Bác nào dùng sony android tv 2015 rồi e nhờ phát

pro2740

Active Member
Ðề: Bác nào dùng sony android tv 2015 rồi e nhờ phát

1. Sử dụng đc soft này bình thường nha bác. Để chắc ăn thì bác copy file apk vô usb rồi ra siêu thị cài thử để test
2. Sử dụng đc tất cả các bàn phím, chuột usb như android box tàu nên bác yên tâm

Re: Ðề: Bác nào dùng sony android tv 2015 rồi e nhờ phát

1. Sử dụng đc soft này bình thường nha bác. Để chắc ăn thì bác copy file apk vô usb rồi ra siêu thị cài thử để test
2. Sử dụng đc tất cả các bàn phím, chuột usb như android box tàu nên bác yên tâm
Ý thứ 2 của bác chưa đúng hẳn ạ vì sony android tv 2015 nó hỗ trợ bàn phím và chuột cho1 số app thôi ví dụ như duyệt web, chọn ứng dụng sau đó sẽ phải dùng tới điều khiển tivi nhé

Re: Ðề: Bác nào dùng sony android tv 2015 rồi e nhờ phát

Ý thứ 2 của bác chưa đúng hẳn ạ vì sony android tv 2015 nó hỗ trợ bàn phím và chuột cho1 số app thôi ví dụ như duyệt web, chọn ứng dụng sau đó sẽ phải dùng tới điều khiển tivi nhé

Ðề: Bác nào dùng sony android tv 2015 rồi e nhờ phát

android TV chưa hỗ trợ chuột bàn phím hoàn chỉnh như trên android box đâu bác , nên bác chủ mang đồ nhà ra siêu thị mà test , đạt hết yêu cầu thì múc thôi ạ
căn bản chỗ e nó xa trung tâm bác à :( thanksss các bác đã tư vấn nha :D
// bác confirm giúp e xem app youtube có dùng chuột được như android box ko nữa thì tốt ợ. thằng ku nhà e chỉ biết dùng chuột mò youtube thôi

Bên trên