Bấm Thanks là diễn đàn đạp Cọp ra ngoài_ giúp em với!

ngocthanh8106

Máy tính của Cọp ko biết bị lỗi chỗ nào, mà bấm Thanks là bị đạp ra đường, nên dạo này Cọp ko thể đánh dấu chân, trên các topic đã đọc dc. Nhớ bác Scoty và các bác giúp với ạ!

minhtuantkh

Ðề: Bấm Thanks là diễn đàn đạp Cọp ra ngoài_ giúp em với!

Cọp thử xoá hết cookie đi coi, tối hôm đó hỏi cách chụp lại screen là để hỏi chuyện này hả. Mình nghĩ hay là BQT đang mở Box hội phụ nữ, Cọp bị set lên Mod nên nó trục trặc vậy đó :D

conghieu1978

Moderator

Chắc là do ấn mạnh quá nên bị đạp rớt ra ngoài thôi.:))

dungdt2

Có lẽ lỗi cr đó, Cọp hãy chuyển toàn bộ cr của cọp qua nick dungdt2 xem, sẽ có kết quả ngay :">

symphony

Well-Known Member

90% là chuột bị lỗi nhấn đúp. Thay chuột mới đi chị hai :|

PS: Chưa biết chụp màn hình nữa hả chị Cọp :p

Gửi nik yahoo qua em chỉ cho

ngocthanh8106

Cọp thử xoá hết cookie đi coi, tối hôm đó hỏi cách chụp lại screen là để hỏi chuyện này hả. Mình nghĩ hay là BQT đang mở Box hội phụ nữ, Cọp bị set lên Mod nên nó trục trặc vậy đó :D

Bác ghẹo Cọp nữa ah, ghét wa, mà tìm hết cái bàn phím ko thấy cái nút Pns j như dungdt2 nói, mà laptop treo luôn rồi, đang onlines IP4, hic hic..

ngocthanh8106

Chắc là do ấn mạnh quá nên bị đạp rớt ra ngoài thôi.:))

IP4 ko thể trích dẫn nhiều ng để trả lời: cọp thanks nhẹ nhàng như khi săn mồi nhé!!
@sypomy: laptop ko co xài chuột, vì chuột hư lâu rồi, chưa mua. Ko biết chụp màn hình, nên vừa thì cầm dt chụp. Laptop treo may luon khi bi đạp.
@dungdt2: đừng có dụ khị chuyển cr nhé! Tí vào laptop lại, mang đồ đấu giá lấy cr nè

quoctrung

Well-Known Member

Cọp có thể chụp hình màn hình bằng cách dùng phím tổ hợp Shift + Print Screen ( Sys Rq ) .
Sau đó mở PaintCtrl + V vào Paint và Save lại , thế là Cọp có 1 pics từ Capture Desktop .
Về lỗi Kỹ thuật click Thank này thì Cọp có thể PM cho Admin Kỹ thuật ( http://www.hdvietnam.com/diendan/members/378580-scotty.html )sẽ Hỗ trợ cho user Cọp ~O)
Have Fun

hoasimtim

Well-Known Member

Thử chọn chế độ lưu user name + lưu mật khẩu + ghi nhớ đăng nhập xem sao:)

dungdt2

Thôi Cọp mang cái máy laptop đó đấu giá rồi kiếm con Múc bác, à lộn Mắc búc về sài đi.
Đang sài Ipad chém...đám cưới mà vẫn ham hố :D

ngocthanh8106

Cọp có thể chụp hình màn hình bằng cách dùng phím tổ hợp Shift + Print Screen ( Sys Rq ) .
Sau đó mở PaintCtrl + V vào Paint và Save lại , thế là Cọp có 1 pics từ Capture Desktop .
Về lỗi Kỹ thuật click Thank này thì Cọp có thể PM cho Admin Kỹ thuật ( http://www.hdvietnam.com/diendan/members/378580-scotty.html )sẽ Hỗ trợ cho user Cọp ~O)
Have Fun

Dạ, Cọp cảm ơn bác. Đợi admin off HN về vậy.

toetoehn

Bác ghẹo Cọp nữa ah, ghét wa, mà tìm hết cái bàn phím ko thấy cái nút Pns j như dungdt2 nói, mà laptop treo luôn rồi, đang onlines IP4, hic hic..

Nếu dùng Macbook thì đúng là không có cái phím PrntScr rồi.
Chắc do CỌP nặng quá nên diễn đàn thử xem chân có khỏe không đây mà ^^

Bên trên