Bàn chuyện AVG

volam-bn

Ðề: Re: Ðề: Re: Bàn chuyện AVG

@ canh_tyqn
Nếu Sét mà đã đánh thì đầu gì cũng chết bạn ạ, kinh nghiệm là khi chơi chảo không nên lắp ở vị trí cao quá, nên tìm chỗ thấp hơn có thể để lắp.

canh_tyqn

Nói sét đánh thì cũng không phải, mà là lúc sấm set to em vẫn cắm dây mạng nên điện nó truyền theo dây mạng vào

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Re: Bàn chuyện AVG

Tại em đang làm trên Bắc Ninh, ở gần đấy có 1 đại lý nên em định mua luôn. Nhưng em sợ chảo tàu không thu khỏe vì trước em thu trên openbox thấy nó giật tung chảo.
Còn Openbox s9 của em vẫn dung được nhưng bị sét đánh chết ic lan rồi. Mua thêm con x5 nữa cũng bị thế mà chẳng biết sửa chữa ở đâu nên em không dám chơi nữa

Có nghĩa là nhà chú hay bị sét đánh vào mạng Lan, chú rất giống với 1 bác ở Thủy Nguyên - Hải Phòng, sét hỏi thăm đầu thu liên tục, cũng toàn hỏng cổng Lan (đó là do xung của sét thôi, chứ đánh vào thì bốc khói hết) Cách tốt nhất là chuyển sang chơi kiểu lấy key của Wifi hay GPRS, con X5 của chú nếu chết Lan thì vẫn chơi Wifi được bình thường mà.

chuonchuonkim

Ðề: Bàn chuyện AVG

dạo này tui thấy AVG có vẻ ổn định chỉ mỗi tội sóng sánh hơi có vấn đề

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: Bàn chuyện AVG

Con x5 thì chết hẳn, chỉ hiện màn hình xanh lè thôi anh

Đầu tư thêm con khác đi, chơi DVB hầu như không bỏ được đâu, các bác DVB dạo này ẩn vào nhóm kín hết rồi, đang góp vốn đánh 1 lúc 10 con đầu thu bên Tàu về đó, dạo này toàn thấy đầu thu tích hợp cả S T C.

canh_tyqn

Thôi hiện tại em cũng không ở nhà nhiều nên mua tạm thằng AVG về cho bố mẹ xem tết đã, khi nào có thời gian em sẽ quay lại sau

tan_huy_93

Well-Known Member
Ðề: Re: Bàn chuyện AVG

Đầu tư thêm con khác đi, chơi DVB hầu như không bỏ được đâu, các bác DVB dạo này ẩn vào nhóm kín hết rồi, đang góp vốn đánh 1 lúc 10 con đầu thu bên Tàu về đó, dạo này toàn thấy đầu thu tích hợp cả S T C.

mấy con combo thấy mà chảy nhờn :))

Bên trên