Bác nào hay đi du lịch cho em hỏi xíu.

ycine

Ðề: Bác nào hay đi du lịch cho em hỏi xíu.

bây giờ du lịch đi lên Cao Bằng, Hà Giang là hợp lý. cảnh đẹp như tranh.

IceAge

đi Hội An đi bác, sau đó đi Đà Nẵng ghé Bà Nà, rồi chạy Đà Lạt,... chỗ nào em cũng muốn đi cả, mỗi nơi có một vẻ đẹp riêng.

IceAge

nagatavn

Member

Em thì chẳng bao giờ chủ định đi đâu cả. lên xe cứ thế đi, đến chỗ nào đẹp thì dừng lại.

trongtan7411

Active Member

ây lạc đề rồi các cah.người ta kêu tư vấn đi du lịch mà,đâu phải chụp ảnh?
theo em thế này.nếu ít tiền mà muốn đi,không quá bó buộc thời gian bác chủ nên đi xe đò,xe chất lượng cao đi cũng hay lắm,vừa đi vừa ngắn cảnh,hay là tàu hỏa cũng đc,tới đâu thì xuống ga tự khám phá,rất gay
đi xe máy cũng ok nhưng rất mệt,đặc biệt là bác phải nghĩ tới lúc về vì lúc ấy phải chạy xe dài hoặc gửi xe cho tàu hỏa hay xe đò chở về,
đi thì không mang theo nhiều tiền,chỉ mang ít thôi,còn lại để trong atm cho lành,không nên mang quá nhiều đồ, không mang đồ có giá trị cao như macbook hay máy ảnh <1000$,nếu không may bị hư hay mất thì rất tiếc,bác poly nhà ta hay đi phượt lắm mà toàn đi nước ngoài,nếu muốntìm hiểu thêm bác nên qua trang phuot.com bên đó chuyên nghiệp hơn nhiều,
chúc bác lên đường may mắn
have good time

namducdang

em muốn đi Đà lạt một lần còn không được, các bác đúng sướng thật :(

namducdang

Đi ĐL có gì đâu mà k đi được hả bác? bác ở đâu, em ở Sg. nếu thích hôm nào đi với em. em lên đó như cơm bữa.

cảm ơn bác, em ngoài bắc. muốn đi mà không có thời gian đi ấy. việc thì chẳng bao giờ ngớt.

Face2Face

Member

cảm ơn bác, em ngoài bắc. muốn đi mà không có thời gian đi ấy. việc thì chẳng bao giờ ngớt.

xin nghỉ phép đi bạn ơi, công việc chẳng bao h hết đâu, cứ làm như thế thì đến lúc già cũng chẳng đi đâu được. Nhiều lúc ngẫm lại em thấy chẳng muốn kiếm nhiều tiền làm gì. đủ ăn đủ chi là được rồi. Dùng thời gian rãnh vui vẻ bên người thân, đi đây đi đó, phiêu du tự tại. hehe, sướng.

namducdang

xin nghỉ phép đi bạn ơi, công việc chẳng bao h hết đâu, cứ làm như thế thì đến lúc già cũng chẳng đi đâu được. Nhiều lúc ngẫm lại em thấy chẳng muốn kiếm nhiều tiền làm gì. đủ ăn đủ chi là được rồi. Dùng thời gian rãnh vui vẻ bên người thân, đi đây đi đó, phiêu du tự tại. hehe, sướng.

Có lẽ phải như vậy thật, càng lúc mình càng thấy lâm vào cái vòng luẩn quẩn kiếm tiền này rồi.

o0no0b0o

Member

Đà lạt mộng mơ huyền ảo là địa điểm lý tưởng cho bác.

functravel

em cũng ủng hộ đà lạt...hehe... lên đà lạt mà ăn rau củ quả là hết sẩy

phuongvmv

bác nên đi oto cho nó tiết kiệm mà lại có nhiều điều hay khi dừng chân...cứ đi máy bay bay vèo 1 cái đến thì sao thấy gì hay
nếu k thì bác đi tàu ý

Giadich

Em đang tính đi du lịch một chuyến khoảng 1 tháng gì đó, đi mấy địa điểm luôn, để tham quan các địa điểm du lịch trong nước. Bây giờ nên đi bằng phương tiện gì hả các bác? đi máy bay có được không?
Máy bay là phương tiện đi du lịch mà người ta chọn khi không còn sự chọn lựa nào khác Bác ạh!

Bên trên