Bạn đang thèm muốn...

1 phim hoành tráng sắp xuất hiện, bạn mong muốn thể loại nào:

• Băng đảng, hình sự, điều tra

Số phiếu: 14 23.0%
  • Tình cảm, lãng mạn, bi kịch

Số phiếu: 8 13.1%
  • Thảm họa toàn cầu, khoa học giả tưởng

Số phiếu: 18 29.5%
  • Chiến đấu hiện đại, chống khủng bố, quân sự, đặc nhiệm

Số phiếu: 22 36.1%
  • Dã sử, đao kiếm, cận đại

Số phiếu: 5 8.2%
  • Phiêu lưu mạo hiểm, tìm kho báu

Số phiếu: 11 18.0%
  • Võ thuật

Số phiếu: 9 14.8%
  • Kinh dị

Số phiếu: 9 14.8%
  • Hoạt hình

Số phiếu: 12 19.7%

• Số lượng người bầu chọn
    61

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Nhân dịp tết, nếu có 1 phim bom tấn được thực hiện bởi 1 đạo diễn tên tuổi, bạn thích nó sẽ ở thể loại nào?

Tớ thèm 1 phim về đề tài thảm họa, đã lâu rồi kể từ khi Armageddon, The day after tomorrow, Sunshine... chưa có phim nào xem được được

thangtb

Member
Ðề: Bạn đang thèm muốn...

thèm muốn : hành động và họat hình, kiểu như madagascar 3 mà ra vào đợt tết là em coi liền

hdfan

Well-Known Member

Nhân dịp tết, nếu có 1 phim bom tấn được thực hiện bởi 1 đạo diễn tên tuổi, bạn thích nó sẽ ở thể loại nào?

Tớ thèm 1 phim về đề tài thảm họa, đã lâu rồi kể từ khi Armageddon, The day after tomorrow, Sunshine... chưa có phim nào xem được được

Mình chỉ thich HÀI thôi bác ạ, vì cả năm cứ đấm đá ì xèo rồi nên rêm cả mình, nên có 3 ngày nghỉ thì chơi Hài là vui cửa vui nhà vui cả vợ con có khi vui cả hàng xóm ( có mấy cô đẹp đẹp chưa có bồ chở đi chơi) nữa .

dino

Active Member

mình thích xem dạng taken, the bourne ... đô vật "người lớn" ;))

kenchiro

Member

những fim nói về việc thay đổi tương lai gần (như Next,Paycheck hay series Back to the Futur)

phuong

Member

thích phim kinh dị, âm thanh ma quái từ xa vọng lại nghe rợn cả người

duonglv

Well-Known Member

Em thèm xem phim Watchmen =p~ Trailer xem phê lòi @_@ siêu nhân phá hoại mới thích, hehe, phim siêu nhân giúp người thì nhiều quá rồi, tạm xếp vào loại khoa học giả tưởng ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

raisad

thích phim như Taken, Death Race... đánh nhau với tình tiết đơn giản 1 tí, kết thúc có hậu nữa là ok :D

Đã lâu lắm òi ở Holywood, vì chạy theo lợi nhuận mà các nhà sản xuất luôn can thiệp vào quá trình làm phim, nên không còn bóng dáng những phim cực sex và cực bạo lực...:cool:

Thực sự thì tôi đang mong chờ 1 phim nào đó không chạy theo lợi nhuận, can đảm dám thể hiện chính mình :cool:

Aleksi

Lâu lắm chưa có phim Khoa học viễn tưởng nào ra hồn :(...

buonnguqua

Active Member

Thể loại thảm hoạ nó tốn kém + bọn teen nó không thích , cho nên 2 năm mới có 1 cái thôi
Sunshine là phim độc lập do bọn châu Âu đầu tư đấy --> cho nên diễn viên Collect tứ tung , tuy nhiên diễn xuất tất cả đều hay :D

Sau thành công của bộ phim shoujou Twillight thì có vẻ phim tình củm sẽ trở lại 8-x

Cupid

Member

" 1 phim ... " sắp xuất hiện mà lại multi vote là sao nhỉ :))

manhthang

Huyền Thoại

Tết thì tôi chỉ thích xem thể loại phim ca nhạc thôi.
Cả năm bắn giết, rượt đuổi, đấu đá nhau mệt rồi, Tết phải nghỉ ngơi 1 chút.

dracula666

bây giờ tớ đang cực thèm phim nào có ý nghĩa và nghệ thuật , ngán phim đánh đấm lắm rồi , có thêm XXX nữa thì thôi , bỏ hẳn , ra rạp xem tốn tiền

newmanvn

Member

dang cho the loai su thi hoanh trang or stealth and tactics action.

Bên trên