All in one... room, phong cách đơn giản.

innova001

Member
Ðề: All in one... room, phong cách đơn giản.

đúng là phong cach cổ điển. Hai cái loa kia để nghe nhạc vàng nhè nhẹ chắc là hay lắm

khactuyen

Banned
Bác chủ thêm pictures chi tiết các góc phòng và các tấm tiêu tán âm đi ạ? ae rất kết phong cách DIY này, không phải ai cũng có thể làm được.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Chúc mừng bác. Bác nhiều đồ quá. Hai loa cột nằm xâu vô vậy nghe ổn hông bác? Thanks bác chia sẻ.

badboybeo

Well-Known Member

mấy tấm tiêu âm nhìn hay quá
thankx bác chủ show hàng

Bổ sung thêm tấm hình mấy tấm panel tường, mấy cái đồ để CD và băng Maggie do bác ấy tự đóng luôn.
Em cũng khá là ấn tượng với cách để CD rãi 2 bên chân tường.

Hai Scm

Active Member
cái kệ CD nhìn hay quá.... dàn của bác độc thật, lâu lắm rồi mới thấy loa giống vậy..... cái này chơi nhạc country của Mỹ thì hay phải biết....

tuan_ipad2

Well-Known Member

Chơi đồ cổ phải nói là có cái rất hay, mỗi tội đi kiếm đồ hơi gian khổ, sao bác chủ để center cao thế, nhìn nó không phù hợp, em thấy để thấp xuống đẹp hơn

dungnoob

Member

Phòng rộng rãi trưng bày sướng thật, bác này chắc cũng chơi âm thanh lâu lắm rồi, nên mới dám chơi dàn vitage này, chắc cũng bậc thầy trng nghề :D

nguyenvanphat84

Well-Known Member

Dàn bác chủ nhìn mê thiệt,cách phối ghép cũng rất là tinh tế...

Ðề: Re: All in one... room, phong cách đơn giản.

Đúng là cái center không thể để dưới được. Nếu muốn để dưới, thì phải treo TV cao hơn. Mà gia chủ ngồi dưới sàn để view, nên nếu treo tivi cao quá thì lại không hợp lý, vậy nên đành phải treo cao.

Bên trên