Anh em HD Đông Hà (Quảng Trị) Vào Đây Họp Mặt

vanvu_162

MÌnh mới mở 1 quán cà phê phim HD đầu tiên ở TP. Đông Hà, Anh chị em bữa nào cứ ghe 293 Quộc Lộ 1A (phía bắc cầu Đông Hà) ủng hộ nhé, hiện quán đang trong thời gian chạy thử thôi vẫn chưa thật sự hoàn thành , khi nào hoàn thành mình sẽ up ảnh lên cho các bạn xem thử, quán được điều hành bởi mình là Vũ hiện đang là sinh viên năm cuối Đại học Kinh Tế tranh thủ trong thời gian thực tập ở quê mở quán, 1 phần vì đam mê phim HD và 1 phần nữa là để đem đến cho tp. Đông Hà những công nghệ mới để vùng đất Quảng Trị nỗi tiếng với di tích được bằng bạn bằng bè với các tỉnh thành khác

vinagoh

Well-Known Member
Ðề: Anh em HD Đông Hà (Quảng Trị) Vào Đây Họp Mặt

Vote cho bác Vũ, chúc Bác buôn bán đắt hàng nhé!
Mình quê Quảng Trị nhưng sống ở HCM. :)

vanvu_162

ok thank bác, khi nào ra quảng trị nhớ ghe quán mình ủng hộ nhé, giá nước rẻ lắm

anbinhdo

Well-Known Member

Em thấy ở Quảng Trị nhất là Chợ Đông Hà và cửa Khẩu Lao Bảo hàng điện máy và hàng nhập về rất nhiều..nếu kinh doạnh được HD nữa là rất tốt ấy chứ nhỉ !

xuanphuongph

để khi nào mình qua xem.. có cho copy ké vài bộ HD ko bác ;))

vanvu_162

ok bac, khi nao qua minh copy cho

anbinhdo

Well-Known Member

He he copy thì thoải mái không có chi..chủ yếu là có cái chi không :>

xuanphuongph

qua uống cafe vừa uống vừa xem lại có cái mag về nữa thì sướng. chỉ sợ tính tiền copy vô tiền cafe thôi :(:)(:)((
mà phim HD bác lấy nguồn chổ nào. em thấy tải trên disk.vn tốc độ khá cao lại 1 link thôi cực ổn luôn. lên đó phim cả đống

anbinhdo

Well-Known Member

Vụ tính tiền copy ly cafe em chưa biết ;))

vanvu_162

ban be thoi ma, tien bac gi dau, chi so , neu copy vai 3 tap thoi thi lay tien lam gi chu, quen biet la quy roi, copy nhieu thi lay chut chut goi la tien dien, tien cong, nhung ma hom nay minh phai vo SG roi, thoi khoang 10 thang 3 moi ra, co gi toi noi chi minh copy dum cho nhe

anbinhdo

Well-Known Member

Hi hi Bác vanvu_162 nhớ viết có dấu tiếng Việt nhé, kẻo bị xóa bài vì vi phạm :-?

uynhatvu

bên em chứa bao nhiêu Tê film HD vậy? phim mới cả chứ? anh cũng ở Đông Hà, bữa nào về giao lưu cái nhẩy

ducvuong25

Active Member

Em cũng là người Quảng TRị này, em ở Vĩnh Linh, hiện đang học ở Q.ngãi, chán quá cái topic này lâu rồi ko thấy ai nói gì cả

quanghaith2

Well-Known Member

Có nhiều phim HD ở đó ko chú? tết về quê anh ghé quán chú

Bên trên