Bạn lưu trữ nội dung HD trên mấy T?

Bạn lưu trữ nội dung HD trên mấy TB?

• Chẳng có TB nào

Số phiếu: 7 15.9%
  • Đến 1TB

Số phiếu: 3 6.8%
  • Trên 1TB đến 2TB

Số phiếu: 12 27.3%
  • Trên 2TB đến 4TB

Số phiếu: 6 13.6%
  • Trên 4TB đến 8TB

Số phiếu: 13 29.5%
  • Trên 8TB

Số phiếu: 3 6.8%

• Số lượng người bầu chọn
    44
  • Poll closed .

tunggiao

Member
Lưu trữ HD là vấn đề ai cũng phải tính đến khi là tín đồ của sở thích này. Thậm chí nó còn làm anh em mình nhức đầu lẩn nhức túi :D nên em làm poll này xem khả năng anh em chiều cho đam mê của mình tới đâu. Nói thêm là không tính lưu trữ trên dĩa DVD hay trên mạng

Em thì được 6TB, thiếu thốn đủ bề, đang tính nâng cấp mà chưa biết nâng làm sao. Thế còn các bác :rolleyes:

Ps: Bác Mod nào đi ngang sửa dùm em cái tiêu đề (thêm chữ B đằng sau chữ T thành TB)

IZZ

Active Member
Ðề: Bạn lưu trữ nội dung HD trên mấy T?

2-4TB, người vote thứ 2 :D - Chính xác là 2.64TB. Chắc lâu nữa mới nâng cấp. Đang suy thoái phải thắt lưng buộc bụng.

game_matter

Có ổ 20GB + 160GB thôi 8-x
sắp tới sẽ bổ sung thêm 1TB cho HDD :D

superman

bác thế anh,havu,dinhvannam,chip,nham18,echip chắc lưu trữ trên 8Tb quá^:)^
em thì mới dc có 3tb mà còn nằm la liệt vì lủng túi nek`~X(

Cheap

Member

Em có 1 ổ 80GB+1 ổ 500GB quá ít! nhưng tự hào là toàn downloaded by tự tui, vì quê em phong trào HD chưa phát triển, chẳng biết chia sẻ cùng ai.
À em nghĩ ổ cứng ngày càng rẻ nên nhu cầu tới đâu mua tới đó thôi, đừng mua dự trữ làm gì

game_matter

Chip thì hình như là 10 cái HDD với dung lượng >4TB, lâu rồi chắc giờ lão ấy up thêm khoảng 1-2TB nữa ^:)^

tieuthieugia

Well-Known Member

cá ông đỏ đỏ k có cái nào...toàn BD thui, ổng mù vi tính [khẹc khẹc]8-x8-x8-x8-x
mấy ông còn lại thì bù cho cái ông đỏ đỏ :p

a_Fon

Active Member

Kaka các bác dân chơi nhà ta toàn ngọa hổ tàng long mà thui, bữa nào tổ chức show list phim đi kaka. List phim có thể tự kiếm từ nhiều nguồn đâu nhất thiết phải download , có đi chép nhờ nói download ai cũng tin kaka. Nhưng tự download thì có 1 số hàng độc thì dân download trâu nhìn là biết thui kaka. đặc biệt như hàng của GL hay h8top14y các bác nhỉ :D. Em có khoảng gần 8TB :cool: . Thay vì mua cái Sata bay của bác Tuấn neu ráp luôn con HTPC tính chi phí ra rẻ hơn mua bay . Nỗi khổ duy nhất của em bây giờ là không tài nào sắp xếp đc list phim như ý mình vì phim ra từng thời điểm khác nhau, cập nhật list cũng rất cực , chép qua chép lại nhiều cũng sợ hư HDD hix....

Bên trên