Ai có đủ bộ 7 Viên Ngọc Rồng cho e xin chép với!!

Tony_3B

Member
Bộ này có 291 tập đó các pác gồm 9 season. Pác nào có cho e tới chép với!

gacon1993

Member
Ðề: Ai có đủ bộ 7 Viên Ngọc Rồng cho e xin chép với!!

fiml thì bác xem bên btt thử xem có bản HD đó!

nhoctom

Cái này hình như có 2 loại là Anime và Manga thì phải :-? Đang tính leech đủ bộ về xem thử mà k bik đủ Sub Việt chưa nữa

Tony_3B

Member

Bộ này ngồi down chắc mất cả tháng qua. Em thích bộ hoạt hình
Thế ko pác nào ở Huế có bộ này ah

top_hd

Member

có thể có nếu tìm đúng người, nhưng ở huế mình thì chắc.... chẳng hạn như tui thì thích xã hội đen hồng công (như: sat pha lang. ân đèn oán trả vv.vv ,, với mấy phim kiếm hiẹp dang như cẩm y vệ, thập diện mai phuc.v.vv) nên chỉ dành time dow nhưng phim thích. mấy phim thể loại ni ko rành lắm.
còn TOM thì thích mấy phim mỹ hành đông pha 1 chút 18+ ;)). những mỗi tội là load và dow phim tốc dộ kinh lắm nhờ dow là ngay nghề đó ( nhờ xong thì bạn nhớ thanks và mời 1 chầu càfê hay nhậu or 1 em chân dài (lông nách dài đến chân)là TOM ok ngay mà :)).
pm tom: còn nợ 1 chầu cafe khi mô off luôn ku háy ;))

nhoctom

Sẽ down, xem và lưu trữ bộ này cho con cháu đời sau ;)) Down xong nếu bác chưa có sẽ hú.

có thể có nếu tìm đúng người, nhưng ở huế mình thì chắc.... chẳng hạn như tui thì thích xã hội đen hồng công (như: sat pha lang. ân đèn oán trả vv.vv ,, với mấy phim kiếm hiẹp dang như cẩm y vệ, thập diện mai phuc.v.vv) nên chỉ dành time dow nhưng phim thích. mấy phim thể loại ni ko rành lắm.
còn TOM thì thích mấy phim mỹ hành đông pha 1 chút 18+ ;)). những mỗi tội là load và dow phim tốc dộ kinh lắm nhờ dow là ngay nghề đó ( nhờ xong thì bạn nhớ thanks và mời 1 chầu càfê hay nhậu or 1 em chân dài (lông nách dài đến chân)là TOM ok ngay mà :)).
pm tom: còn nợ 1 chầu cafe khi mô off luôn ku háy ;))

A hiểu em quá =))
Mà nợ nận chi trời, film thì em share FREE tất. Cà phê cà pháo thì anh em mô mời thì em cảm ơn và đi ngay :)) mà k thì thôi k răng cả :D. Ai lại kêu nợ thô quá. Hehe.
p.s: một ngày đẹp trời mô đó em vs bx sẽ lên phòng thu của anh. Hé hé >:)

top_hd

Member

Sẽ down, xem và lưu trữ bộ này cho con cháu đời sau ;)) Down xong nếu bác chưa có sẽ hú.

A hiểu em quá =))
Mà nợ nận chi trời, film thì em share FREE tất. Cà phê cà pháo thì anh em mô mời thì em cảm ơn và đi ngay :)) mà k thì thôi k răng cả :D. Ai lại kêu nợ thô quá. Hehe.
p.s: một ngày đẹp trời mô đó em vs bx sẽ lên phòng thu của anh. Hé hé >:)
dùng từ nợ cho hắn ra giáng ;)) còn chuyện phòng thu . em lên thì anh free cho 1 bài mà tặng con mái .
hôm qua suýt vì cái phim wanter gì gì của em đó, có pha vô cái cảnh 2 đứa ngồi trên bàn, cái con thì U A ÁI A A , cái thằng thì year year, volume thì mới 20% mà suýt chút nữ cả xóm chạy vào nhà anh , may mà khóa cổng :))
lần sau phim mô có 18+ thì cho anh biết 1 tiếng để khỏi mở loa to :)) . không thì ...... hhahhha

Chỉnh sửa lần cuối:

nhoctom

Film wanted 2008 đc 1 khúc đầu đó cha mấy :))

kenzhin88

Xem Inglourious basterds đi, có 1 đoạn bất ngờ dữ lắm :)), đảm bảo hàng xóm phá cửa xông vào luôn :))

bladies

Active Member

Cái này nó thuyết minh hay phụ đề nhỉ ? Hồi nhỏ cũng thích coi lắm ...

nhoctom

Phụ đề!   .....  

Bên trên