giúp của bác Lục.
[hide]https://www.facebook.com/groups/vietkodi[/hide]
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Addon hoa hậu

Đề nghị nhóm face đã đóng rồi thì nên chọn lọc mem mới cho vào, không mở rộng tràn lan để em hoa hậu Thu Vân biết mình bị dính xì căng đan. Và các bạn dùng addon này cũng hạn chế tối đa việc tiết lộ thông tin em hoa hậu này dính xì căng đan ra ngoài nhóm fb kín. Chơi vậy nó mới bền. :))

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Addon hoa hậu

Nhiều món ngon quá, dạo này AB có vẻ thắng thế hơn HDplayer rùi

Nhiều người không chịu hiểu điều này đâu bác à. :D

Mem thế nào mới cho vào các tienlequoc nhỉ?
Mình nghĩ không cho các nick bán hàng vào, các nick hdvietnam muốn vào phải có thời gian tạo nick trên hdvn trước năm 2014 hoặc có trên 100 bài viết. (để tránh các nick clone của các cửa hàng), còn lại tùy các bác admin face. :D

tinhyeu44

Member

Nói chung là khó tránh lắm. ID facebook sẽ hạn chế hơn. Dù sao bây giờ cũng phải định danh trên fb mà.

Nhạy cảm quá, Hoa hậu tv nên mời các bác vào group để nhận được add-on này nhé. Cảm ơn bác ThongLD dựa trên đó tôi đã sửa lại với sự trợ giúp của bác Lục.
hidden content may not be quoted
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.

Mình vào FB rồi nhưng nhận addon thế nào nhỉ ?

concoccon0311

Re: Ðề: Re: Addon hoa hậu

Mình nghĩ không cho các nick bán hàng vào, các nick hdvietnam muốn vào phải có thời gian tạo nick trên hdvn trước năm 2014 hoặc có trên 100 bài viết. (để tránh các nick clone của các cửa hàng), còn lại tùy các bác admin face. :D

Cái time ngồi dow va bỏ vô Hdplayer, em xem xong đi ngủ roi. Hihi. Cỡ torent em xem xong phim 7-8gb, chắc mây bác cũng vừa dow xong

babyworm

Well-Known Member

Theo mình cũng nên chọn lọc thành viên vào group fb. Tuy nhiên, để làm được không phải dễ vì nick hdvn và nick fb nó khác nhau, làm sao chứng minh? Chưa nói có thể có những anh em hdvn nhiệt tình nhưng lại không chơi fb...

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Addon hoa hậu

Theo mình cũng nên chọn lọc thành viên vào group fb. Tuy nhiên, để làm được không phải dễ vì nick hdvn và nick fb nó khác nhau, làm sao chứng minh? Chưa nói có thể có những anh em hdvn nhiệt tình nhưng lại không chơi fb...
Dễ ẹc. Nick hdvn đủ đk thì pm cho admin cái nick face của mình đề admin cho vô. Tạo một cái fb có tốn niu thời gian đâu bác.

Chỉnh sửa lần cuối:

thaovjp89

Well-Known Member

Hey, đọc chỉ trên xuống hok e hok biết addon này để làm j. Nhưng em cũng đã join roài ạ :D

12345qazw

Member

thế thì sao các bác biết đc. cái này group đóng nên kiểm duyệt nếu muốn sống lâu dài để các bác đỡ khổ, và có nhiều add hay \:D/

12345qazw

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Addon hoa hậu

Dễ ẹc. Nick hdvn đủ đk thì pm cho admin cái nick face của mình đề admin cho vô. Tạo một cái fb có tốn niu thời gian đâu bác.

thế bác là ad group fb ấy à, he. cái này thì bác vất vả rồi, e join từ hồi mở và có lẹt đẹt máy người cơ mà.

Bên trên