AVG chính thức cập nhật kênh mới

tan_huy_93

Well-Known Member
True Sport HD đang Live Bóng đá nhà nghề Mĩ (HD căng nét)
...giá như mà tối nay được xem Ngoại hạng Anh HD...
...biết là mơ...
...nhưng trong cuộc đời không ai, là không mơ mộng chứ... :D

tuank+

Member
Ðề: Re: AVG chính thức cập nhật kênh mới

...biết là mơ...

nếu vài năm trước đây thì còn đc . bây giờ thì khác rồi nếu như ko mua đc bản quyền thì đừng có mơ nó phát =P~

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: AVG chính thức cập nhật kênh mới

AVG cam kết không thay đổi phí thuê bao hàng tháng với 2 triệu thuê bao, hoặc trong 2 năm đầu tiên...
Thế tại sao bác không mong cho AVG tăng 2 kênh K ứt? Vì họ cam kết không tăng phí mà, thì bác lo gì phải mất thêm 100k 1 tháng nữa mà lo!

Ðề: Re: AVG chính thức cập nhật kênh mới

...biết là mơ...
em mơ đơn giản thế này: AVG phát kênh TVS HD không có tiếng "khằm bà là khịt". Tiếng và hình song song. chứ xem bóng đá mà đá vào rồi 1 lúc sau mới hô thì củ chuối lắm. xem tennis thì đánh ra ngoài 1 lúc sau mới hô "OUT" nghe "khằm bà là khịt" lắm.

vnucfl

Ðề: AVG chính thức cập nhật kênh mới

các bác nghe đâu cái vụ tăng thêm 2 kênh FOX HD và tháng 09 này vậy. Mình lên trang AVG thấy chả có tin tức gì, hay đây là tin nội bộ của các bác làm bên AVg

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: AVG chính thức cập nhật kênh mới

em mơ đơn giản thế này: AVG phát kênh TVS HD không có tiếng "khằm bà là khịt". Tiếng và hình song song. chứ xem bóng đá mà đá vào rồi 1 lúc sau mới hô thì củ chuối lắm. xem tennis thì đánh ra ngoài 1 lúc sau mới hô "OUT" nghe "khằm bà là khịt" lắm.
kênh True Sport HD hình và tiếng song song bình thường như trước rồi mà...

Ðề: Re: Ðề: Re: AVG chính thức cập nhật kênh mới

kênh True Sport HD hình và tiếng song song bình thường như trước rồi mà...
sáng nay xem vẫn thế. CHiều tối qua xem Daviscup. hình trước tiếng sau, tức lắm. Thế là mình xem kênhTVS4 chất lượng có kém 1 chút. nhưng tiếng hình song song, bình luận bằng tiếng anh. chứ nghe tiếng thái như mấy đưa Bê Đê nói. sởn hết da gà

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: AVG chính thức cập nhật kênh mới

các bác nghe đâu cái vụ tăng thêm 2 kênh FOX HD và tháng 09 này vậy. Mình lên trang AVG thấy chả có tin tức gì, hay đây là tin nội bộ của các bác làm bên AVg
bác AVG_HCM1 phát ngôn là cuối tháng 9 AVG sẽ tăng thêm 2 kênh nữa.
còn tăng thêm 2 kênh Fox HD là mình thêm vào.. :D

Jay Miz

Member
Re: Ðề: AVG chính thức cập nhật kênh mới

cái này là mọi người mong 2 kênh đấy là 2 kênh FOX thôi bác =))

tan_huy_93

Well-Known Member
kênh Discovery HD World hiện chữ Poor Signal rồi bị sọc màu và có tiếng hú..ú..ú..ú.. ??

Bên trên