Amon.com sell off, có nên mua không?

ophelina

Amazon.com sell off, có nên mua không?

Tình hình là nhà e sắp đủ bộ rồi, đang thiếu mỗi con Sub, hqua lang thang trên amazon thấy có 2 con nì đang sell off rẻ quá, tính hỏi thăm các bác tư cấn với mức giá này có nên mua hok? Tại e nghĩ + thêm tiền shipping về VN (8$/pound, các bác có chổ shipping naò rẻ hơn chỉ e với) thì giá này có hơn giá mua ở VN hok?
Còn 1 vấn đề nữa là nhà e đang có: Re Technics DA-SA8, Front Mission 764i, Center Infinity Video 1(con ni chắc của a Đường Tăng rồi), Rear Pionner S-505V thì thay con center + thêm sub này có đc hok?
Polk Audio CS10 Center Channel Speaker (Single, Black) $89.99

Polk Audio PSW10 10-Inch Monitor Series Powered Subwoofer (Single, Black) $99.91

Cuối cùng là e tính mua thêm 1 con amply 2 channel nghe nhạc, e thấy amazon có con amply Sherwood RX4109 2 Channel 100W Stereo Receiver giá 79.68$, cái nì ghép với cặp Mission nhà e nghe có khá hơn con Receiver của e hok? E hay nghe pop, nhạc trẻ...

Cuối cùng xin chúc các bác 1 ngày làm việc vui vẻ...

Chỉnh sửa lần cuối:

lehoang40

Ðề: Amon.com sell off, có nên mua không?

2 Cái loa có giá khá rẽ, ở VN thì chắc bay mất rồi.

ophelina

Có ở VN chắc cũng không tới lượt em bác lehoang40 ạh nên e phải mò qua bên đấy... Không ai tư vấn giúp em 1 câu sao ạh?

tienlequoc

Well-Known Member

Giá thì tốt đấy. Nhưng về tới VN thì.......Còn tùy thuộc vào khả năng ship của bạn nữa. Shipping là 1 nghệ thuật. Shiper là 1 nghệ sỹ. (Múa). Tốt nhất là hãy hài lòng với những gì bạn có. Nếu ko hài lòng. Hãy post 1 bài là bạn muốn nâng cấp với tiêu chí: Rẻ, bền, chất....

Bên trên