Ae đã dùng 4G xem HD chưa?

viploahd

em đk gói 70k hai tháng rồi, dùng rất ok, nhưng ko dám dùng nhiều quá, thỉnh thoảng vào face thôi!

hoangdungkhang

từ ngày chuyển sang dùng mấy gói 4G nhanh thì nhanh thật nhưng mà không dám dùng nhiều, sợ tốn, chỉ đi đâu xa ko có mạng mới dùng đến thôi, còn ở nhà toàn dùng wifi

edifice27

4G lắm lúc cảm giác dùng thích hơn wifi, ping quốc tế nhiều khi ông định cực

edifice27

Mà thi thoảng chỉ dám xem đoạn video ngắn ngắn thôi, vì xem video ngốn dung lượng ghê mà 4G lại tải nhanh quá

quynhhoaa

Member
giờ thì có bao nhiêu gói cước để lựa chọn rồi đó, cảm thấy nhu cầu dùng thế nào thì đăng ký gói đó thôi...4G chắc tốn hơn 3G 1 xíu..cứ thế mà căn

slna37.nghean

nhanh thật nhưng mình đang chờ cái gói mimax 4G dùng cho thoải mái thôi, nó ko giới hạn lưu lượng

có mạng 4G thì mới load được mấy bộ phim HD trên web trực tuyến, chứ 3G thì chỉ vào youtobe thôi

Bò sữa19

Member
nhanh thật nhưng mình đang chờ cái gói mimax 4G dùng cho thoải mái thôi, nó ko giới hạn lưu lượng
đợi gói mimax 4G làm j, k có đâu trời ơi, nói thật chứ mình k nên đòi hỏi quấ, thật đấy. người ta cho mình nhiều lưu lượng rồi thì dùng đi, mà có dùng hết trong khoảng thời gian cho phép không mà đòi như gói mimax

linhnguyenhoang

hy vọng sẽ có thêm nhiều gói cước rẻ hơn nữa, ví dụ khách hàng đăng kí dùng 3-4 tháng liên tiếp sẽ được miễn phí 1 tháng thì ngon biết mấy

Bên trên