Đánh giá Bản quyền ngoại hạng Anh nóng trở lại

donkoto195

Ðề: Bản quyền ngoại hạng Anh nóng trở lại

Thần điêu ở sài gòn.ko biết có phải nhân viên vtc bị out hay hiện giờ là nhân viên k+ hay ko nữa.
K + xấu tính nhỉ . Toàn chơi kiểu cử nhân viên vào các diễn đàn PR cho mình và chửi đối thủ . Em không thích VTC nhưng cực ghét cái kiểu PR bẩn . Vì theo dõi đã lâu cứ thấy topic nào liên quan đến VTC là cha này nói xấu, mà cứ liên quan đến K+ là khen lấy khen để . Cũng ngờ ngợ lâu rồi giờ mới hỏi . Nhưng em nghĩ ông Thần Điêu này 90% là nhân viên K+ , chứ khả năng bị VTC sa thải rồi cay cú chỉ khoảng 10% .

haipvg

Well-Known Member

Các anh em BLV họ cũng chỉ là người lao động, việc họ đi làm việc cho ai thì cũng vì cuộc sống, thiết nghĩ không nên dèm pha họ.

Flatland

Well-Known Member

K xấu tính nhỉ . Toàn chơi kiểu cử nhân viên vào các diễn đàn PR cho mình và chửi đối thủ . Em không thích VTC nhưng cực ghét cái kiểu PR bẩn . Vì theo dõi đã lâu cứ thấy topic nào liên quan đến VTC là cha này nói xấu, mà cứ liên quan đến K là khen lấy khen để . Cũng ngờ ngợ lâu rồi giờ mới hỏi . Nhưng em nghĩ ông Thần Điêu này 90% là nhân viên K , chứ khả năng bị VTC sa thải rồi cay cú chỉ khoảng 10% .

Mình biết chắc chắn rằng, K không trả lương và cũng không cần bất cứ nhân viên nào vào các diễn đàn để pro cả. Tất cả đã có phòng marketing đảm trách, và chỉ làm theo kế hoạch đã được duyệt. Một số comment ở đây chỉ là người dùng hoặc ít nhất cũng đứng ở vị trí của người dùng mà thôi.
Nhà cung cấp nào cũng có điểm mạnh điểm yếu, thế nào là mạnh, yếu lại là tiêu chí đánh giá của mỗi nhóm khách hàng. Sử dụng dịch vụ nào, đánh giá ra sao là quyền của khách hàng. Mỗi nhà cung cấp đều cố gắng để thu hút khách hàng bằng chiến lược riêng, không thể áp đặt chung tiêu chí cho mọi nhà cung cấp được.

Re: Ðề: Bản quyền ngoại hạng Anh nóng trở lại

Mình biết chắc chắn rằng, K không trả lương và cũng không cần bất cứ nhân viên nào vào các diễn đàn để pro cả. Tất cả đã có phòng marketing đảm trách, và chỉ làm theo kế hoạch đã được duyệt. Một số comment ở đây chỉ là người dùng hoặc ít nhất cũng đứng ở vị trí của người dùng mà thôi.
Nhà cung cấp nào cũng có điểm mạnh điểm yếu, thế nào là mạnh, yếu lại là tiêu chí đánh giá của mỗi nhóm khách hàng. Sử dụng dịch vụ nào, đánh giá ra sao là quyền của khách hàng. Mỗi nhà cung cấp đều cố gắng để thu hút khách hàng bằng chiến lược riêng, không thể áp đặt chung tiêu chí cho mọi nhà cung cấp được.

Thôi đi mình thừa biết K+ tung nhân viên lên face, những diễn đàn lớn của truyền hình để Pr hoặc uy hiếp những người chống đối hoặc thường xuyên dùng những câu chê K+ ......

Re: Ðề: Bản quyền ngoại hạng Anh nóng trở lại

Nói thật mình không chê K+ về dịch vụ cũng như chất lượng......... nhưng chỉ không thích cái thái độ chảnh của họ...... Bình luận viên thì trẻ trâu.......bạn lên face đi xem may người BLV họ lập face khinh thường người dân VN như thế nào........... nói là có tiền xài K+ không hay là xem SC được vài trận nên có quyền gì đánh giá họ......................... Nói thật tuy có vài lời góp ý hơi quá nhưng nhân viên K+ nói thật rất chảnh

Minhsur

Banned

Toàn là chiêu trò của bọn anti thôi, chứ bọn NV K+ sợ mất chỗ làm hơn mất bố. Làm với bọn liên doanh mà léng phéng thì nó tống cổ ngay, đâu có nhưng mấy thằng được nhà nước bao cấp.
Ngay trên HDVN cũng có bọn này.

taituxdvn1

Toàn là chiêu trò của bọn anti thôi, chứ bọn NV K+ sợ mất chỗ làm hơn mất bố. Làm với bọn liên doanh mà léng phéng thì nó tống cổ ngay, đâu có nhưng mấy thằng được nhà nước bao cấp.
Ngay trên HDVN cũng có bọn này.
Like cho câu sợ mất chỗ làm hơn mất bố :))

mọi việc đã ngã ngũ rổi,Bộ chu quản và ngay cả Văn phòng chính phủ có làm gì được VTV đâu???Thôi thì đã chót đam mê bóng dá Anh thì ai có khả năng thì thuê bao k+,ai không có điều kiện thì ra quán cafe làm 1 ly trà đá rồi xem ké<:p còn ai không có đủ 1 trà đá nữa thì thôi về ôm bà xã ngủ vậyI-) chín tháng mười ngày sau mấy ông ủy ban Dân số VN lập hội thảo này,hội nghị nọ bàn tùm lum lí do vì sao dân số đát nước hình chữ S tăng đột biến theo cấp số nhân.Xin thưa mấy ngài hỏi đài truyền hình Quốc gia Việt nam VTV và thằng con 51% VSTV sẽ rõ ạ.
Các quan Ủy ban dân số kế hoạch hóa gia đình VN : PHẢI DZAYJ HÔNG TA:-O:-O:-O

ngocsonpt

Member

Ơ các topic khác mọi người đã khẳng định Vietkor84 là nhân viên của K+

vuquan

Member
Ðề: Re: Bản quyền ngoại hạng Anh nóng trở lại

mọi việc đã ngã ngũ rổi,Bộ chu quản và ngay cả Văn phòng chính phủ có làm gì được VTV đâu???Thôi thì đã chót đam mê bóng dá Anh thì ai có khả năng thì thuê bao k+,ai không có điều kiện thì ra quán cafe làm 1 ly trà đá rồi xem ké còn ai không có đủ 1 trà đá nữa thì thôi về ôm bà xã ngủ vậy chín tháng mười ngày sau mấy ông ủy ban Dân số VN lập hội thảo này,hội nghị nọ bàn tùm lum lí do vì sao dân số đát nước hình chữ S tăng đột biến theo cấp số nhân.Xin thưa mấy ngài hỏi đài truyền hình Quốc gia Việt nam VTV và thằng con 51% VSTV sẽ rõ ạ.
Các quan Ủy ban dân số kế hoạch hóa gia đình VN : PHẢI DZAYJ HÔNG

Bác hài phết :)
Nhưng bác nói bộ chủ quản nào ạ? VTV nó là cơ quan ngang bộ rồi thì bộ nào chủ quản nó được ạ?

Re: Ðề: Re: Bản quyền ngoại hạng Anh nóng trở lại

mọi việc đã ngã ngũ rổi,Bộ chu quản và ngay cả Văn phòng chính phủ có làm gì được VTV đâu???Thôi thì đã chót đam mê bóng dá Anh thì ai có khả năng thì thuê bao k+,ai không có điều kiện thì ra quán cafe làm 1 ly trà đá rồi xem ké còn ai không có đủ 1 trà đá nữa thì thôi về ôm bà xã ngủ vậy chín tháng mười ngày sau mấy ông ủy ban Dân số VN lập hội thảo này,hội nghị nọ bàn tùm lum lí do vì sao dân số đát nước hình chữ S tăng đột biến theo cấp số nhân.Xin thưa mấy ngài hỏi đài truyền hình Quốc gia Việt nam VTV và thằng con 51% VSTV sẽ rõ ạ.
Các quan Ủy ban dân số kế hoạch hóa gia đình VN : PHẢI DZAYJ HÔNG

Bác hài phết :)
Nhưng bác nói bộ chủ quản nào ạ? VTV nó là cơ quan ngang bộ rồi thì bộ nào chủ quản nó được ạ?
- Ồ thế à#:-S mình cứ tưởng là Bộ Thông tin truyền thông là cha của ông con VTV và là ông nội của thằng cháu hút máu dân VN hâm mộ bóng đá Anh K+,thế thì anh em fan cuồng bóng đá tụi mình còn chết dài dài với đài truyền hình mang cái tên hoành tráng Truyền hình Quốc gia VIỆT NAM.
Nhân đây gởi lời cảm ơn nhiều lắm lắm tới 2 người em "nghèo" mà vẫn còn thương anh em tụi mình là HTV Sài gòn và Hà nội,ông anh cả giàu có VTV nhìn xuống em mình god như vậy có cảm thấy chút gì xiu xíu hổ thẹn không!!!

Các bác cho em hỏi Thần Điêu là ông nào mà cứ nhắc đến VTC là tỏ vẻ cay cú thế nhỉ . Có phải nhân viên cũ của VTC bị sa thải không vậy ???
anh cho em dẫn chứng cái cay cú VTC ở chỗ nào, những gì em nói đều là sự thật.

Thôi đi mình thừa biết K+ tung nhân viên lên face, những diễn đàn lớn của truyền hình để Pr hoặc uy hiếp những người chống đối hoặc thường xuyên dùng những câu chê K+ ......
đừng thấy người ta đi ngược với mình mà lại cho là uy hiếp và chống đối, hãy là người tiêu dùng trung thực.
Ơ các topic khác mọi người đã khẳng định Vietkor84 là nhân viên của K+
Người của K+ thì sao? bị cấm à???
còn những người chống K+ là nhân viên của VTC và AVG à?

vnckien

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Bản quyền ngoại hạng Anh nóng trở lại

- Ồ thế à#:-S mình cứ tưởng là Bộ Thông tin truyền thông là cha của ông con VTV và là ông nội của thằng cháu hút máu dân VN hâm mộ bóng đá Anh K+,thế thì anh em fan cuồng bóng đá tụi mình còn chết dài dài với đài truyền hình mang cái tên hoành tráng Truyền hình Quốc gia VIỆT NAM.
Nhân đây gởi lời cảm ơn nhiều lắm lắm tới 2 người em "nghèo" mà vẫn còn thương anh em tụi mình là HTV Sài gòn và Hà nội,ông anh cả giàu có VTV nhìn xuống em mình god như vậy có cảm thấy chút gì xiu xíu hổ thẹn không!!!

Thẹn để mà dãy chết à bác. Có chết ngay lập tức thì nó vẫn phải một lòng một dạ với "thằng em nó" đấy thôi. Nhiều lý do lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:

Trên trang chủ k+ quảng cáo phát sóng epl. Đọc xong thấy khá hay dù đó là PR. Nếu ai nhiều tiền thì gói pre+ hoặc hd mà chơi xem như toàn bộ giải với gần 380 trận. Gói bèo nhất sd thì cũng gần như đủ cả vì có thethaotv và bongdatv cùng với kênh k+pc mà chỉ 65k. Mấy đài khác cứ cho là mình sợ hừ̃u 282 trận là hay lắm thực ra người lợi nhất là k+ gói nào nó cũng xem mà xem với giá gần như là rẽ nhất. K+ mua epl lần này là lợi nhất. Hattrick cho k+

nijerrys

Member
Ðề: Re: Bản quyền ngoại hạng Anh nóng trở lại

Trước khi khép lại để em chốt 1 câu đã: Với kiểu làm ăn của các đài VN, công ty nào mua đi bán lại bản quyền giải ngoại hạng Anh chỉ có từ trúng đậm đến trúng rất đậm, không cứ phải là IMG hoặc MP&Silva.

Dân VN mình nó thế mà, người Việt hại người Việt.

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Bản quyền ngoại hạng Anh nóng trở lại

Thẹn để mà dãy chết à bác. Có chết ngay lập tức thì nó vẫn phải một lòng một dạ với "thằng em nó" đấy thôi. Nhiều lý do lắm.
VTV chết sao được hả bạn!!! nó hoạt động bằng ngân sách nhà nước,tức là tiền thuế của dân,mà dân là ai: là bạn là tôi là fan hâm mộ bóng đá,là tất cả công dân VIỆT NAM.Chỉ bức xúc 1 điều là VTV lấy tiền của dân đưa thằng con VSTV đi đêm liên kết với nước ngoài hại dân hại nước.Hèn chi khi lập ban đam phàn mua bản quyền bóng đá Anh cho nó làm trưởng ban,nó đã không đưa vstv vào.Bọn này thâm thật,nó đã có sự tính toán từ trước,hiệp hội các đài truyền hình VN bị ông anh cả này chơi một vố đau còn hơn bị thiến
.

vnckien

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Bản quyền ngoại hạng Anh nóng trở lại

Giờ này có người còn nghĩ VTV hoạt động bằng ngân sách nhà nước

Bác Mr Milan xem lại cái Trích dẫn của bác. Sao tôi nói khác, bác biên tập lại cái tôi nói. Đúng ra bác trích từ tôi, biên tập bằng cấu nói của người khác. Bác đọc lại dùm nhé.

Tôi nói thế này mà:

cadiec

có thể VTV bây giờ đủ lông đủ cánh để không cần sống bằng ngân sách nhà nước nữa, nhưng nếu quên VTV được sinh ra từ đâu bằng tiền của ai thì gọi là "ăn cháo đá bát" đó thử tưởng tượng 1 đứa trẻ được nuôi dạy khôn lớn quay lại hại chính những người sinh thành ra nó thì gọi là gì , thêm nữa có ai dám khẳng định nếu do cái liên doanh thổ tả kia mà VTV rơi vào cảnh làm ăn thua lỗ thì nhà nước không phải bỏ ngân sách ra trả nợ giống như đã phải làm cho mấy ông Shin Line, HUD không ?

Bên trên