Bác nào hay đi du lịch cho em hỏi xíu.

muathu_dn

Mùa này lên Tây Nguyên thích ghê luôn. Mình mới làm 1 chuyến bằng moto từ ĐN - Kontum. Hết xẩy

xinghieng

Member
Ðề: Bác nào hay đi du lịch cho em hỏi xíu.

Em thấy bảo mùa xuân đi Hà Giang là chuẩn nhất mấy bác ạ.. cũng ao ước mãi mà chưa có dịp được trải nghiệm vùng cao nguyên phía Bắc.

Miu_HDNinhBinh

Active Member
hihi, Mùa xuân đi lên vùng núi phía bắc như Lai Châu - Điện Biên - Sơn La là lá la ngon lành cành đào nhất. Nhưng lên đó màu mưa phùn thì khổ lắm ;))

dulichcamthai

muốn đi thử máy bay thì nên đi lượt về đó bạn ui, nên sử dụng phương tiện như xe máy, ô tô để linh hoạt hơn và cũng tiết kiệm được nhiều chi phí nhé ^^

meamthanh11

Active Member

về miên tay sông nước đồng bằng Sông Cửu Long xem chợ hoa trên sông đẹp lắm ah

hom_zui

Member

cứ theo tua mà đi rẻ và họ sẽ giởi thiệu nhưng nơi đi cho mình chắc ku... 1 mình ko biết đi từa lưa rồi bị chặt chém đủ kiểu ngán lắm

HungNguyen_nt65

Well-Known Member

Nghe các bác giới thiệu đây đó các danh thắng nhưng chẳng thấy nhắc đến Nha Trang quê mình.. buồn ghê !=))

gái núi

Member
Tổ chức chuyến du lịch như thế nào cho tốt ? Nơi nào có thể chụp ảnh nghệ thuật ?

Gấu em đòi đi du lịch, em cũng mún đi lắm, nhưng sao tiếc tiền quá, mỗi lần đi du lịch là bay ngay vài chai =.= Ko đi thì sợ gấu bùn, mà nếu đi thì phải đi du lịch sao cho đáng với số tiền mình bỏ ra, các bác có gợi ý gì ko? Em nên tổ chức chuyến du lịch ra sao? Gấu em rất thích được chụp ảnh nghệ thuật, ko biết có nơi nào cảnh đẹp, để có thể làm vài pô nghệ thuật dc ko các bác?

tuyetsmartshop

Mình thấy đi xe máy là tiện nhất bạn có thể dừng ở bất cứ đâu mình thích

minhtoan216

phượt, 1 con honda + máy ảnh là chuẩn nhất. 1 mình ỏ có thêm 1 người đồng hành. Phượt xuyên VN là thích nhất ^^

Bên trên