AVG truyền hình vệ tinh ít kênh nhất

AVG_HCM

Ðề: AVG truyền hình vệ tinh ít kênh nhất

AVG còn trống ghế trưởng phòng kỹ thuật đó bác Linh, bác vào vị trí đó được đó !!

bác Linh làm cho bộ phận nào ở K+ thế ??

Mấy hôm nay thấy AVG tuyên truyền nhiều thế, tôi cũng đã lắp DTH của AVG rồi, đang sài thử xem thế nào; Thấy mấy ông lắp đặt còn đe sắp lên 100 kênh; giọng này giống VTC thế!!!! hôm trước thấy bảo chỉ ít kênh nhưng đặc sắc, nay lên 100 kênh thì mấy ông K+ và VTC thể nào nhỉ? chắc 200 kênh à? ????

Bó tay!

Không biết đâu mà lần!!!

các bác có tin gì hay thì bổ sung nhé, ông bố vợ ở HN cũng đang hỏi để xem nên lắp của ai?

NTN

tôi đã lắp AVG DTH rồi, riêng K+ thì không bao giờ lắp đặt vì tiềng mình mà chuyển cho họ thì họ lại mang về Pháp? dân đóng thuế để cho đề quốc sài? Nếu không có K+ thì dân ta vẫn xem NHA bình thường là chắc ( có thể vẫn là VTC )

Ông bố vợ ở HN cũng đang hỏi xem nên lắp của ai, đang cân nhắc VTC và AVG, thấy nv lắp đặt AVG chém sắp có đến 100 kênh! bó tay!!! thế thì VTC là 200 kênh a???!!!

kudo1908

Active Member

tôi đã lắp AVG DTH rồi, riêng K+ thì không bao giờ lắp đặt vì tiềng mình mà chuyển cho họ thì họ lại mang về Pháp? dân đóng thuế để cho đề quốc sài? Nếu không có K+ thì dân ta vẫn xem NHA bình thường là chắc ( có thể vẫn là VTC )

Ông bố vợ ở HN cũng đang hỏi xem nên lắp của ai, đang cân nhắc VTC và AVG, thấy nv lắp đặt AVG chém sắp có đến 100 kênh! bó tay!!! thế thì VTC là 200 kênh a???!!!
DTH có 60 kênh nha bạn.chất lượng kênh SD hơn các đài khác nhiều,còn HD thì tuỳ nhận xét của mỗi người.Riêng mình không thích bóng bánh cho lắm thì AVG mà chiến,có NHA trên HN2,tiếc là AVG không mở tần số hay là thêm kênh BTV5 thu kênh VTC3 HD xem NHA.

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: AVG truyền hình vệ tinh ít kênh nhất

DTH có 60 kênh nha bạn.chất lượng kênh SD hơn các đài khác nhiều,còn HD thì tuỳ nhận xét của mỗi người.Riêng mình không thích bóng bánh cho lắm thì AVG mà chiến,có NHA trên HN2,tiếc là AVG không mở tần số hay là thêm kênh BTV5 thu kênh VTC3 HD xem NHA.
DTT AVG mà mở thêm tần số kênh 50, là được thêm vài kênh BTV nữa ^^

kieukha

Active Member

AVG mới ra như thế là được rồi bạn! Sau này NẾU mua được bản quyền phát sóng bóng đá thì sẽ tăng thôi! =))

tiny_1210

Nhìn bác trung niên ở phía có vẻ như là spam nói xấu các đài khác hay sao í nhỉ :))

hai_nvv08

Member

Quảng cáo thế sao không ai ban nick đi nhỉ

sutukoi

Hiện nay 84 kênh bác nhé! Mà thiết nghĩ, bác cứ ham kênh nhiều, chứ nhà em chỉ thích chất lượng kênh hay thôi chứ 50 hay 60, 80 kênh chắc nào đã xem hết các kênh ạ! :D:D:D

camerahaphuong

Re: Ðề: AVG truyền hình vệ tinh ít kênh nhất

vấn đề không phải là ít hay nhiều, vấn đề là có gì để xem hay không?

chuẩn đấy, ít hay nhiều quan tọng là phải có những kênh chất lượng để xem chứ nhiều kênh mà toàn nội dung ko hay thì cũng chẳng để làm j

Bên trên