anh em HD Thanh Hóa vào đây

jangdonghung

Ðề: anh em HD Thanh Hóa vào đây

Bác nào có phim HD full hay 3D hay hok???cho e cóp vài bộ e xem với:p=P~

quangtuan646

Active Member

vắng vẻ quá nhỉ a e TH đâu hết rồi vào buôn chuyện tí nào :D

conan2901

Active Member

đìu hiu như cái miếu canh, gió đâu rồi, gọi các bác ý dậy đi, ngủ nướng gì ghê thế.

jangdonghung

sao e ko thể nào down được cái phần mềm dùng cho Dnet R7300 để download trực tiếp bằng đầu vậy các bác.Bác nào biết chỉ dùm e với:((

Gõ Tiếng Việt có dấu nhé bạn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Ý bạn là DL torrents bằng con Dnet 7300 đúng không?

victor77

Active Member

Chào các bro, miềng xin điểm "ranh" cái. Quê Thanh Hóa, đang sống và làm việc "ỡ" HN. Năm về quê dăm ba lần, toàn đi đường HCM cho nó gần nhà.

jangdonghung

bac duy day roi:((.dung la cai phan mem de DL torrents bằng con Dnet 7300 bac a.E vao e tim mai ma chag thay.bac Duy jup e voi[-O<

jangdonghung

Bac Duy oi!!!!! Hom nao bac qua 15 Phan Chu Trinh tham Quan Cong Ty e chut nhe:D---->Cong ty Tan Hung Phat y'

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Mình qua đó hôm rồi.Hai ông đi xe LX Yamaha màu trắng mà vào hỏi sợi cable HDMI 1.4 ấy.Bổ túc lại cho nhân viên đi chứ sao mà hỏi sợi cable mà chả ai biết sợi cable đó là gì.Lại nói chỉ có một loại cable HDMI thôi.Làm quê nên đi về luôn.Cái "lão" mặc quần ngố với đội mũ là mình đấy.
Còn cái manual dùng R7300 để DL torrent đó để mình tìm lại cho.không biết để đâu rồi

jangdonghung

Hic,Bac sang ma bac chang noi gi:((.Hom nao bac sang vao uong nuoc chi jao cho tui e voi,bac sang nhu the e chiu luon.bat den Bac day:(:)((.E da biet mat bac dau,bac de qua Avatar la Kenshin e bit sao duoc:p

Gõ Tiếng Việt có dấu đi bạn.Không an ban bây giờ

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Chỉ khoái sang đó ngắm mấy ẻm mặc váy ngắn thôi.Không HD gì đâu

jangdonghung

Éo,thì bác sang đây vừa ngắm vừa chỉ giáo cho e lun nè:p.Mai bên e có cable HDMI 1.4 rồi đó.Bác nào cần thì qua ủng hộ e nha;;)

vutrunghoa

Active Member

Nhân viên chân dài mà lão cứ đi so sánh trình với mấy ông ngồi lướt net cả ngày. Haizzzz.

quoc_huy

menh cung o thanh hoa day menh o thach thanh nay.

Nhớ viết tiếng Việt có dấu nhé bạn

100hz

Member

Chào cả nhà!
Em cũng ở TH nhà ta nè
Em mới tham gia diễn đàn lên chào các bác và mong các bác chỉ giáo và ủng hộ ah
Em ở Quảng Xương hiện đang làm ở HN.

tuanlinhth

Tình Hình la thấy phong trào HD quê mình tẻ nhạt quá,em có 1 thời gian cũng kha khá làm về HD,có biết chút chút về HD,nên bác nào Quê Mình cần giups đỡ hay tư vấn về phim ảnh đầu HD Player,firm ware,âm thanh TV cần em tư vấn thì cứ alo hoặc Pm yahoo em on gần như 25/24,rất vui nếu được giúp anh em,chia sẽ hiểu biết và học hỏi kiến thức về Hd của anh em
SĐT 0989127965
yahoo tuanlinhth (th= thanh hóa36)
em làm ở HD360 tại hà nội các bác ở thanh Hóa cần gì alo em trực tiếp để tư vấn với có giá FIX nhé.các bác tham khảo nhé
Đầu phát HD | Dau Phat HD | Đầu HD | Dau HD | Dau 3D | HD Player | Mua Bán Đầu Phát HD Giá Rẻ| Mua Ban Dau Phat HD Gia Re| Thế giới HD | Copy Phim HD | Phim HD
Copy Phim HD | Phim HD | Download phim HD | HD | Thế giới HD | Đầu HD | Dau HD | Đầu phát HD | Dau Phat HD | Mua Bán Đầu Phát HD | Mua Ban Dau Phat HD | Phim Tâm Lý | Phim Hành Động | Phim Kinh Dị | Phim Viễn Tưởng | Phim Hài Hước ( toàn bộ phim ở web này là e lam đây hehe khoe tý)
nhân tiện em còn nhận lên caase máy tính giá cả hợp lí,và cả laptop nữa,
lại thêm DV làm sim Đoàn viên VINA giá 120k
sim SVien Viettell 250k BH 4 Năm cho các Bác yên tâm có gì aloo em nhé.

Bên trên