Ai biết rành chương trình làm Slideshows!

duykhiem

Các bác có ai biết rành chương trình làm slideshows có thể thêm lời chú thích, am nhạc,.... Nếu có chỗ down càng tốt. thanks.

hellomoto

Active Member
Ðề: Ai biết rành chương trình làm Slideshows!

bác có thể sử dụng ProShow Gold , đây là chương trình free rất thông dụng, em thường hay làm để xem hình, đầy đủ các trò he he
bấm vào đây để dowload nhá (bản mới nhất), chúc bác thành công

Mình cũng xài cái proshow gold này thật sự tiện dụng lắm có nhiều kỹ xảo hay và chú thích từng pic nhưng bác phải đăng kỳ nha tránh trường hợp bác xuất ra cd hoặc làm screen saver có 1 vệt vàng thông báo ở chân màn hình kg đẹp

hellomoto

Active Member

theo mình đây là phần mềm dễ sử dụng mà nhiều chức năng nhất he he, thơm ngon bổ rẻ :D

manhthang

Huyền Thoại

Em toàn xem slide bằng cách tự thêm chú thích vào ảnh rồi dùng đầu phát HD chạy slide :))
Âm nhạc thì tùy cảm hứng mà load khỏi mắc công làm gì :D

hellomoto

Active Member

Em toàn xem slide bằng cách tự thêm chú thích vào ảnh rồi dùng đầu phát HD chạy slide :))
Âm nhạc thì tùy cảm hứng mà load khỏi mắc công làm gì :D

tại bác không biết đó thôi, cái này nó cỏ thể "đóng gói" thành 1 cục, mang đi đâu cũng chạy được cả, và xuất ra đủ các định dạng phổ biến hiện nay, tỏng khi đó tùy biến được các kiểu:p

conan2901

Active Member

bác có thể sử dụng ProShow Gold , đây là chương trình free rất thông dụng, em thường hay làm để xem hình, đầy đủ các trò he he
bấm vào đây để dowload nhá (bản mới nhất), chúc bác thành công

cái này đơn giản, gọn nhẹ, chỉnh đc style cho từng lần thay đổi ảnh

Bên trên