Ảnh bóc tem đĩa BLURAY phim AVATAR tại cafe SỐ. ảnh test trang 1 và 6

ljonh3art

Active Member
Sáng ngày 1/8/2010 tại cafe Số. Với sự tài trợ của bác Phúc chủ quán cafe Số.
Anh em đã được bóc tem đĩa Bluray phim Avatar.
Sau đây là 1 số hình ảnh :

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Ảnh bóc tem đĩa BLURAY phim AVATAR tại cafe SỐ

Cảm ơn Bác chủ thớt..sao không UP hình lúc Play luôn...hi hi hi
Một Em Laptop - CD Disc Bluray của Bác Chung không đọc được Disc ..sau đấy chuyển giao qua Bác Hùng...kết quả OK - Bác Chung cài lại Dir cho máy nhé...rất cảm ơn các Bác sáng nay có một buổi off làm việc và vặt lông một Chú Gà Blray =P~

trung_apple

Active Member

mấy nữa nay thấy thèm lắm nhưng sáng nay mới được bóc tem em nó , ka ka , chiều ni nhậu ăn mừng thôi ,chưa xem được cấu trúc thư mục em nó như thế nào hơi buồn tí

ljonh3art

Active Member

Do máy bác Chung mua nhầm hàng XPS của Hồ Cẩm Đào, trên giấy tờ thì ghi là support Bluray Disc nhưng khi bỏ đĩa vào thì nó không đọc.
Làm anh em bóc tem đã đời rồi mà không xem đc nó thế nào.

trung_apple

Active Member

đề nghị bác chung hoang diệu bán rẻ cái máy đó lại cho anh em , phẩu thuật , xem cái ổ hàng giả nó có mấy con mắt nhá , em đang nghi nó có 1 con à , vì nó nút đĩa nên xem không đượcn ka ka

nnhung

Member

Hình này ai chụp mà ĐẸP

hddanang

Active Member

Do máy bác Chung mua nhầm hàng XPS của Hồ Cẩm Đào, trên giấy tờ thì ghi là support Bluray Disc nhưng khi bỏ đĩa vào thì nó không đọc.
Làm anh em bóc tem đã đời rồi mà không xem đc nó thế nào.
Chú ném đá anh nghe "chỉ vì nói thách chú cái túi Dell mà chú ném anh đến vớ cả mặt máu me tùa lua thế này, lần sau mặt mũi nào anh gặp mọi người"!Ghi vào sổ thù vặt rùi tính luôn một thể, lột con gà bluray em thấy đã thế mà cái máy nó làm em "xìu" em phải coi lại cái máy...

hddanang

Active Member

đề nghị bác chung hoang diệu bán rẻ cái máy đó lại cho anh em , phẩu thuật , xem cái ổ hàng giả nó có mấy con mắt nhá , em đang nghi nó có 1 con à , vì nó nút đĩa nên xem không đượcn ka ka

Đến lượt chú Trung nữa!Anh xin mấy chú đừng có ném anh như thế, mặt mũi anh tùa lua roài, đợt náy anh xin kiếu, chắc anh phải mở nó ra xe thử, bọn USA mà như thế này biết đi kiện củ khoai àh!=P~

anbinhdo

Well-Known Member

mấy nữa nay thấy thèm lắm nhưng sáng nay mới được bóc tem em nó , ka ka , chiều ni nhậu ăn mừng thôi ,chưa xem được cấu trúc thư mục em nó như thế nào hơi buồn tí
Chà đi lai rai không thấy alo mình nhỉ !

Chú ném đá anh nghe "chỉ vì nói thách chú cái túi Dell mà chú ném anh đến vớ cả mặt máu me tùa lua thế này, lần sau mặt mũi nào anh gặp mọi người"!Ghi vào sổ thù vặt rùi tính luôn một thể, lột con gà bluray em thấy đã thế mà cái máy nó làm em "xìu" em phải coi lại cái máy...

Vậy thì ngày mai ta lai rai Gà Xé Phay nhé Bác Chung ...có gì :-c

trung_apple

Active Member

Đến lượt chú Trung nữa!Anh xin mấy chú đừng có ném anh như thế, mặt mũi anh tùa lua roài, đợt náy anh xin kiếu, chắc anh phải mở nó ra xe thử, bọn USA mà như thế này biết đi kiện củ khoai àh!=P~
ai mà dám ném bác chẳng qua sợ bác bị mấy thằng mĩ mìn rồi
câu này bác chung xem lại nhá
"Hạnh phúc không phải là cảm giác tới đích mà là trên từng chặng đường đi." phải chỉnh lại là "Hạnh phúc không phải là cảm giác tới đích mà là cảm giác đã đến đỉnh hay chưa=P~ ":-j

herohut

Member

laptop XPS M1530 có đầu bluray ư???

mylove_22

sao disc 1 là Bluray còn disc 2 là DVD nhỉ?

hddanang

Active Member

laptop XPS M1530 có đầu bluray ư???

Có bác àh em mua con này ở bên USA nó support tới 320USD của em mà giờ nó câm như hến, không biết bị khiếm thị hay mù rùi!Hy vọng nó thấy em AVATAR của anh Phúc sướng quá "nó ngứa con mắt bên trái, đỏ con mắt bên phải thui",nhiều khi xui xui mua phải "độc nhãn" đại hiệp cũng nên!

Chỉnh sửa lần cuối:

hddanang

Active Member

Quý ơi? Mắt của thằng đĩa này không biết mù hay khiếm thị, nếu mà dịch đỏ mắt thì có V-rohto đây!Còn nó bị khiếm thị thì cố gắng nuôi nó, mù thì toi luôn!

trung_apple

Active Member

Quý ơi? Mắt của thằng đĩa này không biết mù hay khiếm thị, nếu mà dịch đỏ mắt thì có V-rohto đây!Còn nó bị khiếm thị thì cố gắng nuôi nó, mù thì toi luôn!

nhà em nhiều thuốc bổ mắt lắm bác chung ới , có chi mai cho em nó hai hộp , sài thử

nvngoc1986

Active Member

Thead này cứ như Chat room ấy nhỉ !

hddanang

Active Member

nhà em nhiều thuốc bổ mắt lắm bác chung ới , có chi mai cho em nó hai hộp , sài thử

Ngó cái avatar của chú anh thấy ghét thật heeeeeeeee!chú thấy anh buồn còn cười anh!mai anh qua nhà chú lấy luôn cho biết mặt, thằng em anh nó toàn chơi V-ROHTO chú cho anh hi hũ là 50K đấy nhé!heeeeeeeeeee

trung_apple

Active Member

Ngó cái avatar của chú anh thấy ghét thật heeeeeeeee!chú thấy anh buồn còn cười anh!mai anh qua nhà chú lấy luôn cho biết mặt, thằng em anh nó toàn chơi V-ROHTO chú cho anh hi hũ là 50K đấy nhé!heeeeeeeeeee
hình em hồi còn nhỏ đó bác , thấy chù có giống không , hồi nhỏ nhìn dễ ghét cô nào cũng bồng , và cô nào cũng bị .......... sung sướng cười đó bác
bác mua hai hộp đó thòi tiền sữ hả bác , hết hạn lậu rìu nhỏ vào là đui mắt cái ổ dĩa của bác thì đúng rồi , giá bây chừ 39 k / hộp bác ạ [-(

Bên trên