Anh em nào đã đăng ký gói vtv cab+ trên an viên cho ý kiến

Định đăng ký gói vtv cab trên an viên nhưng chưa biết chất lượng ra sao...kênh thể thao tv và bóng đá tv có HD không vậy các bác chất lượng thế nào?

Ðề: Anh em nào đã đăng ký gói vtv cab+ trên an viên cho ý kiến

Mình đăng ký rồi. Nhà mình dùng DTT thì xem được gói VTVcab+ (6 kênh). Kênh Thể Thao TV thì là HD nhưng không chuẩn. Bóng Đá TV và các kênh còn lại là SD. Nói chung xem cũng được. Chưa đến 400k/năm lại còn được tặng thêm 4 tháng nếu nạp thẻ hạn 1 năm :D Chủ yếu xem kênh Phim Việt với D Drama

Tôi cũng đăng ký gói đấy rồi. Với 330k cho 1 năm được khuyến mại thêm 4 tháng (bình quân mỗi tháng khoảng 20K). Xem 2 kênh thể thao như vậy cũng không đắt. Chất lượng kênh thethaoTV cũng đc dù ghi là HD nhưng chỉ những lúc LIVE thì tôt thôi( điều này ngay cả người dùng của VCTV cũng nói thế) kênh bongdaTV là SD chất lượng cũng tạm đc. Nói chung là nếu bác máu thể thao và PHIM linh tinh thì nạp thẻ.

Jedi Knight

Well-Known Member

HCM mua thẻ ở đâu vậy

ZhuLio

bác rảnh chạy qua 10a Nguyễn Thị Minh Khai, q1 mua nhé bác.

naika83

Member
Ở hải phòng thì bao giờ mới có thẻ cào vậy nhỉ.Mình dùng DTH chắc là có thẻ play được ngay không phải đợi tới ngày 15/6 nhỉ

dzoigom

Member
Re: Ðề: Re: Anh em nào đã đăng ký gói vtv cab+ trên an viên cho ý kiến

NẾu không cho dùng thử thì khack1 hàng như tụi em làm sao dám đăng kí

angel_of_dead_91

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Anh em nào đã đăng ký gói vtv cab+ trên an viên cho ý kiến

NẾu không cho dùng thử thì khack1 hàng như tụi em làm sao dám đăng kí
Muốn xem thử thì bác lên trang VTVplus để xem thử nội dung của các kênh nếu hợp thì đăng ký :D
Chứ nói thật là AVG là đơn vị duy nhất cho dùng thử trước khi mua đầu thu và đăng ký gói cước đấy ;)

unplugged

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Anh em nào đã đăng ký gói vtv cab+ trên an viên cho ý kiến

Muốn xem thử thì bác lên trang VTVplus để xem thử nội dung của các kênh nếu hợp thì đăng ký :D
Chứ nói thật là AVG là đơn vị duy nhất cho dùng thử trước khi mua đầu thu và đăng ký gói cước đấy ;)

Vấn đề không phải là nội dung mà muốn thử xem chất lượng hình ảnh âm thanh của gói đấy thế nào bác ạ!

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Anh em nào đã đăng ký gói vtv cab+ trên an viên cho ý kiến

Vấn đề không phải là nội dung mà muốn thử xem chất lượng hình ảnh âm thanh của gói đấy thế nào bác ạ!

chất lượng thì vctv khá tốt,ko dám so sánh chứ nó tốt hơn hẳn vtc

dzoigom

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Anh em nào đã đăng ký gói vtv cab+ trên an viên cho ý kiến

Đúng rùi, em thấy mấy kênh VTC nội dung còn thua HTV2

hôm nay 15 rồi, đã có bác nào đăng ký gói vtv cab ở tỉnh chưa? không biết ở Nam Định thì mua ở đâu các bác nhỉ

Ở Huế phải đến cuối tháng 6 này mới có thẻ, nản quá

phihao

Hôm nay ra bưu điện tỉnh hỏi mà họ nói chưa có. Chắc 2 tuần nữa mới có. Nãn cách làm việc của an viên

angel_of_dead_91

Well-Known Member
Ðề: Re: Anh em nào đã đăng ký gói vtv cab+ trên an viên cho ý kiến

Hôm nay ra bưu điện tỉnh hỏi mà họ nói chưa có. Chắc 2 tuần nữa mới có. Nãn cách làm việc của an viên
Mình nghĩ đây là cách làm việc bên bưu điện (VNPost), vì AVG đã cố tình để 2 khung thời gian khác nhau để thẻ có thể đến được các tỉnh rồi mà. Mình nghĩ thẻ này AVG đc hưởng % với VTVcab mà VNPost lại hưởng % với AVG --> hưởng ít nên bọn nó cố tình làm chậm đi đây mà :(
Có lẽ đáng tiếc cho AVG vì đã hợp tác với VNPost :|

Bên trên