AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

vnczde

Member
CÓ bác cao thủ nào của AVG vào giúp ae xem kênh VTV3 HD thử nghiệm không nào.

Ðề: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

chỉ có 1 cách là bán đầu thu AVG chuyển sang K+, còn nếu dùng cáp ở HN thì chuyển sang VCTV, ở TPHCM thì chuyển sang SCTV HD (chuẩn bị có)

phihao

Bác này không biết làm cho K+ này tháng nhiêu mà thấy bao nhiêu cũng đi gâu gâu giùm thằng K+ cả...haizzzz tội nghiệp

tan_huy_93

Well-Known Member
Bây giờ mới phát thử nghiệm còn ít chương trình HD, còn lại toàn upscale, tới tháng 6 là được xem thôi không phải lo.

VTV3 HD cũng ko có gì là quá to tát nên khi phát sóng chính thức thì các nhà đài đều có bản quyền thôi

quanglh73bg

Active Member

Nếu dùng đầu dtt tại Hà Nội và tp Hồ Chí Minh thì nếu an viên mở tần số phát ths mặt đất của vtv (kênh 51uhf) thì xem được vtv3 HD

tan_huy_93

Well-Known Member
Nhân viên kiểu này "rẻ mạc", công việc rất là đơn giản có gì đâu mà đòi lương cao, chỉ cần ngồi trước Desktop dùng mọi cách "đưa K+ lên cao, và dìm các nhà đài khác xuống" kể cả bán rẻ danh dự, trơ mặc ra cho ngta ném gạch, đá và chửi như Dog... vân vân.

Như bác thấy đó...
Bác này không biết làm cho K+ này tháng nhiêu mà thấy bao nhiêu cũng đi gâu gâu giùm thằng K+ cả...haizzzz tội nghiệp

Ðề: Re: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

Nhân viên kiểu này "rẻ mạc", công việc rất là đơn giản có gì đâu mà đòi lương cao, chỉ cần ngồi trước Desktop dùng mọi cách "đưa K+ lên cao, và dìm các nhà đài khác xuống" kể cả bán rẻ danh dự, trơ mặc ra cho ngta ném gạch, đá và chửi như Dog... vân vân.

Như bác thấy đó...

CHẤP NHẬN SỰ THẬT ĐI MÀ :))

vnczde

Member
Àh thì em thấy đài khác có thì em hỏi tí chứ em cũng có yêu thích lắm đâu , có thì ông bà bô xem sướng mắt hơn thôi. hjhj

Dạ nhà em đang dùng angten râu + tv CRT có xem được Vờ Tờ Vờ Ba Hát Đê không các anh chị em.

BTDBRVT

Nều dùng DTH AVG thì đừng mơ xem các kênh không thuộc 2 TP của AVG nhé.
Mấy hôm nay IPM thả mấy con gà béo trên NSS6, mà mấy bác dùng DTH AVG không xem được :D

lcd40inch

Member
Ðề: Re: AVG có cách nào xem VTV3 Hd không vậy các bác ?

Nều dùng DTH AVG thì đừng mơ xem các kênh không thuộc 2 TP của AVG nhé.
Mấy hôm nay IPM thả mấy con gà béo trên NSS6, mà mấy bác dùng DTH AVG không xem được :D

"Gà" gì thế bác?

được chứ, dùng K+HD hoặc VCTV-HD hay SCTV-HD nối với TV CRT là xem được thôi.
Cảm ơn. Ý của em là thấy VTV3HD đang phát thử nghiệm nên muốn xài chùa ấy mà. Chứ dùng K+, VCTV... thì nói chi nựa.
chỉ có angten râu + tv CRT xem Vờ tờ vờ ba hát dờ có được ko?

Bên trên