An Viên đã đổi nhiều kênh SD thành HD - Vài đánh giá sau khi nâng mấy chục phút

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: An Viên đã đổi nhiều kênh SD thành HD - Vài đánh giá sau khi nâng mấy chục phút

Nói chung là làm lơ em nó đi, cứ để em nó nói, cứ để em nó thể hiện :)) :))

Ðề: An Viên đã đổi nhiều kênh SD thành HD - Vài đánh giá sau khi nâng mấy chục phút

Nói chung là làm lơ em nó đi, cứ để em nó nói, cứ để em nó thể hiện :)) :))

đồng ý, mình đã và vẫn đang bị em Thánh Dối kích đểu (nói lái đi vì sợ em ý bảo là nhắc đến em ý), mình đã lơ đi và dừng quote lời em ý, bây giờ thêm bác Phật An Viên Mười Chín Tháng Tám nữa. mong mọi người hưởng ứng

kudo1908

Active Member

thôi..............................

tktn

Có thêm bóng đá thì tuyệt

tan_huy_93

Well-Known Member

Mấy thím KTV truyền dẫn phát sóng của AVG rãnh tay thế, tự dưng BĐTV chuyển Hà Nội 2 làm quái gì thế @@

Sáng đang xem Tổng hợp Bundesliga xong thì thấy chuyển kênh lia lịa >> một phát đến Hà Nội 2, cái để thế luôn... *nổi cáu*

portlet

Member

Thôi, có 88k/tháng công thêm 27k VTVCab+ /tháng mà bác cứ ý kiến suốt :p Khi nào 275k như K+ mới được có ý kiến nhé :))

tan_huy_93

Well-Known Member

Thôi, có 88k/tháng công thêm 27k VTVCab+ /tháng mà bác cứ ý kiến suốt :p Khi nào 275k như K+ mới được có ý kiến nhé :))

88k + 27k mỗi tháng chắc là rác ngoài thùng rác trước nhà...có thể lấy đi mua thẻ AVG và thẻ VTVCab về nạp... @@

churiver

Member

Em chắc 69,96% người kinh doanh không dùng AVG chỉ để xem kênh Golf đó, các bác doanh nhân đó có tiền mà muốn thì đánh luôn mắc gì ở nhà xem chi :))

Còn nông dân cả ngày vác cuốc vác xuổng ngoài đồng chán thấy mợ rồi chiều về chỉ muốn ở nhà nghỉ ngơi hoặc càfê bàn thời sự Âu châu Mỹ châu Phi châu :)), ở đó mà còn vác cái gậy đi vòng vòng nữa :v :v

Mấy bác bán hàng sao nói chuyện nghe hài vui lắm thế :)) (haivl) :))

Thằng cu 5 tuổi nhà mình thích xem kênh này. Vãi nó luôn, bố thì vác thổ cả ngày~X(

nexus9x

Well-Known Member

88k + 27k mỗi tháng chắc là rác ngoài thùng rác trước nhà...có thể lấy đi mua thẻ AVG và thẻ VTVCab về nạp... @@
bác vẫn dùng à :D em bỏ đc 2 tháng rồi bác :)) mà con sony bác nhìn ngiêng có vẻ màu k đẹp nhỉ :D nhưng mà thiết kế thì good L-)

tan_huy_93

Well-Known Member

bác vẫn dùng à :D em bỏ đc 2 tháng rồi bác :)) mà con sony bác nhìn ngiêng có vẻ màu k đẹp nhỉ :D nhưng mà thiết kế thì good L-)

Do điện thoại cùi bắp chụp nó vậy đó bác :(, nhìn ở ngoài màu nó không như thế @@

nexus9x

Well-Known Member

Do điện thoại cùi bắp chụp nó vậy đó bác :(, nhìn ở ngoài màu nó không như thế @@

:D vậy à bác. em thấy góc nhìn bá đạo nhất là bọn lG còn màu mè giờ các tivi tương đương nhau rồi :D mà bác gắn bó AVG lâu gê

tan_huy_93

Well-Known Member

:D vậy à bác. em thấy góc nhìn bá đạo nhất là bọn lG còn màu mè giờ các tivi tương đương nhau rồi :D mà bác gắn bó AVG lâu gê

LG dùng nền IPS mà nền IPS thì góc nhìn tốt hơn so với LCD/LED.
Còn gắn bó á, đơn giản là chỗ em các loại khác như SCTV; HVTC hay VTVCab chưa có đi cáp tới... ngoài AVG thì K+ em không chơi nổi, VTC thì thôi khỏi đi, MyTV còn chán hơn AVG @@

Mọi người có để ý là kênh Phim Hay đột nhiên xuất hiện logo HCATV của Truyền hình cáp Hà Nội không?
À cả trên Vinasat 2, AVG cũng thử nghiệm nhiều kênh của Cáp Hà Nội nữa...
Liệu có phải 2 đơn vị này đang bắt tay để làm gì đó hay ho sắp tới không nhỉ...

thegioi05

Active Member

Mọi người có để ý là kênh Phim Hay đột nhiên xuất hiện logo HCATV của Truyền hình cáp Hà Nội không?
Có thể là đài Bình Dương sẽ rút lui và nhường cho đài Hà Nội hợp tác với AVG

sokita

Member

có thể bác ạ :D

Bên trên