AE Đà Nẵng cùng Share Account Premium !

Tomykhoai

Active Member
Ðề: AE Đà Nẵng cùng Share Account Premium !

Hàng đang về các chú cứ bình tĩnh hí hí đợi anh bưu chính đi phát tận nhà cho :D

anbinhdo

Well-Known Member

Em đã alo trực tiếp cho Bác Chip và bên Megashare thì các nick bên megashare đã được set xong ( đợt 1 : 8 nick ), đợt 2 đang set tiếp ( cái đợt 2 do anh em đăng ký sau ). Còn bên Fshare Bác Chip đang alo chưa thấy trả lời. Nên bên megashare đã hoàn thành xong ch cả 3 khu vực ( cái này anh em khi được set thì có thẳng trên tài khoản của mình luôn , vào đấy kiểm tra nhé ).
Sáng nay em sẽ alo lại bác Chip vụ fshare nữa.
Anh em chờ tý nhé :))

p/s: Bác mphuc cho em cái nick mà chưa có tài khoản trên megashare nhé , bác làm lại gấp cho em kẻo lại đi tong 1 nick

pantau

Active Member

Em đã alo trực tiếp cho Bác Chip và bên Megashare thì các nick bên megashare đã được set xong ( đợt 1 : 8 nick ), đợt 2 đang set tiếp ( cái đợt 2 do anh em đăng ký sau ). Còn bên Fshare Bác Chip đang alo chưa thấy trả lời. Nên bên megashare đã hoàn thành xong ch cả 3 khu vực ( cái này anh em khi được set thì có thẳng trên tài khoản của mình luôn , vào đấy kiểm tra nhé ).
Nếu đã có , bác Bình send cái megashare cho e mượn gấp mấy ngày nhé ! đang cần. Cám ơn trước !

makiemsau

Well-Known Member

p/s: Bác mphuc cho em cái nick mà chưa có tài khoản trên megashare nhé , bác làm lại gấp cho em kẻo lại đi tong 1 nick
chờ mỏi cả cổ, thank bác Bình đã nhiệt tình với anh em. Cái này em phê phán đội ngũ BQT HD VietNam đã chậm trễ gây tình trạng ức chế cho member :))

anbinhdo

Well-Known Member

Nếu đã có , bác Bình send cái megashare cho e mượn gấp mấy ngày nhé ! đang cần. Cám ơn trước !

Em đã sms trên diễn đàn bác Châu vào lấy thông tin để kéo .
p/s: còn đợt 2 chưa set .Em sẽ nhờ Chiến bên megashare set cho các Bác luôn cho nhanh.

ljonh3art

Active Member

cho em mượn cái acc megashare với mấy bác!!!!

mdct

Có acc megashare nè. Anh em nào muốn mượn mai ghé Cafe số, gặp mặt rùi share chứ ko biết ai là ai.. he he

Tomykhoai

Active Member

em xin share acc megashare của em với các Bác :
user : tomykhoai
pass : gameover

hí hí :D

anbinhdo

Well-Known Member

Anh em đã đăng ký tài khoản tại fsahre.vn và đã gửi đăng ký set Vip xin vui lòng kiểm tra tài khoản nhé. Vì bên fshare đã set cho tất cả các Bạn ( đã kiểm tra thực tế ).Nay thông báo cho các Bạn được biết.
Thân .
c/c: Hội có 1 tài khoản dùng chung cho tất cả mọi người : thời hạn Vip đến 23/10/2011 .Anh em ai chưa có xin cho thông tin và thời hạn sử dụng luân phiên từ 2-3 ngày sẽ đổi cho anh em khác

ljonh3art

Active Member

Anh em đã đăng ký tài khoản tại fsahre.vn và đã gửi đăng ký set Vip xin vui lòng kiểm tra tài khoản nhé. Vì bên fshare đã set cho tất cả các Bạn ( đã kiểm tra thực tế ).Nay thông báo cho các Bạn được biết.
Thân .
c/c: Hội có 1 tài khoản dùng chung cho tất cả mọi người : thời hạn Vip đến 23/10/2011 .Anh em ai chưa có xin cho thông tin và thời hạn sử dụng luân phiên từ 2-3 ngày sẽ đổi cho anh em khác

cài acc đó cứ share thôi bác Bình ơi! hắn đâu có cấm dùng nhiều IP cùng một lúc đâu mà bác lo. share thoải mái, xài tẹt ga.

anbinhdo

Well-Known Member

Nói chung vẫn ưu tiên anh em trong Hội chứ không phải ai cũng share cả .Bác kiểm tra được chưa để em biết đường phản hồi !

vblog_biz

Well-Known Member

acc em đã được up lên rồi ..... đc 3 tháng :D

ljonh3art

Active Member

Nói chung vẫn ưu tiên anh em trong Hội chứ không phải ai cũng share cả .Bác kiểm tra được chưa để em biết đường phản hồi !

hôm đó em ko có đk nên ko có acc. bác nào có acc rồi thì share private cho anh em với :X thanhs mí bác :X

makiemsau

Well-Known Member

acc Fshare của em đã được set rồi nhé bác Bình, thông báo cho bác biết :D

sawyer8x

Member

còn acc megashare ko cho em ké với nha bác bình. Best regards

Bên trên