Ảnh HDQN chào mừng HDVietnam.com 2nd Birthday!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

binhroyal76

Member
Ðề: Ảnh HDQN chào mừng HDVietnam.com 2nd Birthday!!!

Vui quá xem mà thèm tiếc không tham gia được8-} Nhìn bác beegees nhà mình sướng nhỉ rượu chè phền phền rồi lại mơ tiên=))

tung6869

Tiếc quá, HIC.......
Đúng ngày em đưa thằng em đi thi.....

Tieubaocaca

Active Member

Anh em bố trí xuống bè kiểm tra xem còn lẳng hoa không? Hôm nọ em bảo sau 3 hôm bọn anh xuống nhậu tiếp, nếu không còn lẳng hoa nữa là bọn anh cạch xít cái bè này:D

beegees

Well-Known Member

Ảnh này anh Dũng cuuvan đang thắc mắc tại sao lossless lại nhiều tạp âm thế "giống giống tiếng kéo cưa" :))
Thủ phạm đây ạ, đã xẻ gần xong 6 khối gỗ LIM :p

Đây các cụ gọi là Heo tửu các bác ạ!!!!

Tieubaocaca

Active Member

Thông báo với toàn thể anh em HDQN: Tuy rằng hôm off vừa rồi chủ yếu là uống mừng HDvietnam tròn 2 năm tuổi nhưng các bác nhà mình cũng không quên đau đáu về sự nhậu của HDQN:D.
Có nhiều ý kiến, nhưng chốt lại là mấy lần gần đây phân đàn Hòn đã đứng ra tổ chức nhiều sự kiện quan trọng, phân đàn Cẩm thì làm rất tốt phần việc "tham gia và đánh chén". Lần off tới anh em đã thống nhất với sự đồng thuận cao về địa điểm tổ chức sẽ tại Cẩm Phả, do phân đàn Cẩm đứng ra đạo diễn.
Mời các bác cho ý kiến ạ!!!

Tieubaocaca

Active Member

Bắt sống Tướng Đờ Cát HDCP >:)

Cũng không khó đoán lắm mà. Bác HDCP lần này là lần đầu tiên tham gia với anh em. Các bác cứ so sánh ảnh với các cuộc off trước. Bác nào vừa đẹp trai, lại vừa lạ mặt là đúng rồi:D

beegees

Well-Known Member

Thông báo với toàn thể anh em HDQN: Tuy rằng hôm off vừa rồi chủ yếu là uống mừng HDvietnam tròn 2 năm tuổi nhưng các bác nhà mình cũng không quên đau đáu về sự nhậu của HDQN:D.
Có nhiều ý kiến, nhưng chốt lại là mấy lần gần đây phân đàn Hòn đã đứng ra tổ chức nhiều sự kiện quan trọng, phân đàn Cẩm thì làm rất tốt phần việc "tham gia và đánh chén". Lần off tới anh em đã thống nhất với sự đồng thuận cao về địa điểm tổ chức sẽ tại Cẩm Phả, do phân đàn Cẩm đứng ra đạo diễn.
Mời các bác cho ý kiến ạ!!!
Nhất trí cao với ý kiến của xếp Tiểu!!!!
Xuống Cẩm đổi gió tý cũng hay, phê phê ta đi làm tý tắm suối khoáng càng thêm khỏe người :D

Tieubaocaca

Active Member

Xuống Cẩm đổi gió tý cũng hay, phê phê ta đi làm tý tắm suối khoáng càng thêm khỏe người :D

Không biết MrMilan đã khỏe chưa anh? Có cần anh em bố trí mang rượu qua tiếp không? Em sợ tiếp nước thường nó không phê, lâu lại sức lắm:D

beegees

Well-Known Member

Không biết MrMilan đã khỏe chưa anh? Có cần anh em bố trí mang rượu qua tiếp không? Em sợ tiếp nước thường nó không phê, lâu lại sức lắm:D
À, tý quên, theo thông tin nắm bắt đc thì vợ MrMilan đã truyền cho chồng một lượng nước khá lớn vì vậy bệnh của hắn đã khỏe đc 9/10 phần. Tối qua xếp tuyên bố bi giờ mà có rươu thì em cũng chơi đc 1 chai nửa lít thôi :D

congly

Bác mang chai rượu vào truyền mới nhanh khỏi được chứ truyền nước hoa quả không ăn thua đâu \:D/

anbinhdo

Well-Known Member

Thích thơ thì sang quán Kiukiu em tiếp, đây không phải là nơi ngâm thơ đâu nhá.

--------------------------
Chà Bác này khó ở rồi nhỉ ...em đang cao hứng làm thơ cho các Bác uống rượu tý cho vui, chứ em thấy mấy Bác uống không mau say lắm, đi trên thuyền đã say mà uống rượ nữa thì mệt lắm .....Bác làm gì bắt nạt em ghê thế :-B :-B :-B
Đây các cụ gọi là Heo tửu các bác ạ!!!!

---------------------------
Ặc Heo Tửu àh.....Các Bác đặt tên này ghe em cười mất ...cứ là Hợi Tửu cho nói vui ấy mà......vui thôi em không dám ném đá đâu nhé :-SS :-SS
Ném cục gạch nhỏ thôi mà

Khi nào em xuống các Bác dẫn em đi với nhé......cái gì tắm suối là em cũng khoái , có suối khoág nữa àh, cái vụ này mới nhỉ các Bác :(

beegees

Well-Known Member

--------------------------
Ặc Heo Tửu àh.....Các Bác đặt tên này ghe em cười mất ...cứ là Hợi Tửu cho nói vui ấy mà......vui thôi em không dám ném đá đâu nhé :-SS :-SS
Ném cục gạch nhỏ thôi mà

Khi nào em xuống các Bác dẫn em đi với nhé......cái gì tắm suối là em cũng khoái , có suối khoág nữa àh, cái vụ này mới nhỉ các Bác :(
1. Tại sao người ta gọi là Heo tửu mà ko gọi là Hợi tửu, bởi vì.... tôi ko biết chỉ thấy các cụ gọi thế thì mình a dua theo thế...
2. Cái khoản tắm suối nước khoáng nóng thì chỉ có Quảng Ninh là tuyệt thôi, nước khoáng nóng đc dẫn từ dưới lòng đất lên anh em ta tắm thỏa thích sau đó vào phòng để các em nó vuốt ve xoa nắn toàn thân thư giãn hồn bướm mơ tiên...

HDCP

Super Moderators

1. Tại sao người ta gọi là Heo tửu mà ko gọi là Hợi tửu, bởi vì.... tôi ko biết chỉ thấy các cụ gọi thế thì mình a dua theo thế...
2. Cái khoản tắm suối nước khoáng nóng thì chỉ có Quảng Ninh là tuyệt thôi, nước khoáng nóng đc dẫn từ dưới lòng đất lên anh em ta tắm thỏa thích sau đó vào phòng để các em nó vuốt ve xoa nắn toàn thân thư giãn hồn bướm mơ tiên...

Cứ nói đến khoáng nóng là em lại rạo rực cả người, theo em cứ khoáng Quang Hanh km12 hay hơn khoáng km4 bác nhỉ?

tmanhthang

các bác ở nhà nhậu hoành tráng quá , khổ thân em lên HN như chui vào lò bát quái

Tieubaocaca

Active Member

các bác ở nhà nhậu hoành tráng quá , khổ thân em lên HN như chui vào lò bát quái

Thì em đã bảo anh rồi. Lên HN có việc thì đành chịu chứ giờ này mò lên có mà toi.:D

Em từ HN mò về QN uống rượu có phải sướng không!

MrMilan

Banned

Báo cáo em đã có mặt.
Ta đã trở lại và lợi hại hơn gấp trăm ngìn lần.

kiukiu

Well-Known Member

Báo cáo em đã có mặt.
Ta đã trở lại và lợi hại hơn gấp trăm ngìn lần.

Chúc mừng sếp Milan đã khỏe mạnh , sau thời gian bế quan tu luyện ... trong bệnh viện nhờ các thành viên HDQN vô cùng quan tâm liên tục vào thay chai đạm = chai Vodka nên bác đẩ ra sớm hơn cả mong đợi :D

Cung hỷ , mời sếp tách cafe sáng ~O)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên