Bạn muốn xem chương trình nào trên Truyền hình An Viên

Jay Miz

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Bạn muốn xem chương trình nào trên Truyền hình An Viên

Chính xác đó bác, người vùng miền nào thì họ thích xem các kênh của vùng miền đó.

Như ở miền Đông và Tây Nam Bộ thích xem HTV7,9, BTV1,2 VTV9, THVL1,2, VTV Cần Thơ...

Ngoài Bắc thì họ thích xem kênh khác nữa như Hải Phòng, Hà Nội 1, Hà Nội 2, VTC1...

Trước khi chia danh sách kênh ra 2 miền thì cũng có người gọi, gửi thư yêu cầu kênh như vậy, nên AVG mới khảo ý kiến rồi mới thay đổi.

Nói thật với bác ngoài bắc cũng thích xem các kênh HTV và BTV lắm ấy =))

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Bạn muốn xem chương trình nào trên Truyền hình An Viên

Nói thật với bác ngoài bắc cũng thích xem các kênh HTV và BTV lắm ấy =))

Chuẩn bác ạ, em ở Hà Lội mà xem HTV còn nhiều hơn Hà Lội TV =))

vnczde

Member
Em ở hải dương nên cũng xin thêm cái đài địa phương hải dương vào thỉnh thoảng còn vào xem tình hình trong tỉnh.
Còn đâu là bác thêm càng nhiều Hd vào thì càng tốt. Chứ em là em bắt đầu chán AVG rồi.

hunghv75

Ðề: Bạn muốn xem chương trình nào trên Truyền hình An Viên

Một: thêm nhóm kênh của NatGeo.
Hai: add phụ đề cho DiscoveryHD.
(Thế là tuyệt)

Jay Miz

Member
Em ở hải dương nên cũng xin thêm cái đài địa phương hải dương vào thỉnh thoảng còn vào xem tình hình trong tỉnh.
Còn đâu là bác thêm càng nhiều Hd vào thì càng tốt. Chứ em là em bắt đầu chán AVG rồi.
ai cũng thích có kênh địa phương của tỉnh mình thì có mà cả 64 tỉnh thành phố cũng cả trăm kênh địa phương mất -_-, tốt nhất là cho các đài lớn là Hanoi, HTV, BTV, VTC, THVL, Đồng Nai là được rồi ==" do họ còn đầu tư sản xuất chương trình mới, vì phần lớn kênh địa phương một số đài chỉ toàn chiếu lại của nhau khác mỗi cái tin tức có gì đâu

ai cũng thích có kênh địa phương của tỉnh mình thì có mà cả 64 tỉnh thành phố cũng cả trăm kênh địa phương mất -_-, tốt nhất là cho các đài lớn là Hanoi, HTV, BTV, VTC, THVL, Đồng Nai là được rồi ==" do họ còn đầu tư sản xuất chương trình mới, vì phần lớn kênh địa phương một số đài chỉ toàn chiếu lại của nhau khác mỗi cái tin tức có gì đâu

Bác này nói chuẩn nè
nếu ai cũng thích kênh địa phương của tỉnh mình thì AVG có 64 kênh địa phương thì ...
AVG chắc cũng có chọn lựa rồi thì mới đưa vào hệ thống 1 số kênh địa phương trên
nếu bác nào thích kênh địa phương tỉnh mình vẫn có thể kéo ăng ten analog xem tạm mà

AnhBaSG

Member
Ðề: Re: Bạn muốn xem chương trình nào trên Truyền hình An Viên

Nếu AVG thêm kênh JAV HD nữa bảo đảm số thuê bao sẽ tăng lên rõ rệt! :))

mrhoimr

Active Member

Kênh Fashion của AVG chưa đuợc chuẩn HD phải không bác, nó hơi nhòe so với mấy kênh HD khác của AVG .Mặt khác chuơng trình Fashion TV của AVG hình như cũng bị cắt xén bớt so với SCTV và HCTV. Hiện tại thấy 2 kênh DiscoveryHD và National GeographicHD là chất luợng tuơng đối ổn nhưng lại ít khi có phụ đề. Đây là 3 kênh yêu thích của mình, tiếc thật.

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Bạn muốn xem chương trình nào trên Truyền hình An Viên

Kênh Fashion TV|HD là chuẩn HD đấy bác, vì có phát 3D Side by Side mà.

Còn Nat Geo HD em thấy phụ đề cũng tương đối, tuy không 24/7 như Nat Geo SD, còn kênh Discovery World|HD thì chưa có phụ đề nên em ít xem, chỉ xem chương trình Fish Life, và các chương trình quay cây cảnh...
Kênh Fashion của AVG chưa đuợc chuẩn HD phải không bác, nó hơi nhòe so với mấy kênh HD khác của AVG .Mặt khác chuơng trình Fashion TV của AVG hình như cũng bị cắt xén bớt so với SCTV và HCTV. Hiện tại thấy 2 kênh DiscoveryHD và National GeographicHD là chất luợng tuơng đối ổn nhưng lại ít khi có phụ đề. Đây là 3 kênh yêu thích của mình, tiếc thật.

kenbubu

Thêm yantv. Kênh discovery hd và nation hd có phụ đề. Có discover sd phụ đề mà hd kg có là sao.

Bên trên