Album ảnh cưới em gái cọp

[IVAN]

Ðề: Re: Album ảnh cưới em gái cọp

Bác Hô send tiếp cho Cọp 1,2 ảnh cưới trước Nhà Hàng nữa nha! Cảm ơn bác nhiều lắm!!
Phuùuuuuu...,,mệt quá vậy là thoát nạn! Ăn mừng đi album các bác ơi!!
@bác vịt bầu: tổ chức 1 show off ăn mừng dùm cho cọp mời 2 mốc duongbaba, hellomoto và các bác nhiếp ảnh 1 bữa đi ạ!!! Thèm xả sờ trét lắm lắm rồi!!
Đốc tờ Trung đâu rồi? Hàng về, heeeee

salenguyenduong

alo bác Hô gấp, bác ấy chụp ảnh cưới cho em đi. ĐỪng nói chị Cọp nói nha!! Cần số dt bác ấy thì pm cho bác ấy, chứ Cọp cho số bác ấy chém chết cọp vì làm bác ấy khổ quá, vừa giặt tã cho con, vừa thức đêm pha sữa cho con, vừa làm ảnh cưới=))

Em có mấy anh bạn chụp dùm rồi chị ơi,tiếc ghê.

Ðề: Album ảnh cưới em gái cọp

Hình nào cũng đẹp quá,cảm ơn mọi người nhiều lắm.

Bác Hô ơi chỉnh giùm em thử giùm em 1,2 tấm chụp lớn a chụp giúp em lúc ở Q7 mưa lất phất mà a nói để làm hình lớn đó, em lăn tăn quá chưa biết chọn hình nào vì mấy bác chụp đẹp quá nên cái nèo cũng thích hết

dh201hy

Well-Known Member
Re: Ðề: Album ảnh cưới em gái cọp

Hình nào cũng đẹp quá,cảm ơn mọi người nhiều lắm.

Bác Hô ơi chỉnh giùm em thử giùm em 1,2 tấm chụp lớn a chụp giúp em lúc ở Q7 mưa lất phất mà a nói để làm hình lớn đó, em lăn tăn quá chưa biết chọn hình nào vì mấy bác chụp đẹp quá nên cái nèo cũng thích hết
Vậy thì in hết đi em

hellomoto

Active Member
qua say quá thím ạ, từ 11h đến 23h mới mò về nhà nên vẫn dậm chân tại chỗ :((

ngocthanh8106

Ðề: Re: Album ảnh cưới em gái cọp

hic hic sợ quá, mặc dù say mèm nhưng cố gắng mò mẹt dậy up lên:((

Cảm ơn bác Hô, em về mệt quá mà thấy hình thích quá nên giờ đã download về hết rùi mà bác cho em hỏi thăm cái lịch mình có dùng được không nhỉ? hay để rửa ra cho lạ lạ thôi, thông cảm em hổng biết nhiều về ảnh lắm, mà em hổng biết lịch của năm nào vậy bác? em xem cả 2011, 2012, 2013 đều hổng phải mà xem ở trên là 2012 nên hổng biết, thấy lạ lạ

Bên trên