AVG vừa thêm NGC HD và StarWorld HD trên DTT!

Jay Miz

Member
Mình vừa dò thử ban nãy thì thấy có thêm 2 kênh này :D nhưng mà chưa xem được, bây giờ thì không ở nhà nên không rõ thế nào. :D

Ðề: Re: AVG vừa thêm NGC HD và StarWorld HD trên DTT!

mình cũng thấy thế, mở nên thấy tự động dò kênh, nhưng ko có tín hiệu gì cả

tuank+

Member
Ðề: AVG vừa thêm NGC HD và StarWorld HD trên DTT!

sao dạo nầy ko thêm kênh gì cho dth nhể :)|

amg9x5

NGC HD xem đc rồi còn StarWorld vẫn đen ngòm :D

Jay Miz

Member
Re: Ðề: AVG vừa thêm NGC HD và StarWorld HD trên DTT!

Lúc mình xuống ăn sáng xem đc mỗi NGC HD thôi tí xuống xem lại :D . Sao ko thêm kênh Disney Chanel HD nhỉ xem Mr Bean cho phê pha :D

Châu á chưa có Disney HD bác ạ, nếu bác thích thì Mytv có đó là hàng upscale, mà mr bean thì cũng chỉ có up thôi 8-}

tan_huy_93

Well-Known Member
kênh NGC HD vs Star World HD xem ngon lành, mà hình như Star World SD và HD có nội dung giống nhau thì phải, cả 2kênh đều đang phát Don't Trust the B**** in Apartment 23. nay DTT AVG có tổng cộng 9kênh HD (tính luôn các kênh thử nghiệm) ngon như cáp nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:

Jay Miz

Member
kênh NGC HD vs Star World HD xem ngon lành, mà hình như Star World SD và HD có nội dung giống nhau thì phải, cả 2kênh đều đang phát Don't Trust the B**** in Apartment 23. nay DTT AVG có tổng cộng 8kênh HD (tính luôn kênh thử nghiệm) ngon như cáp nhỉ

Thì nó là 1 phiên bản HD và SD thôi mà bác cùng nội dung :D, mấy kênh giải trí thường như vậy. Mình đợi bao giờ có MTV với Yan tv =))

tan_huy_93

Well-Known Member
Thì nó là 1 phiên bản HD và SD thôi mà bác cùng nội dung :D, mấy kênh giải trí thường như vậy. Mình đợi bao giờ có MTV với Yan tv =))
AVG có 1kênh ca nhạc nước ngoài Channel V và 1kênh ca nhạc trong nước VietTeen là quá ít... mình cũng như bạn đang đợi AVG thêm kênh ca nhạc nước ngoài và trong nước như MTV Asia, Yan TV..v.v.

tuank+

Member
Ðề: Re: AVG vừa thêm NGC HD và StarWorld HD trên DTT!

kênh NGC HD vs Star World HD xem ngon lành, mà hình như Star World SD và HD có nội dung giống nhau thì phải, cả 2kênh đều đang phát Don't Trust the B**** in Apartment 23. nay DTT AVG có tổng cộng 8kênh HD (tính luôn kênh thử nghiệm) ngon như cáp nhỉ

nội dung thì giống thôi . còn độ phân giải thì khác .

noname311

bác này nhanh thật, thêm 2 kênh này là ngon rồi, nhưng hình như NGC HD cả Discovery HD vẫn chưa có phụ đề nhỉ? xem mấy kênh khoa học mà ko có phụ đề thì khó hiểu lắm :|

tienlequoc

Well-Known Member
Vote cho AVG. Thường xuyên tăng kênh. Đúng là "Hoa thơm tự khắc hút ong bướm"

Jay Miz

Member
Re: Ðề: AVG vừa thêm NGC HD và StarWorld HD trên DTT!

bác này nhanh thật, thêm 2 kênh này là ngon rồi, nhưng hình như NGC HD cả Discovery HD vẫn chưa có phụ đề nhỉ? xem mấy kênh khoa học mà ko có phụ đề thì khó hiểu lắm :|

2 kênh đó chưa nhà cung cấp nào có phụ đề đâu nên chấp nhận thôi bác :(

hdbravo

Các bác cho hỏi dùng K+ mình có cách nào tự đấu cho 2 Tivi được không?

trada_comment

Ðề: Re: Ðề: AVG vừa thêm NGC HD và StarWorld HD trên DTT!

Tiền cho 1 đầu K+ lắp được 03 đầu AVG, một tháng thuê bao của K+ dùng được 4 tháng thuê bao của AVG.

Multiroom ít người dùng lắm bác ạ, mà chi phí cũng không rẻ, lại cũng bất tiện nữa.

binh_hdda

Member

Hay quá tối về dò xem sao, chán nhất không có kênh bóng đá nào xem HD ở AVG cứ phải đi kèm truyền hình cáp buồn ghê :(

Bên trên