Đánh giá Ân Nguyên giới thiệu 1 số sản phẩm Dune 102 mới (Tích hợp truyền hình cáp và truyền hình số mặt đất)

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ân Nguyên giới thiệu 1 số sản phẩm Dune 102 mới (Tích hợp truyền hình cáp và truyền hình số mặt đất)

Test rùi nhưng ko được phép tiết lộ, phải chờ Ân Nguyên thông báo chính thức

Chà , giấu bài dữ ta , apple mà còn lộ nữa là

lamgiagia

Ðề: Ân Nguyên giới thiệu 1 số sản phẩm Dune 102 mới (Tích hợp truyền hình cáp và truyền hình số mặt đất)

Không biết 102 này thế nào đây ! Chờ ngày ra xem thế nào

johnak

Member
Ðề: Ân Nguyên giới thiệu 1 số sản phẩm Dune 102 mới (Tích hợp truyền hình cáp và truyền hình số mặt đất)

Xin lỗi em nhờ thớt này hỏi Ân Nguyên chút được ko ạ. em đang dùng Dune Base 3D, các bác confirm lại giúp em vụ này vì shop họ nói em là thế: Nếu set ất nút tắt ở Điều khiển máy sẽ Power Off (lựa chọn kia là Stand By) thì không bật lên lại được bằng điều khiển đúng ko ạ? Tức là em bị lỗi set khi ấn tắt ở Điều khiển, đầu báo sẽ Power Off, sau đó đèn chuyển màu đỏ và rồi ấn tiếp bằng điều khiển để mở lên thì vô nghĩa, máy chả chịu chạy gì. (để standby thì ok). Các bác có cao kiến gì ko ạ?

visa

Dune base 3D set nút tắt là power off thì vẫn bật lại bằng điều khiển. Bạn thử reset lại đầu dune xem sao :)
Xin lỗi em nhờ thớt này hỏi Ân Nguyên chút được ko ạ. em đang dùng Dune Base 3D, các bác confirm lại giúp em vụ này vì shop họ nói em là thế: Nếu set ất nút tắt ở Điều khiển máy sẽ Power Off (lựa chọn kia là Stand By) thì không bật lên lại được bằng điều khiển đúng ko ạ? Tức là em bị lỗi set khi ấn tắt ở Điều khiển, đầu báo sẽ Power Off, sau đó đèn chuyển màu đỏ và rồi ấn tiếp bằng điều khiển để mở lên thì vô nghĩa, máy chả chịu chạy gì. (để standby thì ok). Các bác có cao kiến gì ko ạ?

rueman

Con này nhìn nhìn thì giống 102 quá , nhưng không biết khi về sử dụng thế nào đây

mafiak

Con này nhìn nhìn thì giống 102 quá , nhưng không biết khi về sử dụng thế nào đây
Chắt có thể là gắn cáp truyền hình vào thôi bác. Tại thấy có cổng cáp, còn sử dụng thế nào thì đợi hàng về mới biết chính xác được !

rueman

Con này nhìn giống Dune 102 W quá, nhưng có thêm cái cáp truyền hình, hay quá nhỉ !

addroa

Con này có khi nào là 102 hiện tại rồi có thêm cổng truyền hình không ta ? nếu thêm được cổng truyền hình mà giá mềm thì cũng hay !

dalami

ko cần thiết lắm qua cái này cũng ko giải quyết đc gì...nhu cầu hiện tại lướt web xem ol là nhất...tivi thì chẳng có gì để xem

nghiactcp

Member
Ân Nguyên có bán antena cho Dune Tv 301 không ta (giá bao nhiêu)?
Còn chổ nào bán nữa không ACE ơi

pana800

Well-Known Member

Con này ra đời mà có thể tương thích với các nhà mạng thì sẽ là một giải pháp hay đây.[/I]

nokiapro

Ðề: Re: Ân Nguyên giới thiệu 1 số sản phẩm Dune 102 mới (Tích hợp truyền hình cáp và truyền hình số mặt đất)

Chỉ có Ân Nguyên bán thôi bác ! Cái Dune Air hình như là hết hàng ha gì rồi bác ơi. Mình đã đt hỏi mua rồi, giá khoản 400k đó bác .

HTPC Supporter

Ðề: Re: Ân Nguyên giới thiệu 1 số sản phẩm Dune 102 mới (Tích hợp truyền hình cáp và truyền hình số mặt đất)

Nó là cái Dune USB Stick DVB để bắt tín hiệu từ Anten. Ở nước ngoài có bán, ở VN ko bán. Hik

Chỉ có Ân Nguyên bán thôi bác ! Cái Dune Air hình như là hết hàng ha gì rồi bác ơi. Mình đã đt hỏi mua rồi, giá khoản 400k đó bác .

Dune Airl là cái USB Stick Wifi ko liên quan nhé bạn.

thanhyk

Well-Known Member

Con này gắn trên xe hơi xem truyền hình được không ạ, nơi nào gắn trên xe hơi các bác biết chỉ giúp.

locnan

Con này gắn trên xe hơi xem truyền hình được không ạ, nơi nào gắn trên xe hơi các bác biết chỉ giúp.

Con này vẫn chưa ra nên chưa biết bác :v không biết chừng nào mới có để phá đây :D

Bên trên