Asia 75: Những giọng ca huyền thoại

romeo_txh

Member
Ðề: Asia 75: Những giọng ca huyền thoại

Dạ em chỉ có acc Fshare nên bác nào có 2 link 2 file ISO up lên FSHARE cho em xin với,chứ mấy link các bác post ở trên em thấy part bị thiếu à.Em thì đang rất máu xem đĩa này :(

john08

Active Member
Thank you foe sharing
link mega down full speed rat ngon lanh
Mot lan nua Cam on rat nhieu
Los angeles CA

thanh hk

Member

Dạ em chỉ có acc Fshare nên bác nào có 2 link 2 file ISO up lên FSHARE cho em xin với,chứ mấy link các bác post ở trên em thấy part bị thiếu à.Em thì đang rất máu xem đĩa này :(

Bên box Fshare bác ledung123 đã lên hàng rồi, bác kéo chưa?

john08

Active Member
Bac nao co hang Fshare cua bac ledung 123 thi post len di de cho share voi
thank you very much

john08

Active Member
Re: Ðề: Asia 75: Những giọng ca huyền thoại

Cam on cho share this movie Asia 57

lienlazy27

bạn biết gì mà nói bạn đã hát được chưa đã đứng trên sân khấu lớn như vạy chưa mà phát biểu. lộn ruột

songsongtt

Active Member

Em down bản 1080P của bác ledung123 nên cứ nghĩ là nó là P thôi, chứ em không có source.

Chỉnh sửa lần cuối:

mickeyvnminnie

Beautiful yes. Leading? Don't think so.

Lần này video bluray là Progressive scan nha bà con, những lần trước là Interlace scan (khuyết điểm của Interlace scan là hình ảnh khi di chuyển sẽ bị mờ đi do yếu điểm cố hữu của nó). Progressive + PCM 2.0 = Best Bluray ever. Asia lần này hào phóng tặng thêm một món quà tuyệt vời là Progressive bên cạnh audio PCM 2.0 đã có từ số Asia 74 Trúc Phương.
Asia luôn dẫn đầu về công nghệ hình ảnh từ thời VHS->DVD->Bluray. Từ Interlace scan qua Progressive scan. Hoan hô.

Bên trên