Battleship 2012 - Thành công không được như mong đợi

Bạn thấy Battleship thế nào?

• Hay

Số phiếu: 31 31.6%
  • Bình thưởng

Số phiếu: 43 43.9%
  • Dở

Số phiếu: 24 24.5%

• Số lượng người bầu chọn
    98
Ðề: Battleship 2012 - Thành công không được như mong đợi

Âm thanh ổn.

Nội dung sến, rẻ tiền. Diễn viên đóng thấy phản cảm (cảnh cô ca sĩ đứng "dạng chân" trên xuồng bắn súng máy ^:)^ là vớ vẩn nhất - lại một bản sao của Trương Chi Trúc Diễm :)) ).

Động lực duy nhất để cả nhà xem đến cuối là xem nó "vớ vẩn" đến cỡ nào nữa và vừa xem vừa cười. Xem xong là xoá không tiếc tay.

Công nhận phim này xem chán ghê. Sau khi xem quá nhiều những phim dạng kỹ xảo robot thế này mình cũng ngán rồi. Sau khi phí tiền cho 3 phần Transformer (chả hiểu sao nó dở mà mình cứ phải đi xem, 2 phần đầu còn ngắm em Megan cho đỡ buồn chứ sang phần 3 nhìn em Rosie tuột hết cảm xúc), 2 phần Iron man, và Battleship, mình quá ngán thể loại này rồi, năm nay lại có Pacific Rim chắc đợi xem online thôi, ai rủ cũng kô ra rạp xem -,-. Kỹ xảo đẹp, âm thanh hay,... thì xem lần 1 còn thấy thú vị, chứ mình cận đeo kinh 3D xem cực khó chịu, xem mấy phim này không thể nào nhìn kịp.

kurozu

chưa xem nhưng nghe các bạn bàn luận có vẻ không tốt lắm nhỉ

Adi

Nói chung, khi xem các thể loại phim hành động của USA được gắn mác "bom tấn" thì cứ xác định từ đầu là ko cần quan tâm đến nội dung, xem kĩ xảo và gái là chính, các phần khác thì cứ xác định là "miễn bàn".

isheep2013

ko nên khắt khe quá bạn à , phim làm ra để là mục đích giải trí , nếu như quá khắt khe với những thứ như thế thì bạn khó xem phim đấy , theo mình chất lượng âm thanh hình ảnh và nội dung dễ nuốt và lượng người xem cao là có thể nói là thành công rồi , bới móc những việc như thế cũng chẳng giải quyết đc gì cả ^ ^

meamthanh11

Active Member

coi phim này thấy phần khói lữa mù mịt hơi rối mắt luôn

Bên trên