Ảnh review sinh nhật tháng 4 của anh em

Xin phép các bác em post tên chủ đề cho hoành tráng mặc dù chả có caí mẹ gì ngoài cái điện thoại cùi thôi thì anh em có gì xài đỡ cái quan trọng tình cảm là chính;
Đầu tiên anh em tập chung tại 122 Nguyễn Đức Cảnh, cùng nhau ngắm thưởng thức và chém gió với bộ CINEMA của chủ nhà:

Sau một hồi mãn nhãn với màn 150 inch cùng hệ thống âm thanh hoành tráng, anh em bước vào chủ đề chính đặt chân tại quán nhậu gần Bến Bính:

Bắt đăù chém gió :

Chém một thôi một hồi chuyển sang chiến sự và kế hoạch sắp tới của anh em HP:
[video=youtube_share;NyBkc2GidRE]http://youtu.be/NyBkc2GidRE[/video]

Cuối cùng cái gì đến sẽ đến đói cái bụng lo con mắt, bắt tay chuyển sang chủ đề tiết ngựa:

Anh emm cùng nâng ly chúc mừng sinh nhật các bác nhà ta:

tiếp tục show nào:

Nào mình cùng thi cặp đôi hoàn hảo

Có lẽ thêm cái chân bác này thì mới thành hoàn hảo được:

Sau khi tập chung vào chuyên mon vừa ăn vừa chém vừa kết thúc các bác tập trung vào ngắm nghía xung quanh nhà hàng. Và tất cả thực sự choáng ngợp trước siêu xe sang trọng độc nhất của nhà hàng. Do không chịu được và quá bức xúc trước vẻ đẹp của em bác Nho ngây lập tức nhảy lên xe lái bất chấp sự ngăn cản của các bảo vệ của nhà hàng:

Vậy là bác Nho sướng nhất còn anh em chỉ biết thèm và ngóng nhìn mà thôi. Lang thang chụp thêm kiểu lưu niệm:

Sau khi chè chén và ngắm siêu xe chán anh em quyết định trở về đại bản doanh 122 NĐC.Tổ chức sinh nhật lần 2:

Lần này khác lần trước là có bánh gato:

Bác Long thay mặt anh em có sinh nhật trong tháng 4 cắt bánh:

Tiếp tục đến màn ăn...
Đấy có lẽ là món quà ý nghĩa thứ 2 sa lần thứ nhất của vợ bác Long dành cho ông xã của mình:

Kết thúc buổi off. riêng em thấy trong lòng nhiều cảm xúc khó tả cám ơn các bác đã cho anh em một sân chơi thực sự vui vẻ và gắn bó. Chúc các bác có sinh nhật trong tháng tư này có một cuộc sống vui tươi và tràn ngập niềm hạnh phúc,Gửi đến các bác những bông hoa của may mắn:
Sotaydulich_Doc_mien_dat_nuoc_Diu_dang_hoa_Ha_Noi_  01.jpg

4ece26d60b5eb168a1a040dc1818de1f_42807101.haiduong  vui.jpg

anhducxx247

Active Member
Ðề: Ảnh review sinh nhật tháng 4 của anh em

Sao ảnh này bác tài lại có tóc đuôi gà nhỉ. Bác theo trường phái samurrai tu bao giờ thế.

dragonlee

Well-Known Member

http://i306.photobucket.com/albums/nn275/HOANGNAM1002HN/DSC_0046.jpg

Sao ảnh này bác tài lại có tóc đuôi gà nhỉ. Bác theo trường phái samurrai tu bao giờ thế.

Lưu ý, đây là quán thịt ngựa, vì vậy điều này rất dễ xảy ra :))

H 9999

Active Member

Lưu ý, đây là quán thịt ngựa, vì vậy điều này rất dễ xảy ra :))

ăn ngựa chắc phi khỏe như ngựa bác nhở ? như bọn dân tooc chúng nó ăn thắng cố rồi múa khèn cả đêm có mệt đâu hiihhi .... mà ông Long dạo này sao toàn nổi mụn thế ...kiểu này tức hạ phá thượng rồi ông ơi ! lần sau ko off gần bến bính nữa ra đồ sơn cho mát

HHN

Active Member
Re: Ðề: Ảnh review sinh nhật tháng 4 của anh em

ăn ngựa chắc phi khỏe như ngựa bác nhở ? như bọn dân tooc chúng nó ăn thắng cố rồi múa khèn cả đêm có mệt đâu hiihhi .... mà ông Long dạo này sao toàn nổi mụn thế ...kiểu này tức hạ phá thượng rồi ông ơi ! lần sau ko off gần bến bính nữa ra đồ sơn cho mát
Cái topic này nó trôi đi vài tháng rồi, thế mà mới thấy topic chúc mừng SN cái là bác H9999 lại lôi cổ nó lên =))

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Ảnh review sinh nhật tháng 4 của anh em

hihiihhi a em tụ tập vui nhỉ ? làm tôi phát thèm...

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Ảnh review sinh nhật tháng 4 của anh em

Khi nào em qua bác, bác cho em nhậu với nhé :)

đơn giản quá bác ! ko phải mời đểu bác nhưng nếu bác đến em thì lúc nào cũng có các loai rượu từ conac, remy , xo , hénessy ..vv... mời bác thoải mái luôn ! và a em ta đàm đạo về món AUDIO đầy gian nan của anh em ta ! em rất vui nếu có bác cùng nâng ly ! mấy chai này có đủ cho bác uống ko ? thiếu thì em mua tiếp ... đây là bar của 1 mình em, ở nhà có mỗi mình làm cái bar thi thoảng a e đến làm vài ly

http://www.flickr.com/photos/ngoc_ha_hai_phong/6106364725/in/photostream

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên