Asus Zen 5 2018 bản 4/64Gb có giá chưa các bác

PSVITA

Member
Hiện tại thấy clip đập hộp con Zen 5 nhiều quá mà chưa thấy giá rổ thế nào, con này nghe đồn về VN giá sẽ tầm 10tr nhưng em không nghĩ là cao thế nếu 10tr thì chắc là bản 64/6Gb kèm quà tặng khi đặt trước, bản RAM 4Gb sẽ rẻ hơn.

Mê cái thiết kế kính và kiểu mặt lưng ánh kim ở cảm biến vân tay của dòng Zenfone quá, thích thiết kế của Asus ở chổ đó.Không biết Asus có hỗ trợ sạc nhanh QC 3.0 cho Zen 5 không đây.

NikitaGirl

Member
nghe nói đâu tầm 8-9tr đấy bác mà chưa biết là bản nào, bây giờ máy tầm trung cũng được phổ cập 4gb rồi và 6gb cũng có thể mua được

buivien

Member
thèm quá các bác, không tiền sắm iphone x thì gặm em zenfone 5 này cũng đáng tiền ấy chứ giá rẻ hơn gấp 3 lần

COD

Member
nghe nói là tầm 8tr hơn thì phải, để xem Asus định giá thế nào

Hiện tại thấy clip đập hộp con Zen 5 nhiều quá mà chưa thấy giá rổ thế nào, con này nghe đồn về VN giá sẽ tầm 10tr nhưng em không nghĩ là cao thế nếu 10tr thì chắc là bản 64/6Gb kèm quà tặng khi đặt trước, bản RAM 4Gb sẽ rẻ hơn.

Mê cái thiết kế kính và kiểu mặt lưng ánh kim ở cảm biến vân tay của dòng Zenfone quá, thích thiết kế của Asus ở chổ đó.Không biết Asus có hỗ trợ sạc nhanh QC 3.0 cho Zen 5 không đây.
Zen 5 dùng USB C nên sẽ có sạc nhanh có thể là 3.0 luôn

dingding

Member
khi mua đt đừng soi cấu hình quá các bác nhé như em đây mua HTC 10 Evo vì cấu hình khủng về dùng nó chán vì đa nhiệm kém, máy nóng, chỉ được mỗi cái màn hình đẹp.

COD

Member
thích cái tính năng nhận diện AI khi chụp trên Zenfone 5, khỏi cần phải chỉnh tay nữa

NikitaGirl

Member
mới đặt 1 bé rồi nhờ không có quà tặng kèm nên mới được cái giá thơm thế này, 7tr990 nhé mấy bác

Bên trên