Bạn muốn có 1 bộ hình cưới như thế nào?

hakhung123

Ðề: Bạn muốn có 1 bộ hình cưới như thế nào?

Thấy bên toàn thanh cũng nhiều cái ảnh đẹp, chụp cô dâu cũng tươi lắm, mấy thím bên marry cũng đa số chụp bên đó hà, thấy nhiều ảnh phê, có chị mới bán cái áo mua của toàn thanh cũng đẹp nè

lovelovelove123

Bên toàn thanh chụp toàn giá 5-7tr/1 bộ thôi, em gái ta cũng mới đi chụp về đó, mới hqua xong, dc cái chụp biển nên nét ảnh sáng lắm

nhimkon121

Cái bên toàn thanh này trang điểm ngày cưới luôn k zị bạn. mình mún chụp ảnh xong thì chọn lun ng trang điểm thì họ có bonus thêm k

ongvove

CHắc có đó bạn vì thường studio nào cũng có dịch vụ đó hết, hồi trước cháu mình chụp ảnh cưới xong nta cũng nhận trang điểm ngày cưới lun đó

johnnnyyyy

Em đã ghé toàn thanh nha mấy thím, được tư vấn rất ổn em cũng book ngày luôn rùi, em cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em nha ^^

heumola

Xem qua những hình ảnh của Studio Toàn Thanh thấy đẹp ghê á, mấy thím nào đã chụp qua rồi cho hỏi giá cả thế nào nhỉ, nhân viên họ có nhiệt tình không vậy

mohamên

CHắc có đó bạn vì thường studio nào cũng có dịch vụ đó hết, hồi trước cháu mình chụp ảnh cưới xong nta cũng nhận trang điểm ngày cưới lun đó

Đúng rồi đó bạn ơi, các Studio luôn có trọn gói cho các cặp đôi mà, thêm nữa mình làm trọn gói sẽ được hưởng những ưu đãi và khuyến mãi của họ nữa đó

johnnnyyyy

Up Up Bài viết hay thì share anh em

Linh_gao

Ảnh cưới nhìn lại thèm cưới rồi. Chụp thiên nhiên và đẹp quá

BobLove

Member

Người yêu mình bảo mấy năm cứ đi chơi rồi chụp gom lại làm ảnh cưới luôn , cũng hay :v

Nguyenthanh010

chụp hình cưới ở biển là đẹp nhất bạn ạ.

hoangvutruck

Kinh nghiệm là: cứ đi xa xa, thiên nhiên thoải mái thì lên Đà Lạt chụp. Nghiên cứu 1 vòng các stu trên đó chẳng hạn như: paris wedding, dương nguyễn, quốc mạnh, nguyễn thái.
Sau đó book lịch vào ngày chủ nhật chụp. tối t6 lên xe lên Đà Lạt. T7 đi chọn sore, đi chơi 1 ngày ở DL. Chủ Nhật chụp 1 ngày, buổi tối chủ nhật đi chơi thêm 1 vòng cafe, ăn uống rồi lên xe xuống lại SG,
Tổng chi phí khoảng 10tr. mà được 1 chuyến du lịch Đà Lạt nữa.
Thực sự là nhiều stu ở SG không thể nào tìm ra đc những địa điểm đẹp, độc như các stu ở DL. mà trình của các stu ở DL cũng ngang ngửa các stu tầm trung ở SG

hellomoto

Active Member

cứ lên mạng tìm một bộ ưng ý rồi kêu người ta làm cho

Bên trên