Anh em hội HD-Nha Trang hưởng ứng ngày từ thiện !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Ðề: Anh em hội HD-Nha Trang hưởng ứng ngày từ thiện !

Cả nhà vừa gói quà , tranh thủ chộp vài bô , up lên và khâu chuẩn bị : 100% rồi ! Yên tâm ngủ cho khỏe , dành cho ngày mai vào cuộc.......
Mấy cháu và em gái vui vẻ , vừa làm vừa nghe MÊ HD kể chuyện về những mảnh đời cơ cực của những người nhặt rác kiếm sống ...

Hoan hô các cháu đã giúp ( vừa buôn bán mới xong , chưa tắm rửa , chưa cơm nước gì ! Lao vào cuộc luôn !)

Mai ae hội viên nhớ tranh thủ đi đông đủ nhé !

erongru

Member

Hi Huynh trưởng !!!
Nhìn hình anh up lên em cảm động quá , chiều nay em cũng có chụp máy bô các anh em trong công ty đang căng bảng cột dây , xếp gạo ... rất hăng say và rất vui anh ah .
Mến chào cả nhà ...

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Đề tài : kêu gọi phong trào hưởng ứng ngày từ thiện , những bài viết , hình ảnh của ae hội ít nhiều có tác động đến lòng thương người luôn có sẵn trong lòng của mỗi con người chúng ta . Tất cả là một kỷ niệm rất đẹp và khó phai mờ ! Cảm ơn tất cả anh em hội viên HD-NT đã đóng góp những gì có thể cho khâu chuẩn bị này ! Xin khóa đề tài này , mọi bài viết , hình ảnh về buổi trao quà cho các hộ nhặt rác tại bãi rác phía Bắc t/p , mời ae up lên đề tài : Hoạt động xả hội của HD-NT để tiện theo dõi ! Chào thân ái .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên