Anh em đọc điện khẩn từ bác vuchaulong

dragonlee

Well-Known Member
Tình hình tranh thủ thời gian vì tết đã rất cận kề, chiều nay 17h anh em tập trung ở thịt chó :eek:3 Chiến Trường để làm bữa tất niên điên đảo :D

Do bác vuchaulong ( tức bang chủ bang ẩm thực ) dọn nhà đụng chạm đường cáp quang internet tại gia nên không lên thông báo trực tiếp anh em được. Do đó đã Fax công văn ủy quyền cho Mr.Lee thông báo đến toàn thể anh/chị em.

Hẹn gặp lại anh/chị em tại Chiến Trường Chó :eek:3 vào lúc 17h :D

Sự có mặt của anh/chị em là niềm vui của tập thể, là sự nể của anh em :">

Kính thư,
Mr.Lee

P/s: Mọi thắc mắc hay liện hệ vui lòng gọi theo đường dây nóng: 0989092054 miễn phí cho người nghe.

Chỉnh sửa lần cuối:

HHN

Active Member
Ðề: Anh em đọc điện khẩn từ bác vuchaulong

Tình hình tranh thủ thời gian vì tết đã rất cận kề, chiều nay 17h anh em tập trung ở thịt chó :eek:3 Chiến Trường để làm bữa tất niên điên đảo :D

Do bác vuchaulong ( tức bang chủ bang ẩm thực ) dọn nhà đụng chạm đường cáp quang internet tại gia nên không lên thông báo trực tiếp anh em được. Do đó đã Fax công văn ủy quyền cho Mr.Lee thông báo đến toàn thể anh/chị em.

Hẹn gặp lại anh/chị em tại Chiến Trường Chó :eek:3 vào lúc 17h :d

Sự có mặt của anh/chị em là niềm vui của tập thể, là sự nể của anh em :">

Kính thư,
Mr.Lee
Báo cáo bác là em cũng vừa nhận được thư tay bay với vận tốc chim đi bộ của bác ấy, nhưng em bận quá không biết có đến kịp không, vừa trả lời là không rùi nhưng tí về kịp vẫn đến, độ hóng cao mà :))

buihung

Administrator

Cuối cùng cũng được 8 mạng.

dragonlee

Well-Known Member

Báo cáo bác là em cũng vừa nhận được thư tay bay với vận tốc chim đi bộ của bác ấy, nhưng em bận quá không biết có đến kịp không, vừa trả lời là không rùi nhưng tí về kịp vẫn đến, độ hóng cao mà :))

Nghe phong phanh trong giới giang hồ đồn là Hắc Nho nâng cấp le vờ rất nhanh, chỉ trong 1 thời gian ngắn đã đạt cấp CHÉM GIÓ THẦN SẦU VÔ ẢNH CƯỚC

tiendat

Active Member

Oài, lâu mới ra ca-fe sáng, được hôm nay ra Space thì chả gặp ai cả

HHN

Active Member

Nghe phong phanh trong giới giang hồ đồn là Hắc Nho nâng cấp le vờ rất nhanh, chỉ trong 1 thời gian ngắn đã đạt cấp CHÉM GIÓ THẦN SẦU VÔ ẢNH CƯỚC
Giang hồ hộ đồn toàn ..... đúng thôi đại ka ạ :))

Bên trên