anh em vào chia sẻ chỗ sửa loa , đài , âmly

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

247vn

Member
=P~ tình hình là em còn vài đôi loa bose cần cuốn lại và mấy cái amly karaoke ( nhà làm hàng bị hỏng )
anh em ở hạ long biết chỗ nào quấn loa ngon ngon sửa âmly tốt và rẻ thì chỉ chỗ cho em vớiL-)

MrMilan

Banned
Ðề: anh em vào chia sẻ chỗ sửa loa , đài , âmly

Gọi điện thoại cho bác Cầu nonick thử xem, mấy cái chỗ đấy bác ấy biết rõ lắm.
Số đt cứ lấy trong topic Giới thiệu HD Quảng Ninh

247vn

Member

:x gọi liền ! tiếc mấy cái loa quá[-O<

minhhaimdc

Well-Known Member

Bác đem ngay xuống bác " Vua loa" Bác Sơn gần Trường Cấp 3 Cẩm Phả.
Hôm trước bác ctpmt vừa xuống gặp bác này, mọi chuyện tôt đẹp ngoài sức tưởng tượng.

247vn

Member

Hôm trước bác ctpmt vừa xuống gặp bác này, mọi chuyện tôt đẹp ngoài sức tưởng tượng.

xa quá !
không biết quấn lại 1 đôi bose là khoảng bao nhiêu cành nhỉ các bác ! thấy ở cảng mới có anh các loa quấn cao tay lắm :)) em định mang ra đấy nhưng không biết giá cả thế nào lên hỏi các đại ka tham khảo trước khỏi sợ chặt chém:)|

ctpmt

Member

Chỗ bác Sơn "Vua loa" (mình biết bác này sửa loa từ hồi con đi học cấp 3 vì hay đi bộ qua khu nhà bác ấy, và mình ra trường 24 năm rồi :-$.) Sửa loa Bose có giá quy định.

Loa tép = 50k; mid= 100 k, Bass = hem bít vì chưa làm :))

Đố bác nào nhìn mà phát hiện được đó là loa quấn lại:):):):)

247vn

Member

Chỗ bác Sơn "Vua loa" (mình biết bác này sửa loa từ hồi con đi học cấp 3 vì hay đi bộ qua khu nhà bác ấy, và mình ra trường 24 năm rồi :-$.) Sửa loa Bose có giá quy định.

Loa tép = 50k; mid= 100 k, Bass = hem bít vì chưa làm :))

Đố bác nào nhìn mà phát hiện được đó là loa quấn lại:):):):)

:-w hic ! xa quá :-$ nhưng chắc phải nghe lời các bác thôi ! ngon bổ rẻ mỗi tội xa

xsat430

Member

he he he nhầm tên bố sang tên con rôi........ gần trường cấp 3 là (Ninh loa ) con trai anh ( Sơn loa ) ở phố Hòa Bình

0982878988

ở Hạ Long amply và quấn loa có anh 2 ở phố Thuyền đăng ( gần siêu thị cảng mới) sửa cũng ok lắm, tính thoải mái và nhiệt tình.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên