Ảnh Offline Quí II/2010 ngày 12/6/2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

beegees

Well-Known Member
Ðề: Ảnh offline HDQN ngày 12/6/2010 - Trang 3

Vâng! Đã có rồi anh!:x

Anh xem có gì sai sót thì ới em để em sửa. Tại hôm ấy rượu Lào của anh Minh phê quá, có thể em nhầm:D

Giới thiệu HD Quảng Ninh
Chết anh, hôm qua anh lại phê nên ko trả lời tin nhắn của chú. Nhưng đêm qua anh đã copy tạm cho chú hơn 300GB phim của anh rồi. bao giờ chú về thì ới trước nhé...!!!

MrMilan

Banned

Hôm off vui quá!

MrMilan ơi! Ảnh anh em mình chụp nhiều thật, nhưng nói nhỏ nhé: Nên chọn ra 1 số cái thật đẹp post lên rồi thêm vài lời bình vào cho nó vui. Cứ post hết lên như thế, như anh minhte nói, nó thiếu HD quá:D

anh thông cảm, lúc em up ảnh vẫn trong tình trạng fê fê, giờ vẫn chưa tỉnh đây này, trưa nay off xóm giải quyết nốt đám rượu thừa hôm nọ, có cụ QuânHL chứng kiến mà.

beegees

Well-Known Member

anh thông cảm, lúc em up ảnh vẫn trong tình trạng fê fê, giờ vẫn chưa tỉnh đây này, trưa nay off xóm giải quyết nốt đám rượu thừa hôm nọ, có cụ QuânHL chứng kiến mà.
Bác nonick; bach95; bác Hoà.. ăn ảnh thật ... trông bác nào cũng trẻ, ai nhìn cũng chỉ đoán các bác mới 50 xuân xanh...!!!:-??

crazy

Ðề: Nội dung, địa điểm chương trình offline ngày 12/6/2010

Oh thật hoành tráng - chúc các Bác HD Quảng Ninh ngày một phát triển - Các Bác có đến ĐN thì nhớ ghé thăm HD ĐN nhé - Thân mến

MrMilan

Banned
Ðề: Nội dung, địa điểm chương trình offline ngày 12/6/2010

Oh thật hoành tráng - chúc các Bác HD Quảng Ninh ngày một phát triển - Các Bác có đến ĐN thì nhớ ghé thăm HD ĐN nhé - Thân mến

cám ơn lời mời có bác, có điều kiện em sẽ ghé thăm, chỉ sợ ko bao giờ được đi tới Đà Nẵng thôi.

beegees

Well-Known Member
Ðề: Ảnh Offline Quí II/2010 ngày 12/6/2010

Tháng tới lại làm tý nữa đi anh em ơi.. đã thấy nhạt miệng rồi...

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Mời anh em sang ĐÀ NẴNG giao lưu nhé !!

Tieubaocaca

Active Member

Hôm off mải uống quá, không kịp hỏi. Không biết anh Minh lần này về được lâu không nhỉ?

binhroyal76

Member

Mùa hè nóng lực này mà bác beegees hay nhạt mồm nhạt miệng thì còn cách ngâm mình vào bon bia thôi:)):)):))

phamngoctung

Các bác đi vui quá. Em bận đi tour đúng ngày đấy, chán thế cơ chứ. hic.

Tieubaocaca

Active Member

Các bác đi vui quá. Em bận đi tour đúng ngày đấy, chán thế cơ chứ. hic.

Hôm đấy có bác tomhalong gì đó bảo là bạn của bác tới mà không thấy đâu

Các bác cho em tham gia với ạ.
em tên Thành Long 1 vợ 2 con ;)) . Nhà ở Cao Thắng
Sinh 23/03/1982.
Em là bạn Phạm Ngọc Tùng ạ, em mê âm thanh từ nhỏ, nhờ Tùng giới thiệu nên muốn làm quen và học hỏi kinh nghiệm các bác .
SĐT : 0913.508.891

Tieubaocaca

Active Member

Nghe thấy mọi người bảo bác Hòa HG_Keyboard ở Hạ Long Club chơi Organ hay lắm. Hôm off lại không có đồ để anh em thưởng thức. Tiếc thế!!!!!!

beegees

Well-Known Member

Bác Hòa là tay chơi nhạc nổi tiếng QN đấy. Anh em ta hôm nào gạ bác cho thưởng thức tý nhẩy???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên