Ảnh Offline Quí II/2010 ngày 12/6/2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrMilan

Banned
Ðề: Ảnh offline HDQN ngày 12/6/2010 - Trang 3

MrMilan

Banned

Từ trái quá phải:
Hàng đứng: Bác Hòa (Hạ Long Club), Bác Phong (Bảo Việt), Vumanhha, Thanh_deptra, Bác Tuấn (KHCN), BinhRoyal, Tieubaocaca, Trananhtommy, bác Cầu nonick, Vietbeovnn, Bach95, Tungcp, Tmanhthang.
Hàng ngồi: HBC, Minhhaimdc, Hoangnguyen, bác Hải, Tung6869, MrMilan, Huy, Beegees, Minhte

Từ trái qua phải:
Hàng thứ nhất: Hoangnguyen, Minhhaimdc, bác Hải béo, Tieubaocaca, Tung6869, Tmanhthang, BinhRoyal, HBC
Hàng thứ hai: Bác Phong, Tungcp, bác Hòa, Bác Dũng Cuuvan, Beegees, Bác Cầu Nonick, Vumanhha, bác Tùng bach95, Blackcatqn , Huy ( BIDV Quảng Ninh )

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

tung6869

Cụ Beegees nói to thể, có cai ảnh đứng cạnh mấy em, chắp tay sau BỤNG.
Heeee

tung6869

Mà bác Cầu chụp ảnh ăn thế, nét căng, còn em cái nào cũng mờ mờ. Huhuhu

Tieubaocaca

Active Member

Hôm off vui quá!

Hôm qua bận liên hoan cho vợ sang bên Nhật để mình ở nhà xem World Cup:D. Hôm nay mới lên mạng được.

MrMilan ơi! Ảnh anh em mình chụp nhiều thật, nhưng nói nhỏ nhé: Nên chọn ra 1 số cái thật đẹp post lên rồi thêm vài lời bình vào cho nó vui. Cứ post hết lên như thế, như anh minhte nói, nó thiếu HD quá:D

tung6869

Hôm off vui quá!

Hôm qua bận liên hoan cho vợ sang bên Nhật để mình ở nhà xem World Cup:D. Hôm nay mới lên mạng được.

MrMilan ơi! Ảnh anh em mình chụp nhiều thật, nhưng nói nhỏ nhé: Nên chọn ra 1 số cái thật đẹp post lên rồi thêm vài lời bình vào cho nó vui. Cứ post hết lên như thế, như anh minhte nói, nó thiếu HD quá:D

He, party hả bác?
Cái này bác phải tham phải bác Beegees? Bác ấy có võ công gì ý? Công lực thâm hậu lắm ....Hehe[-O<[-O<[-O<

Tieubaocaca

Active Member

Từ trái quá phải:
Hàng đứng: Bác Hòa, Bác Phong, Vumanhha, Thanh_deptra, Bác Tuấn, BinhRoyal, Tieubaocaca, Trananhtommy, bác Cầu nonick, Vietbeovnn, Bach95, Tungcp, Tmanhthang.
Hàng ngồi: HBC, Minhhaimdc, Hoangnguyen, bác Hải, Tung6869, MrMilan, Huy, Beegees, Minhte

Đã cập nhật danh sách các thành viên "danh dự" B-)(có nhậu mà không có nick) vào danh sách nhé!

Rất vui được gặp các bác!:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:

beegees

Well-Known Member

He, party hả bác?
Cái này bác phải tham phải bác Beegees? Bác ấy có võ công gì ý? Công lực thâm hậu lắm ....Hehe[-O<[-O<[-O<
Tớ thì chẳng cần điều hòa máy lạnh gì sất, kỳ phất là tớ chiến...!!!!
Đã cập nhật danh sách các thành viên "danh dự" B-)(có nhậu mà không có nick) vào danh sách nhé!
Rất vui được gặp các bác!:x:x:x
Chủ yếu update cái dây thép cho dễ liên lạc cậu ạ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên