AVG giảm giá gói HD xuống còn 50k/tháng, gói SD còn 20k/tháng

thegioi05

Active Member
Ðề: AVG giảm giá gói HD xuống còn 50k/tháng, gói SD còn 20k/tháng

Đã HD thì HD cho nó thật chứ đừng bô bô cái miệng là cho bà con nông dân. Bà con nông dân mà đã sắm được cái con LCD hay LED thì cái giá HD tầm 100k/tháng họ còn chơi thậm chí là K+HD luôn.
Thử xem nếu AVG giảm bớt các kênh, lựa chọn những kênh hay như K+ rồi phân ra gói thuê bao 20k/tháng, 50k/tháng với các kênh SD và 100k/tháng với các kênh HD thì coi có thu hút thuê bao với đỡ bị chửi hơn bây giờ không.
Còn admin fb của AVG thì em bó tay rồi. Như mấy thằng trẻ trâu thích hơn thua với người khác.

quaxoai89

Active Member

Mịa,ở đâu cái thói lý luận cung cấp dịch vụ HD mà rõ ràng các kênh có chữ HD mà chỉ phát bitrate sd,góp ý thì bảo giá thế còn đòi hỏi chất lượng như nào nữa,vậy thì cắt mấy kênh HD đi phát sd thôi,lừa được nông dân chứ sao lừa được người hiểu biết công nghệ.Mà các chú ad bên Avg,a nói thẳng các chú đúng là trẻ trâu mà,phát ngôn chán lắm.

Di Oi Gi

50k 1 tháng coi bộ hợp với túi tiền của em rồi, dạo này dùng cáp SCTV 1 tháng cứ 120k

không biết ở saigon AVG có tốt ko các bác...

portlet

Member

Đã HD thì HD cho nó thật chứ đừng bô bô cái miệng là cho bà con nông dân. Bà con nông dân mà đã sắm được cái con LCD hay LED thì cái giá HD tầm 100k/tháng họ còn chơi thậm chí là K+HD luôn.
Thử xem nếu AVG giảm bớt các kênh, lựa chọn những kênh hay như K+ rồi phân ra gói thuê bao 20k/tháng, 50k/tháng với các kênh SD và 100k/tháng với các kênh HD thì coi có thu hút thuê bao với đỡ bị chửi hơn bây giờ không.
Còn admin fb của AVG thì em bó tay rồi. Như mấy thằng trẻ trâu thích hơn thua với người khác.

E nói giờ nông dân giàu hơn ACE đang sống ở SG mà ko ai tin. Về quê phát lượn hết đường thấy chảo K+ ko ah :D

Mà ko ai trả lời em câu này nhỉ. Thế đếu gì mấy kênh nhạc tiếng mà lại có nhạc tiếng "HD" nữa là sao? =))

P/s: thêm cái hình từ AVG cho các bác zoom coi rõ ràng, ko lại nói là em nói Điêu =))

phithien

Well-Known Member

E nói giờ nông dân giàu hơn ACE đang sống ở SG mà ko ai tin. Về quê phát lượn hết đường thấy chảo K+ ko ah :D

Mà ko ai trả lời em câu này nhỉ. Thế đếu gì mấy kênh nhạc tiếng mà lại có nhạc tiếng "HD" nữa là sao? =))

P/s: thêm cái hình từ AVG cho các bác zoom coi rõ ràng, ko lại nói là em nói Điêu =))

Nhạc tiếng mà cũng HD nữa sao. chắc là nhạc đĩa Master chứ chẳng đùa đâu=))
Mà mấy kênh phim HBO HD, AXN HD,Star Movie HD có giả cầy ko anh em

nhocgary

Thằng ad An Viên muốn gây chiến với anh em HD VN kìa, kéo qua chửi sập cmn page đê

thebluez

Active Member

50k 1 tháng coi bộ hợp với túi tiền của em rồi, dạo này dùng cáp SCTV 1 tháng cứ 120k

không biết ở saigon AVG có tốt ko các bác...

ở SG nó cũng sắp giảm giá như MB rồi, mai mốt SCTV cắt analog thì đổi thôi :D

Mà mấy kênh phim HBO HD, AXN HD,Star Movie HD có giả cầy ko anh em

cùng câu hỏi, mấy kênh HD nước ngoài mà HD ổn (720 cũng được) là ok quá rồi

lamcongphu

đang chán định bỏ,giá rẻ lại dùng cho con xem hh

Thì thế, mình mới bảo, khoe cho lắm kênh HD, nhưng thực tế thì đc bao nhiêu??

:D mấy kênh HD quốc tế, cũng giả cầy nhé

honolulu13

Well-Known Member

em là em cứ Truyền hình mặt đất DVB cho lành. Xem có mấy đâu mà vài kênh HD miễn phí nét hơn cả em AVG.

phamtug

Active Member

ở SG nó cũng sắp giảm giá như MB rồi, mai mốt SCTV cắt analog thì đổi thôi :D

cùng câu hỏi, mấy kênh HD nước ngoài mà HD ổn (720 cũng được) là ok quá rồi

mh nghĩ chắc bác chả cẩn phải dùng thêm AVG làm j cứ iên tâm là truyền hình cáp analog vẫn hoạt động bt cứ việc search ra thoải mái 2, 3 cái giờ ng ta còn khuyến khích mà nhà nước chỉ buộc ngừng sóng analog phổ thông sag xem kĩ thuật số mặt đất thôi các doanh nghiệp cug cấp truyền hình trả tiền k nằm trog đối tượng còn HD AVG đc 720p đã tốt có 576P thôi khác mẹ j xem SD với logo HD :)) "))

phamtug

Active Member

Chất lượng HD sẽ được chuẩn trong thời gian tới . nếu AVG bổ sung kênh WarnerTV SreenRed NGCwild MGM CCTV thì AVG chất .
ờ cứ việc tự sướng đi nhé tần số có tưng ấy với hơn 100 kênh mà đòi HD chuẩn :)) AVG giờ chất r còn j nhất quả đất giờ thêm vụ logo 7 màu k đụng hàng ai quá pro =))

ngonphi_bg

Member

Các bác cho em cái link fb của An Viên với. Search thì nó ra một đống không biết cái nào chính thức nữa.

tan_huy_93

Well-Known Member

Thằng ad An Viên muốn gây chiến với anh em HD VN kìa, kéo qua chửi sập cmn page đê

Muốn thì tự mà kéo nhà bác qua đó mà chửi sập...đừng ở đây mà cơ hội..

tan_huy_93

Well-Known Member

Mịa,ở đâu cái thói lý luận cung cấp dịch vụ HD mà rõ ràng các kênh có chữ HD mà chỉ phát bitrate sd,góp ý thì bảo giá thế còn đòi hỏi chất lượng như nào nữa,vậy thì cắt mấy kênh HD đi phát sd thôi,lừa được nông dân chứ sao lừa được người hiểu biết công nghệ.Mà các chú ad bên Avg,a nói thẳng các chú đúng là trẻ trâu mà,phát ngôn chán lắm.

Khách hàng AVG muốn nhắm đến là nông dân mà @@ :(

churiver

Member

sao nghe bác nói xong tự dưng hoang mang quá :(. Mấy kênh Việt Nam HD dởm đã đành, lỡ HBO Star Fox... cùi luôn thì chán lắm

Mấy kênh này mình xem hàng ngày, mình xem nhiều phim từ đầu đọc HD rồi, nói chung không thua hơn là mấy. Quan trọng là nguồn phát thôi, mấy cái phim trên kênh nầy cũng không chắc đã phát chuẩn đâu. SD và HD trên HBO bao giờ chất lượng hình cũng kém hơn Starmovie không biết mọi người dùng đài khác có thấy như mình không.

churiver

Member

Khách hàng AVG muốn nhắm đến là nông dân mà @@ :(

Chỉ chết mấy anh mê bóng đá thôi, đóng một năm cũng không phải ít nhất là lúc hết xèng lại bị khóa kênh cũng thấy khổ. Mình dùng từ VCTV, VTC từ hồi chưa có HD đến IPTV bây giờ là AVG và dùng được lâu hơn cả do bây giừ đã ổn định chỗ ở. Nói chung là so với sở khoái của mình thì không bằng IPTV của bọn Mytv nhưng giá cả và chất lượng chấp nhận được, thỉnh thoảng coppy phim và nhạc Thúy nga về nữa là OK. Chỗ mình đa số là chơi AVG đúng là Ngon bổ rẻ trong tầm tiền.

Xấu mình cứ chê xấu đó, kém mình cứ chê kém đó... Bọn dư loạn viên cứ lao vào kêu gào đi, mặc cho nó cứ kêu gào, ACE Box AVG có lẽ cũng quen nick nhau hết rồi với cả qua cách nói chuyện thì chắc cũng biết ai là người sử dụng ai là dư loạn viên chứ? Bài dư loạn viên kêu gào khỏi cần quan tâm, trích dẫn bình loạn bài của nó.

Các ku Điêu của AVG còn ghê gớm hơn ku Thần Điêu @@ :(, chưa kể là đông nữa... @@

đúng vậy, anh em diễn đàn nhớ nick nhau hết rồi, ai là khách của hãng nào, ai là đại lý của nhà nào, ai là spam là ảo nó hiện ra ngay.
còn về phần các "tín đồ" AVG thì e đồng ý, quá đông và hung dữ, lại còn già mồm, hễ thấy góp ý là phải tìm cách nói lại cho bằng được, điển hình là cái bên dưới đây, cố nói sang 1 cái k liên quan chỉ để đốp lại:

đây là diễn đàn phải không bác, bác hiểu ý nghĩa của diễn đàn chứ. Khen chê thoải mái đến khi khen chê chán rồi quay sang khích hay chửi nhau..chuyện bình thường. Vậy chốt lại cuối cùng để làm gì ? Bác cũng nhảy vào góp vui như ai mà :D. kêu ca gì nữa

Bên trên