Bạn muốn xem chương trình nào trên Truyền hình An Viên

nếu đc tăng kênh em xin tăng thêm
kênh âm nhạc: MTV, YanTV, Yeah1TV.
kênh thể thao: HTVC thể thao, thể thao tv
kênh chanel V HD.

Chỉnh sửa lần cuối:

trannguyenhien

Active Member
em thì hay xem HBO,STARMOVie,STAR woRLD và tuyệt vời nhất là có thuyết minh.chúc AVG năm mới gặt hái nhiều thành công hơn va cung cấp đến khách hàng dịch vụ tốt nhất với nhiều kênh hơn đặc biệt là thể thao

Jedi Knight

Well-Known Member
Ðề: Bạn muốn xem chương trình nào trên Truyền hình An Viên

Có thêm kênh hài như SCTV1 và kênh phim NetViet (của VCTV thì phải)

naika83

Member
Re: Ðề: Bạn muốn xem chương trình nào trên Truyền hình An Viên

Các bạn hãy thực tế đi.Các kênh các bạn mong đều lằm trong nhóm kênh của VTV hay liên doanh của vtv với các đơn vị khác bạn ạ lên chắc chắn là không có chuyện VTV bắt tay với Avg đâu.Hay cũng như các kênh của VTC HD cũng không có luôn may là được mấy kênh quảng bá của vtc,Không bao giờ các đơn vị truyền hình trả tiền cạnh tranh nhau mà dâng hàng ngon cho người khác dùng.Tôi chỉ mơ một điều AVG bắt tay với HTV(HTV hiện tại không thể kinh truyền hình trả tiền trên phạm vi toàn quốc được)để các kênh của HTV có mặt trên truyền hình AVG.Nếu như vậy tôi mong có thêm kênh: +CA NHạc :HTVC Ca nhac
+Phim :HTVC Phim
+DU LỊCH : HTVC Du lịch
+THỂ THAO:HTV thể thao
=> Mong rằng AVG đọc được room này mà đáp ứng cho khách hàng của mình

Jay Miz

Member

Các bạn hãy thực tế đi.Các kênh các bạn mong đều lằm trong nhóm kênh của VTV hay liên doanh của vtv với các đơn vị khác bạn ạ lên chắc chắn là không có chuyện VTV bắt tay với Avg đâu.Hay cũng như các kênh của VTC HD cũng không có luôn may là được mấy kênh quảng bá của vtc,Không bao giờ các đơn vị truyền hình trả tiền cạnh tranh nhau mà dâng hàng ngon cho người khác dùng.Tôi chỉ mơ một điều AVG bắt tay với HTV(HTV hiện tại không thể kinh truyền hình trả tiền trên phạm vi toàn quốc được)để các kênh của HTV có mặt trên truyền hình AVG.Nếu như vậy tôi mong có thêm kênh: +CA NHạc :HTVC Ca nhac
Bác nói đúng này nhưng về căn bản những kênh xã hội hóa trên các dịch vụ trả tiền khác vẫn share nhau được :D, như YanTV, MTV Vietnam vẫn có trên Nettv và một số dịch vụ khác, hay trước khi bị sáp nhập với VCTV khoảng 2 năm thì CEC cũng phát những kênh xã hội hóa của VCTV đó mà, cái mà không share cho nhau là những kênh họ tự sản xuất gần như toàn bộ và nội dung như kiểu thể thao

kudo1908

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Bạn muốn xem chương trình nào trên Truyền hình An Viên

trên dalat truyền hình cáp NTH có thu tất cả kênh của HTVC,ít ng xem mấy kênh này lắm chủ yếu là HTVC thể thao.

tự nhiên lại cắt kênh vtc1 chán........

tan_huy_93

Well-Known Member

Số mặt đất khu vực từ Khánh Hoà đến Cà Mau cắt kênh VTC1,VTC16 và Hải Phòng lâu rồi bác, thay vào đó là THVL2, VTV Cần Thơ1, Đồng Tháp.
Trên DTH em thấy vẫn còn kênh này mà bác. Cắt đâu chứ.

Ðề: Re: Ðề: Bạn muốn xem chương trình nào trên Truyền hình An Viên

Số mặt đất khu vực từ Khánh Hoà đến Cà Mau cắt kênh VTC1,VTC16 và Hải Phòng lâu rồi bác, thay vào đó là THVL2, VTV Cần Thơ1, Đồng Tháp.

Cà Mau em làm gì có DTT của AVG mà cắt. Đang hóng đến tháng 5 nghe nói sẽ phủ sóng hết các tỉnh còn lại.

phihao

Re: Ðề: Re: Ðề: Bạn muốn xem chương trình nào trên Truyền hình An Viên

Cà Mau em làm gì có DTT của AVG mà cắt. Đang hóng đến tháng 5 nghe nói sẽ phủ sóng hết các tỉnh còn lại.
Bác này có thế cũng bắt bẻ nữa nói chung chung ấy mà. Chắc an viên chia ra như vậy để phù hợp hơn với tiếng nói ở từng vùng miền ấy mùk

tan_huy_93

Well-Known Member

Em nói vậy cho dễ hiểu đó bác, tức là khu vực miền Nam = từ Khánh Hoà đến Cà Mau.

Rồi Cà Mau quê bác cũng sẽ có sóng số mặt đất thôi.

tan_huy_93

Well-Known Member

Chính xác đó bác, người vùng miền nào thì họ thích xem các kênh của vùng miền đó.

Như ở miền Đông và Tây Nam Bộ thích xem HTV7,9, BTV1,2 VTV9, THVL1,2, VTV Cần Thơ...

Ngoài Bắc thì họ thích xem kênh khác nữa như Hải Phòng, Hà Nội 1, Hà Nội 2, VTC1...

Trước khi chia danh sách kênh ra 2 miền thì cũng có người gọi, gửi thư yêu cầu kênh như vậy, nên AVG mới khảo ý kiến rồi mới thay đổi.
Bác này có thế cũng bắt bẻ nữa nói chung chung ấy mà. Chắc an viên chia ra như vậy để phù hợp hơn với tiếng nói ở từng vùng miền ấy mùk

angel_of_dead_91

Well-Known Member

- Mong muốn AVG thêm các kênh sau ( Hơi tham nhưng ko phải ko có khả năng ).
+ Thêm kênh Nat GEO ADV, NAT GEO WILD và FOX HD ( Cái này một vài đài trong nước đã có (thậm chí có cả phụ đề rồi) nên giờ chỉ việc cân đối lại thu chi để tăng thêm kênh vào danh sách thôi )
+ Thêm danh sách các kênh được thuyết mình. Các kênh có khả năng đàm phán đc là: Discovery ( kênh nay khá chắc chắn ), Disney, Cartoon Network ( 2 kênh này đã từng bị lẫn thuyết minh tiếng Tàu nên đàm phán đc hay ko thì do trình độ các bác thôi ;)) ).

- Nước ngoài rồi, giờ đến nước ta nào :D
+ Mở thêm một vài kênh chuyên biệt như kênh thể thao chuyên về tốc độ chẳng hạn ( Kênh sẽ chiếu tất cả các các môn thể thao liên quan đến tốc độ như, đua xe từ 2 bánh đến 4 bánh, kể cả điền kinh :D ).

Có lẽ hơi nhiều rồi :D
Chúc các bác trong cty thật nhiều sức khỏe để tiếp tục cống hiến cho các người Việt những kênh hay hơn nữa. :-h

kudo1908

Active Member

- Mong muốn AVG thêm các kênh sau ( Hơi tham nhưng ko phải ko có khả năng ).
+ Thêm kênh Nat GEO ADV, NAT GEO WILD và FOX HD ( Cái này một vài đài trong nước đã có (thậm chí có cả phụ đề rồi) nên giờ chỉ việc cân đối lại thu chi để tăng thêm kênh vào danh sách thôi )
+ Thêm danh sách các kênh được thuyết mình. Các kênh có khả năng đàm phán đc là: Discovery ( kênh nay khá chắc chắn ), Disney, Cartoon Network ( 2 kênh này đã từng bị lẫn thuyết minh tiếng Tàu nên đàm phán đc hay ko thì do trình độ các bác thôi ;)) ).

- Nước ngoài rồi, giờ đến nước ta nào :D
+ Mở thêm một vài kênh chuyên biệt như kênh thể thao chuyên về tốc độ chẳng hạn ( Kênh sẽ chiếu tất cả các các môn thể thao liên quan đến tốc độ như, đua xe từ 2 bánh đến 4 bánh, kể cả điền kinh :D ).

Có lẽ hơi nhiều rồi :D
Chúc các bác trong cty thật nhiều sức khỏe để tiếp tục cống hiến cho các người Việt những kênh hay hơn nữa. :-h
những kênh bác nói K+ đã có phụ đề tiếng VN,còn thuyết minh hay phụ đề tiếng VN thì chờ Discovery HD WORLD nữa thoy.

ZhuLio

Tương lai là có thôi bác vì kênh NGC HD cũng đã có phụ đề rùi

Bên trên